Showing 6001 words to 9000 words out of 18613 words
Chapter 3 - GIDAN YAN BARIKI BOOK ONE Na Pinky Darling Mrs Jay.txt
jin ƙamshin turaren har bedroom ɗin Suhana, kai tsaye ya shiga ciki,
har bacci ya fara ɗaukarta, taji mutum na shin shinar wuyanta, yana yawo da hannunsa cikin rigarta, tasan ba kowa bane Haisam ne, saboda taji ƙamshin turarensa, shi kuwa gaba ɗaya ya rikice sai ya motsa mata jiki yake yi, da yaga rigar zata hana sa, shan Nono yagata ya yi, kana ya kafa bakinsa,
kan nononta ya fara zuƙa, yana murza ɗayan, nishi Suhana ta fara fitarwa mai tayar da hankali, Sultan kuwa ya dage sai shan nononta yake yana ya motsa jikinta, hannunsa yakai cikin gindinta yaji wasu ruwa masu yauƙi na fitowa rikicewa ya ƙara yi, lokaci ɗaya ya kai bakinsa cikin gindinta ya fara zura mata halshensa,
yana tsotsa, yana lashe ruwan, kamar ya samu sweet, sai da yagama birkita mata lillsafi, kana ya tura mata kaciyarsa cikin baki kamar jira take ta chafke abar tafa yi mai shan lolipop, tana murza ƴaƴan marenarsa, sai lumfashi suke saukewa, kafin ya janye abar ya ɗage mata ƙafafuwa, ya ɗorasu a kafaɗarsa ,
ya saita Bananarsa, dai-dai ramen gidan daɗinta, ya tura, amma taƙi shiga, yana yi yana dawowa baya har tashige wani ihun daɗi ya saki tare da ƙanƙame ƙafafuwanta kafen ya fara zura mata Bananarsa ba sauƙi banda ƙarar haɗuwar cinyoyinsu babu abinda kake fat-fat suna Ihu, yana "Ohhhh my God Ahhhhhh baby Uhmmn Hammm!
zan mutu zan mutu Baby na nutse ciki fa daɗi zai halaka ni, zan zan! zannnnnn Ohhhh haka yake Ihun daɗi, ji take kamar ya mutu akan daɗi Suhana kuwa yanzu ta dena jin daɗi azaba kawai take sha, saboda ko ya yi rilizin baya fitowa cigaba kawai yake yi da aiki,
sex yake amma bakinsa na kan nononta yana zuƙa, saboda jaraba
Writer ✍️ *Bey PINKY DARLING MRS*
More comment more typing please share fisabillilh my friends 🙏
Following this link to join my WhatsApp Channel https://whatsapp.com/channel/0029VawsLxR65yDI5tHjxh2e Masu neman gidan ƴan bariki daga farko kuyi following channel ɗina zaku samu tare da sauran littatafai na
*GIDAN ƳAN BARIKI*
(*Hot love and Romantic Story*)
Story and Writer ✍🏻 bey
*Zainab Abdullah Usman*
(*PINKY Darling Mrs Jay*
*PAID BOOK*
₦500 only account number 7060577995
*Zainab Abdullah Opey*
Evidence of payment 👇
09033580667
__________________________________
💪 *JAJIRTATTU WRITER'S ASSOCIATION*💪 ✍️
(J.W.A)
*DIAMOND 💎 STAR 🌟 LADIES🧝♀️*
(*we stand together*)
🤝🤝🤝
*Bissmillahi Rahamanin Raheem*
*PAGE* 9️⃣▶️1️⃣0️⃣
Haƙar Suhana yake ba sauƙi, sai da lumfashnta ya ɗauke bema san ta suma ba sai dai yaji ya gamsu yadda yakeso,kana kwanta gefenta, yana maida lumfashi, bayan kamar mintuna goma ya tashi, zai shiga bathroom, ya kula da jinin dake kan bed, ɗan waru mayan lolon ayes ɗinsa ya yi sosai, yana kallon bed,
dawowa ya yi kana janye bargon dake jikinta, dafe kansa yayi yana faɗin "Oh my God!." Bathroom ya shiga ya haɗa ruwan zafi kana ya dawo ya ɗauketa kamar wata yarinya, cikin babp ɗin wanka ya sakata zafin ruwan ne suka ratsa jikinta wata ajiyar zuciya ta sauke kana ta fashe mai da kuka, tason fitowa ciki amma ya hanata,
