Showing 6001 words to 9000 words out of 22399 words

Chapter 3 - GIDAN DADI ( Duniya) Book Complete Oum Aphnan.txt

Acn haka suka jiƙe da zufa ,wani irin nishin gardawa yike saki "uhhhhhwaaaashhhhh" tale cinyoyinta Batula tayi saboda azaban daɗi batasan sanda ta angaje Kausar ba ta haye ruwan cikinsa ta buɗe masa gindinta sosai yina facing fuskarsa itakuma ta nutsa🍌 a cikin bakinta tana wani irin mummurɗeshi tana shanyesa tana mulmula jakkar golayensa tana daɗa danna 🍌har ƙarshen maƙoshinta haka idonta ya duddulo waje wani miyau mai kauri da ya haɗe da ruwan maziyy ɗin sa da ta tsotso ta saƙon kaciyarsa haka yike bin bakinta ahhhh fushhhha fushhaaaa fushhaaaa ,ƙara kausar ta saki ta fixgo ɗayar roommate ɗin su dake faman ƙwaƙular durinta ita kaɗai ta ɗaura ƙafarta ɗaya a saman kujeran ,aikuwa fizoga ta tayi ta cusa mata nononta a baki "wayyooo shamun shamun cini a durina cini da yatsarki ,cini ki cinye mun tsuliyata waiiii Ahshhhhh" a take suka sarƙe suka ƙanƙame juna suka shiga burgima a ƙasa suna cin junansu kamar mayunwatar Zakuna sai burgima sukeyi a ƙasan office ɗin ,su sunma manta a inda suke bare suyi tunanin marasa lafiya na jiransu a waje .


Ba zato Adams ya Turo ƙofar ya shiga,ɗif suka ɗauke wuta amma ba wanda ya iya motsawa saboda gabaɗayansu sun gama nutsuwa a cikin shaawan ɗan uwansu ,Dr. Jabeer ne ma mai ƙarfin halin zare yatsansa a durin batulan amma ya kasa ɗagowa bare yasan wanda ya shigo saboda ya gama lulawa duniyar Maji daɗi,Batula kam ta riga ta gama ƙosawa a cita don haka dukda jin an buɗe ƙofa bai sa ta karaya ba ,kawai sama sama take masa da Hq ɗin ta ita dai ya cita kawai take fata ......A hankali sukaji kuma an rufe ƙofar ,hakan ya tabbatar masu da koma waye ya tafi kuma ya ga ɗanyan aikinsu


Cakkk ya ɗaga Batula ,ya maida kayansa Amma still su kausar lesbian ɗin su sukeyi ,itakuwa Batula sai binsa take tana hawaye tana ya cita ko bugu biyar ya mata ya zare atleast zataji dama dama ,fafur ya ƙiya haka ya tura ƙatuwar buransa a cikin wando ya koma kan kujeran aikinsa ya zauna ya daka ma su kausar wani tsawa ,wanda ya sasu sauke wasu wawayen ajiyar zuciya tamkar wainda aka watsama ruwan zafi "This is hospital setting out from my office" firgigit suka miƙe suna dawaran neman uniform ɗin su ,a hargitse suka shirya ,har sun kai bakin ƙofa ya ƙwalla masu kira "oya ku gyara mun zaman office ɗina yanda yike da " kamar marayu haka suka bi umurninsa jiki a sanyaye saboda jikinsu dake a mace tsabagen sha'awa dake cinsu ,suna gamawa ,Batula ta kallesa tace "Babes sai yaushe ,inzo gidanka don Allah anjima"


"NOOO karki fara inada wacce zata zo 8_10 na daren yau ,idan zaki iya mun TBD to " waro ido tayi "Haba J.Man ,akwai matsala in bamu kwana a Hostel ba zaa iya mana cinne ,amma ka bari muzo 8 " cikin ƙufula ya ce "Nace Aah ko dole ne ?ku fita ku rufen ƙofa kuce marasa lafiyan dake kan layi su shigo "




*Its Paid book #500 Mtn or via this 7782217014, Mohammad Hassana,fcmb,evidence of payment through 09065990265*




I'm selling data to all Nigerian network Thank you for contacting Sdeendtm!
BUY DATA FROM THE AFFORDABLE PRICE
I'm
selling MTN data with this cheap price
MTN DATA PACKAGE*
500MB@===200
1GB@=====300
2GB@=====600
3GB@====900
5GB@====1,500
Dial *131*4# or *460*260# to check Data balance Validity 1 month
Airtel,9mobile and Glo also available.
*Subscription for DStv gotv star time electric pay bills*
Whatsapp OR
Call 08066268951
[6/20, 11:25] 😘😘😘: *GIDAN DAƊI*
_(Duniya🌏)_