gaba ɗaya ruwan sunyi ja, sauya mata wasu ya yi har sau biyu kana ya yi mata wanka, ya ɗauko ta, ɗayan bedroom ɗinsa ya kaita, kana ya dawo ya duba kayanta, wata rigar bacci ya ɗauko mata, mai dogon hannu, ya saka mata kana ta yi wanka ya fita, part ɗin Hajiya Uwani ya nufa ya yi sa'a buɗe yake,
tura ƙofar ya yi kana ya shiga tsayawa ganin Hajiya Uwani da Farida da Maryam zaune da wasu garin magani, da wasu ruwa cikin kwalbe, kawar da kansa ya yi gefe tare da cewa "Ke Maryam muje ki duba min Matata." sai lokacin Hajiya Uwani tayi magana, saboda ta ɗauka ya ji abinda suke tattaunawa,
tace "Lallai Sultan rashin kunyar ka har takai kazo kana sanar damu ka kwanta da Mace babu inda ƴata zataje kaje chan wurin ɗan isakan da ya ɗaurema gindi, ya samo ma Dr da zai dubata." Ɗaure fuska ya yi kana yace
"Ko ban isa na kwanta da Mace bane da maza kikeso na kwanta, kamar wani kare? saboda haka ko a gabanki zan iya kwanciya da Matata don ba Matar uban wani ce ba!
"Ke Maryam wuce muje kafin na taka ki a nan." Kallon Uwani tayi kana ta miƙe tsaye saboda tasan ko gaban Uwarta zaiyi mata abinda ya faɗa,
Hajiya Uwani kuwa yanzo fitsarar Sultan mamaki take batababu wanda yake tsoro yanzu, Hajiya Uwan tace
"Maryam dawo karkije ko ina." Tace "No Mommy Wallahi idan banje ba kesan abinda zai biyo baya a gabanki zai halaka ni da duka, baki isa ki taresa ba." Tana gama faɗar haka ta bi bayansa, saboda ya bar parlon, bedroom ɗinta ta shiga ta ɗauko wata akwatin kayan aiki,kana ta wuce part ɗinsa,
zaune ta same shi parlo tace "Ya Sultan ina take.?" Banza ya yi mata saida ta koma tambaya kana yace "gatanan saman kaina nasan ke baƙuwace da bazaki iya shiga bedroom ki dubata ba." Ya ƙarasa maganar yana jan tsaki, bedroom ɗin farko ta fara shiga bataga kowa ba, ta shiga ɗayan nan ta hango Suhana kwance,
zama tayi gefen gado kana taimakawa Suhana ta tashi zaune, taci tayi tafiya ta gani da ƙyar take iya taka ƙafarta, kana ta kwanta, ta dubata saida tayi mata ɗinki ta bata wasu magunguna, kana ta fito, tace "Ya Sultan na dubata nayi mata ɗinki tana buƙatar samun hutu har ɗinki ya warke." Tana gama faɗar haka ta bar parlon,
saboda tasan ba kulata zaiyi ba, tashi ya yi kana ya shiga bedroom ɗin har ta samu bacci, kwanciya ya yi shima ya ja musu bargo washegari, da safe Kamal ne Umma saka ya kawo musu break, har lokacin Suhana bacci takeyi tana gama sallar asuba,
Ɓangaren Hajiya Uwani sai tsuma Farida takeyi, da kayan tsisbace-tsisbace, duk a samu kan Sulatn, daren farko ya saki Suhana, ƙarfe 11:00 na safe Suhana ta falka wanka tayi ta gasa jikinta kana ta fito zuwa bedroom ɗinta akwatin kayanta ta buɗe wata shadda Black ta ɗauko ta sha ɗinki riga da siket,
sunyi chas da jikinta, hips ɗinta sun fito da ɗuwawa, chas kamar suyi magana ga na shanunta har saman riga janbaki ta shafa pink color, ta shafa kwalli kana ta feshe jikinta da turaruka masu masifar ƙamshi wasu takalma ta ɗauko masu kyau, plte sho, ta saka kana ta fito parlo,
zaune ta gansa ya sha wani farin yadi mai laushi ya saka ɓakar hula, da takamli, sai agogon azurfa dake tsintsinyar hannunsa, ya yi masifar kyau sajen fuskarsa ya ƙara ƙawata face ɗinsa zama Suhana tayi kusa da shi kana tace "Barka da safiya Yallaɓai!." Saida yaja aji kana yace "Yauwa ya jikin.?"
"Alhmdllah." Kawai tace kana yace"Ga break nan Umma ta aiko." Tace Okey kulolin ta janyo kana ta shiga kitchen ta ɗauko abinda zasu buƙata wainar shinkafa ce da miyar ugusi, sai kunun gyaɗa ya sha madara,
waina uku ta saka musu ta zuba musu kunu, bayan sun kammala ya kwashe kayan kana yace "kije ki ɗauko mayafi muje part ɗin Abba ki gaidasa kana duk wacce tayi miki kallon banza ko maganar banza karki ji kunyar kowa kiyi musu rashin mutunci kana inaso duk inda na zauna kema ki zauna kusa dani ki maƙale irin yadda masoya keyi." Tace "Okey."
gyara fuskarta ta ƙara yi kana ta koma feshin jikinta da turare wani ƙaramin mayafi ta ɗauko fari, ta ɗora shi akan kafaɗa ta ɗauko cingam ta saka a baki, kana ta ɗauko wayarta ta fito, suka fita, suna barin part ɗinsu ta sakala hannunta cikin nasa har da ɗora kanta kan kafaɗarsa, suka nufi part ɗin Daddy
duk inda suka wuce kallonsu akeyi ciki da burgewa, masu gulma nayi, har suka isa part ɗin Daddy Kai tsaye Sultan ya buɗe ƙofar paroln, batare da ya yi norking ba, suka shiga kowa ya taru ƴan uwansa mata saboda shi kaɗai ne Namiji a gidan kujera ya zauna me zaman mutum biyu tare da Suhana batare da ya yi kowa magana ba,
saiga Abba ya sauko bedroom ɗinsa na sama Hjy Uwani tace "Kai marar kunya ya zaka shigowa mutune wuri ba sallama yanzu wani sabon iskanci ne kake taƙama da shi saboda ka aure karuwa!." Wani murmushi Suhana tayi Sultan zaiyi magana tace "Beby karka wahalar da bakinka akan wannan sharar,
barni da ita kawai ke Hajiya Uwani kike ko wacece ma oh part na ubansa ne bana uban wani ba, karuwa kuma Ubanki ne ya kwanta dani!.?" Wata ashar Jidda tayi kana tace "Kutumar uban nan Uwata zaki zaga wallahi ko a gaban Sultan zan iya fasa miki baki ƙarya ta faɗa ke ba karuwa bace."?
tsaye Suhana ta miƙe kana ba zato ta wanke Jidda da wani wawan mari kana tace "Tare da Uwarki Hajiya Uwani nayi yawon karuwanci ƙatuwar banza marar tarbiya." Hjy Uwani ta miƙe a fusace ta wanke Suhana da mari tana ɗauke hannunta Suhana ta mayar mata da mari har biyu kana tace "Wallahi Uwani kika kuskura koma kai hannunki a jikina saina karya miki ƙasusuwan jiki
banza kawai." Abba ne da ƙarasa saukowa yace "Kai me zan gani haka meke faruwa ne.?" Jidda da zafin mari ya hanata motsawa tace "Abba wannan karuwar ce ta...."Tas tas! Kake ji, ƙarar saukar maruka a jere, Suhana ce ta mare Jidda kana tace "Ki iya bakinki idan kika koma cemin karuwa saina zubar miki da haƙora!."