Oum Aphnan✍️


Free page
004




_Manyan mata azo ayi gyaran Aure ta hanyar Amfani da zafafan magungunan matan Hajja mai gyaran Aure ,indai gyara ne na ciki da waje bakida matsala ,zaki cike zaki tsamtsam ,zaki ta zuba kamar maliya ,miji na santi ,kar kuce na cikaku da surutu Hmm kayane humhum tested and guarantee 💯 Dm kya bada labari da kanki 08069946904 ,sai kunzo 💃_




_Akwai ingantaccan maganin🌴🌴 gyaran nono na hausa, ga wanda yake da bukatar maganin zai iya tuntubar wannan number...... 08089965176 domin karin bayani, maganin ya samu lambar yabo saboda ingancinsa, yana amfani sosai domin yana ciko da nono yana kuma sanya k'iba dai misali, babu almundahana babu cuta babu cutarwa sahihin magani ne, idan kin shayar sau goma, ina mai tabbatar miki da cewa daga ranar da ki ka fara amfani da maganin zaki ga sauyi, domin yana gyara mace, zawarawa da 'yan mata kuma kada a barku a baya za ku iya mallakar naku maganin domin in ganta kanki, bahaushe yace idan kana da kyau ka kara da wanka!...ga masu bukatar sari ko sayan d'aya muna KANO muna turawa kowane gari 2k kacal zaki mallaki naki kafin ya kare wallahi sai kin ga sauyi.......*SIYAN NAGARI MAI DA KUDI GIDA*! Idan matsalar nono kike fama da ita kukanki ya 'kare da ikon Allah._


I'm selling data to all Nigerian network Thank you for contacting Sdeendtm!
BUY DATA FROM THE AFFORDABLE PRICE
I'm
selling MTN data with this cheap price
MTN DATA PACKAGE*
500MB@===200
1GB@=====300
2GB@=====600
3GB@====900
5GB@====1,500
Dial *131*4# or *460*260# to check Data balance Validity 1 month
Airtel,9mobile and Glo also available.
*Subscription for DStv gotv star time electric pay bills*
Whatsapp OR
Call 08066268951








*COMMENTS YAYI MUN KAƊAN DON HAKA KUMA YAU GA UPDATE KALAR HISKOKIN KU🤸‍♀️😜*




Suna fita wata marar lafiyar ta shigo saida ya fiddo wayarsa ya dudduba missed calls ,ya kira masu muhimmanci ciki harda ,Adams kana ya fara duba mara lafiyar cike da gwanancewa abinsa dai kamar mutumin kirki


Adams kam daƙyar ya kai kansa gida sai da ya isa da kusan 2hrs lokacin ya samu ya karɓa jiƙon gargajiya a wajen ummansa ,har ya warware kafin kiran doctor jabeer yazo wayarsa ,shiru yayi yana jinjina komawarsu wajensa amma dai ya haƙura sai ƙarfe laasar lokacin yasan duk iskanci ya ƙare jiki ya nune da aikin rana sai ya masa bayani a nutse .


Knock ummansa tayi a gaban ɗakinsa bayanta house girl ɗin su ne ɗauke da tray ɗin dishes da tayi masa irin na marasa lafiya ennan , faten irish ne mai hanta yasha kayan haɗi, sai wani jiƙon magani dai a gora ,sai ruwan gora
"Who plz?" Ya tambaya da ƙyar ,don har yanzu baida kuzari sosai
"Habiby Open the door"
Maman tasa ta bashi amsa cike da muryan kulawa
Wani kunya ne yaji kamar ya nutse a ƙasa ,yanzu shikenan kullum mamansa ke masa jinya idan yaje ya rarumo sha'awarsa? Wannan wane irin abun kunya ne?
"Ummy kije zanzo anjima"
"No buɗen kofa ka taɓa ganin jinya ba cin abinci?"
Kansa a ƙasa yazo ya murɗe key ɗin ,bai damu da dressing ɗin jikinsa ba of just nikker da singlet ,zatonsa ita ɗaya ne ,yina juyawa ta shigo da maid ɗin biye a bayanta tana sunsunne kai kamar munafuka tana leƙen sa


Karaf idonsu ya haɗu tana kiciniyar ajiye masa abinci akan table ,wani dirty kallo ya wurgeta dashi ,kana ya daka mata wani irin mugun tsawa "leave my room ,dirty girl" da gudu ta fita har tana tuntuɓe da ƙafar umma


Tana fita kuma yayi kwaɓa² da fuska kamar zai saka kuka ,ba wannan rude person ɗin ba "Ummy plzzzzz...ki daina barin yaran nan na shigo mun ɗaki Allah kallona suke nikuma banaso gaskiya"
Murmushi tayi cike da jin daɗi a kullum tana godewa Allah daya bata yaro kamili wanda ruɗin duniya da kuɗi da ƙarfin sha'awa baisa ya zame ba .
"Kana gautsi ne Habiby ina laifinta don ta kawo abinci?"
"Ummy shiyasa nakkeso ki barmun if I'm starve ,zan nema da Kaina"
Shiru ta masa ta fara serving ɗin sa tana ƙoƙarin saƙo masa zancen yarinyar sister ɗin ta da takeson ta haɗa su ,amma wani ɗaci yayi yina shan magani yina hura hanci ,sam yaƙi barin suyi maganar,dole ta ƙyalesa ta fice


3.30
Ina kwance ina barcin Asara,zee tazo ta ɗaka mun duka a ɗuwawu da littafin hannunta ,a furgice na farka gamida ɗaurawa da masifa "wani baƙar dagar ce kuma ?"
"Malama sai ki tashi ki sallah mu wuce tutorial " Jan tsaki nayi na juyar dakai na maka a pillow na miƙa hannuna zan sake jan bargo ,hannu tasa ta funcike


"Kitashi mana kina ɓatamun lokaci"
"Waii meye haka tare aka kawo mu makaranta ne dake? To bazani ba "


Jijjigani ta cigaba dayi ,don dole na tashi ina ƙunƙuni saboda ta gama wartsakar dani ya rigada ya gudu ,ji nayi kamar in shaƙeta ,haka na ɗauki buta nayi tap Ina jan mata Allah ya isa.


Ina idar da sallah muka tafi cikin asibiti ,inda ya fi zama quite muka nema gaban office ɗin doctor jabeer ,nan muka sama wata dogon benci muka zauna muka ar ajiye littafanmu zamu fara karatu


Kamar an mintsineni. Na kalli zee "roomy nan ne office ɗin da ake bada labarin en ajinmu na zuwa ko?" Ɗaga mun kai tayi alamar "Eh"


"Wai me sukeyi a ciki?"
Kallon windown tayi don ta tabbatar ko ba kowa a ciki kafin tace "kin fi kowa sanin me zasuyi a ciki mana en iska ne fa "


Caɓe fuska nayi cikin alamun rashin fahimta "wallahi ban ganeba me sukeyi ,wai iskanci sukeyi da wainnan zaftara zaftaran mazan ,musamman akwai wani acikin su naji ana kiransa doctor jabeer duk a cikin likitocin asibitin nan rankatakaf nafi tsanansa shege mai gemun fir'auna kiga gemu tsuiii kamar na bunsuru ba gemun Allah bane na Iskancine"


Duddulo ido waje tayi "Ke nadiya gaban office ɗin su ne fa in suna ciki fa ?"


"To Ni ina ruwana iya gaskiya na na faɗa Ubangiji ya haɗa su da cutar...." Ɗifff na ɗauke wuta ,bakina a buɗe na kasa rufewa saboda Turo ƙofar da akayi aka fito ,Zuwa yayi ya wuce mu yina babbanka muna harara aikuwa muka haɗe kai muka kwashe da dariya maimakon muyi laasar ,sannan ba kunya muka buɗe littafanmu muka fara karatu ,kamar karatun jarida nike karatuna daganan sai in Mana bayani ammafa in yazama bayanin zee yaci karo da nawa haka zan kafe alankatafir nike kan daidai ,sai ta sauke murya ta ce "Nadiya baki zuwa aji nifa malam yace mana haka ke kuma ra'ayinki kika fada ,nawa zan ɗauka naki ko na professor?" Sai ince "shikenan kowa ya riƙe fahimtar sa" sai mu je na gaba


Adams dake office Amma Gardama na ya hana masa sukuni ne ya leƙo da nufin yaroƙemu mu rage murya ,saidai daƙyar ya haɗiye miyaun bakinsa ,tunowa da fuskata ce wacce ta bubbuga masa bamban mota tana tsiya securitai sun taso mu ,jinjina lamarin yayi a ransa "wannan ne Nurse ? Gata ƙazama ,ga bala'i ga gardama? Ga gulma (saboda ya ɗauki muryarta ita ne yanzu ta gama munafurcin Dr jabeer) Gaskiya in tanajin haushinka ,wannan wannan dai ma zata iya kasheka wannan dai?"