Tofa ana chakwakiya a gidan su Sultan koya zata kaya? Wannan rigimar kwana ɗaya da kawo Suhana?
Writer ✍️ *Bey PINKY DARLING MRS* more comment more typing please share my friends
Following this link to join my WhatsApp Channel https://whatsapp.com/channel/0029VawsLxR65yDI5tHjxh2e Masu neman gidan ƴan bariki daga farko kuyi following channel ɗina zaku samu tare da sauran littatafai na
*GIDAN ƳAN BARIKI*
(*Hot love and Romantic Story*)
Story and Writer ✍🏻 bey
*Zainab Abdullah Usman*
(*PINKY Darling Mrs Jay*
*PAID BOOK*
₦500 only account number 7060577995
*Zainab Abdullah Opey*
Evidence of payment 👇
09033580667
__________________________________
💪 *JAJIRTATTU WRITER'S ASSOCIATION*💪 ✍️
(J.W.A)
*DIAMOND 💎 STAR 🌟 LADIES🧝♀️*
(*we stand together*)
🤝🤝🤝
*Bissmillahi Rahamanin Raheem*
*PAGE* 1️⃣1️⃣▶️1️⃣2️⃣
Hajiya Uwani tace "Alhaji kagani ko kaga masifar da Sultan ya ɗauko muna kamar wannan ƴar matsiyata har ta isa ta dakar ma ƴa a gabanka."? Zama Abba ya yi kana yace "Sultan dama wannan masifar ce ka jangwalo ka ɗauko min cikin gida.?" Sai lokacin Sultan yace"No Dad karka koma cewa Matata masifa,
duk abinda ya faru ai laifin matarka ne ita ta janyo ya zata kira min mata da karuwa tare sukayi yawun karuwamcin ne har su Jidda sun samu damar gaya mata magana saboda ta ɗauke mataki a zage ta gaskiya bazan ɗauka ba." Shuger ta shi mutafi." Yacewa Suhana cikin iya bariki tace
"Okey Babyna muje ka huta kasan banason abinda zai sakama ciyon kai, Dad am sorry na dake ƴarka a gabanka bata da tarbiya ne sam bakayi dacen mata,ba kamata ya yi ace wannan wanka da ka sha da kwalliya itace ta shiryaka ta riƙo hannunka ku ka sauko tare amma ta dawo nan ta zauna tana jiranka,
kamar wani yaronta gaskiya Dad ka ƙara aure amma ba tsohowa ba, ka samu yarinya wacce zata kula da kai, saboda har yanzu da sauran ka baka tsufa ba!." Suhana ta ƙarasa maganar tana gallawa Hajiya Uwani harara, Dad kuwa sosai maganar Suhana ta samu wurin zama a zuciyarsa,
Hajiya Uwani kuwa a ƙofule tace "Don Uwarki kije ki ɗaura mai aure yanzu wallahi saina yi maganinki marar kunyar banza." Wata dariya Suhana tayi kana tace "Sorry ƴar tsohuwar matar gwamna, Uwata ba sa'arki bace tafi ƙarfin ki." Tana gama faɗar haka ta wani shige jikin Sultan,
tace "Muje Babyna na baka madara!." Hajiya Uwani tace Alhaji yanzu a gabanka wannan yarinya take gaya min magana amma kayi shiru.?" Sai lokacin Abba ya dawo duniyar tunanin da ya faɗa gaba ɗaya yanzu aure yakeson yi, kuma yarinya wacce tasan rayuwa,
ba irin Uwani ba da karɓar kuɗi kawai ta iya sai shan maganin mata tazo tayi mai kwance kamar buhun shinkafa, tashi ya yi kana yace "Kega Hajiya wannan ba hurumina bane kuje chan ku ƙarata ina da mitin yanzu duk abinda ki keson faɗa ki jira sai na dawo." Yana gama faɗar haka ya bar parlon,
Sultan kuwa Sosai yaji daɗin iskancin da Suhana tayiwa Hajiya Uwani amma yasan bazata bar Suhana ba sai ta kawo mata hari, dick ɗinsa yaji tana motsi hannun Suhana ya ɗora akai yace "Kega masifar da ki ka janyo min dick ɗina abinci takeso kesan bakida lafiya."
cike da gwanancewa Suhana ta murza abar dake motsi cikin wando kana tace "karka damu zata samu abinda takeso!." suna ƙarasa wa part ɗinsu tun a parlo ta zame rigarta tare da siket, ta zaunar da Sultan janye mai wando tayi da riga, kissing ɗinsa ta farayi ta ko ina cikin ƙwarewa, har ta dire kan
nononsa ta saka halshe tana lailaya shi, wani wawan lumfashi Sultan ya saki, tare da kwantar da kansa jikin kujera, ita kuma ta cigaba da rikita shi, har ta sauka kan Dick ɗinsa ta fara yi mata shan sweet, tana murza ƴaƴan marenarsa, Sultan kuwa kamar ya mutu saboda daɗi,
kwantar da shi tayi kana ta saka kaciyarsa tsakiyar nononta, ta matse tana sama da ƙasa, har ya zubar da ruwan daɗi, kana sauka jikinsa ta kwashe kayanta, ta shige bedroom wanka tayi kana ta saka wata riga iya cibiya da mini siket, irin me buɗewar nan, ta fito parlo bata gansa ba zama tayi,
tare da saka tsohon layinta ta ɗauke number Afiya da Lili kana ta cire kiran Afiya ta fara yi har ta katse bata ɗauka ba kana ta kira Lili ringing biyu ta ɗaga Suhana tace "Hi Lili." Ɗaya ɓangaren Lili tace "Kutumar ƙaniyarki Hana Baby ai Kamal ya gaya muna komai, gamu nan zuwa." Suhana tace "Sai kunzo."
ta kashe kiran, ta maida hankalinta kan Tv, ana wani Film a tashar b4you na mai suna After everything, sosai Film ɗin ya tafi da ita ƙamshin turarensa ne ya sanar da ita Sultan ya fito cikin wasu kananan kaya masu masifar tsada faɗar irin kyaun da ya yi ɓata lokaci ne, kallonsa tayi kana
tace "Fita zakayi ne.?" Yace "Gashi ke faɗa." "Hamm." Kawai tace tare da tashi ta raka shi, suna fitowa ta maƙale shi jikinta, ya riƙe hannunta, saboda sun hango Hajiya Uwani da Farida, wurin hutawa da alama akwai abinda suke shiryawa, Suhana kuwa wayarsa ta karɓa ta shiga Camera tace,
"Hi Baby." Sultan ya juyo ta ɗaukesu hoto, hadda video, suna kissing ɗin juna haka ta rakashi har gaban motar da zai fita, security suka taso ya ɗaga musu hannu alamar shi kaɗai zai fita, saida suka koma rungumar juna, Suhana ta zura harshenta cikin bakinsa suka tsotse juna, kana ya shiga mota,
ya tada suna ɗagawa juna hannu har ya wuce, ita kuma ta juyawa zuwa ciki sai ga motar Kamal tsayawa tayi yana gama parking su Lili suka fito kowace tayi arniyar shiga wacce duk wani lafiyayyen Namiji ya gani sai ya ƙyasa, wani ihu suka saka kana suka rungume juna,
kana tayi musu jagora zuwa part ɗinsu, Afiya tace "Kai Hana gaskiya kina hutawa, ke samu duniya wallahi, dama ace ni ce a gidan nan." Suhana tace "Karki damu wata ƙila kema zaki shigo gidan nan ko ince zaku shigo gidan nan gaba ɗaya!." Lili tace "Kai Hana taya zamu samun gurbin zama a wannan gida.?"
Suhana tace "Ba abin damuwa bane, idan Sultan ya dawo zanyi ma sa magana a baku part ɗaya ku zauna saboda gudun Jamal ya gano inda kuke zuwa kega zai iya bibiyarku har ya gano a gidan nan nike." Afiya tace"Haka ne fa Hana, to ya amarci.?" Suhana tace "Lafiya."
nan suka baje suna hira, Lili tace"Wallahi hana gaba ɗaya Jamal ya rame ya yi wani haske, dogon hanci ne kawai a fuskarsa sai idanu gwanin tausayi yana matuƙar sonki!." Afiya tace "Babu wani so da yake mata jikinta kawai ya keso idan har ba haka bane me ya saka yaƙi aurenta tsawon shekaru, sai moriyar jikinta kawai yake,
kefa Jamal ya yi aure amma be gaya mata ba, ai ni wallahi wannan auren da Hana tayi shine dai-dai." Ajiyar zuciya Suhana ta sauke! Kana tace "Ai ni ko kaɗan baya bani tausayi na jima da sanin jikina kawai yake so, tun lokacin da Kamal ya gaya min Jamal ya yi aure, kawai ina zama da shi ne don babu yadda zanyi."
tare suka shiga kitchen ta dafa musu lafiyayyen abinci mai rai da lafiya, Suhana akwai iya girki, bayan sun kammala cin abinci suka fara shirin tafiya, sai jin sukayi an banko ƙofar paroln da ƙarfi,ko sallama babu Hajiya Uwani ce ta tattaro ƴaƴanta, azo ayiwa Suhana dukan tsiya, kowace su riƙe da muciya wasu da ice,
su kusan biyar, Hajiya Uwani tace "kun ganta nan kuyi mata mugun duka sai ta mutu, har waɗannan shegun ku haɗa!." Afiya da Lili ne suka kalle juna kana suka fashe da wata dariya, Afiya tace "Jar uba kaciyar Ubanki muka fito da zaki kira mu da shegu, wallahi yau zaku daku a gidan nan." Suhana kuwa kitchen ta shiga itama ta ɗauko musu
kayan aiki, tace "Duk wacce takejin ta isa to ta ƙaraso tsakiyar paroln nan wallahi zanci uwar yarinya, Hajiya Uwani ta ce "Kai me kuke jira su uku ne ai Sarkin yawa ya fi Sarkin ƙarfi." Tana rufe baki su Jidda sukayo kan su Afiya.......
Writer ✍️ *Bey PINKY DARLING MRS JAY*
Hajiya na kusa kammala free pages ayi niya a fara payment, karku Bari ayi wannan tafiya babu ku saboda labarin ko rabinsa ba'ayi ba yanzu ma aka fara
Following this link to join my WhatsApp Channel https://whatsapp.com/channel/0029VawsLxR65yDI5tHjxh2e Masu neman gidan ƴan bariki daga farko kuyi following channel ɗina zaku samu tare da sauran littatafai na
*GIDAN ƳAN BARIKI*
(*Hot love and Romantic Story*)
Story and Writer ✍🏻 bey
*Zainab Abdullah Usman*
(*PINKY Darling Mrs Jay*
*PAID BOOK*
₦500 only account number 7060577995
*Zainab Abdullah Opey*
Evidence of payment 👇
09033580667
__________________________________
💪 *JAJIRTATTU WRITER'S ASSOCIATION*💪 ✍️
(J.W.A)
*DIAMOND 💎 STAR 🌟 LADIES🧝♀️*
(*we stand together*)