Tun sanda ya fito na ankare da fitowarsa a raina nace to ga wasu masu ɓata yaran jama'an nan


Zee nacan na karatunta nikuwa na shuga gyara baki zanyi tsiya saida na hararesa tukum na murguɗa masa baki kana na daura da masifa "maye nadai fi ƙarfin mutum namana ɗaci garai in mutum ya tauna mutuwa zaiyi ,bar ganinmu anan ba ƴan iskan bane da kuka saba kawowa aha" ɗagowa zee tayi ,cikin mamaki


"Au Dama nadiya dakikayi shiru ba saurarana kikeyi ba neman tsiwa kikeyi?...sorry sir ba...ta..." Bakinta ne ya kama rawa saboda ganin wani haɗaɗɗen handsome guy ya kafeta da ido ƙwaran cikin idonsa har yina mata zaiba zaiban shining blue
Gaba ɗaya birkicewa tayi shikuma gabaɗayansu kallon hadarin kaji ya bisu dashi lokaci ɗaya yaji a duniya ba halittar da ya tsana sama da watannan lutuwar yarinyar da yaji an kirata da Nadiya ,wucewa office ɗin yayi ya sama waje ya zauna kansa tuni ya fara masa ciwo saboda hayaniyarta
Ƙunƙunai ya shigayi a ransa "gata wargajejiya ,maimakon ki tattalin ƙibanki ki zama calm ko Allah yasa maza su tausaya maki su aureki badon muninki ba ,don ina kai ɗan ƙwalisa ina auran ƙatuwa,ta shige gaban mota a gurin taro ta sattar maka da tayoyin mota ?


Nikuwa nace zuƙiiii ,na gaisheka da ƙarya malam Adams ,saikace Nadiyar giwace ? Kodai duk tsanar ce?


Nadiya kam bushewa da dariya tayi ta ɗakawa cinyar zee duka "wayyo Allah zee tayi gamo da ɗan Aljani,ke don Allah bai baki tsoro ba ,anya bazamu guduba,wannan dai badai mutum ba ji kyau don Allah? Tsiya nike masa amma zuciyana sai bugu yike abum..bum..bum,gashi mayen baice komai ba "


Zee lumshe Ido tayi a hankali saboda yanda yayi mata narai² zai zubo da ƙwalla ,a sanyaye tace "nadiya ba maye bane madaran kyaune ,wannan su ake kira da ɗaya a cikin birni,kawai tashi mu tafi don ƙila muka sake haɗe ido dashi suma zanyi"


Tsaki nadiya tayi "kinji sokuwa duk kin zama kalar tausayi ,to Ni Ko ifritun minan jinnine nafi ƙarfin ka ɗan larabawa " na buɗe murya da ƙarfi yanda zaisan dashi nikeyi musamman da na kirasa da ɗan larabawa ,don tunanina ya gama bani in ba Aljani bane to balarabe ne yayi shigan hausawa


Koni takaina batayiba ta shiga haɗa kan littafanmu ta rungumesu ta miƙe ,sakin baki nayi ina kallonta "Ina kuma zaki"


"Jikina ya mutu Nadiya ,wallahi basirata ya cushe billahi ko na zauna ba abunda zan ringa fahimta"


" kai amma ko irin mazan nan masifa ne,maganinsu a nemi gidan yari a kullesu ji kallo ɗaya ya birkita maki lissafi ? Kai ashhshato muje ,dama cikina ya fara salati yunwa nikeji"


Ji yayi kamar ya fashe da ihu bayan ya gama jiyo hiransu ,wai shi duk ajin da wainnan banzayen yaran da surutu kamar sun haɗiye aku zasu na admiring?? Tagumi ya rafka a haka Doctor Jabir yashigo ya tardashi




The payment is on going #500 mtn card,special 1000 via this 7782217014 , Mohammad Hassana, Fcmb or contact me direct 09065990265
[6/20, 11:25] 😘😘😘: *GIDAN DAƊI*
_(Duniya🌏)_




Oum Aphnan✍️


Free page
005




_Manyan mata azo ayi gyaran Aure ta hanyar Amfani da zafafan magungunan matan Hajja mai gyaran Aure ,indai gyara ne na ciki da waje bakida matsala ,zaki cike zaki tsamtsam ,zaki ta zuba kamar maliya ,miji na santi ,kar kuce na cikaku da surutu Hmm kayane humhum tested and guarantee 💯 Dm kya bada labari da kanki 08069946904 ,sai kunzo 💃_




_Akwai ingantaccan maganin🌴🌴 gyaran nono na hausa, ga wanda yake da bukatar maganin zai iya tuntubar wannan number...... 08089965176 domin karin bayani, maganin ya samu lambar yabo saboda ingancinsa, yana amfani sosai domin yana ciko da nono yana kuma sanya k'iba dai misali, babu almundahana babu cuta babu cutarwa sahihin magani ne, idan kin shayar sau goma, ina mai tabbatar miki da cewa daga ranar da ki ka fara amfani da maganin zaki ga sauyi, domin yana gyara mace, zawarawa da 'yan mata kuma kada a barku a baya za ku iya mallakar naku maganin domin in ganta kanki, bahaushe yace idan kana da kyau ka kara da wanka!...ga masu bukatar sari ko sayan d'aya muna KANO muna turawa kowane gari 2k kacal zaki mallaki naki kafin ya kare wallahi sai kin ga sauyi.......*SIYAN NAGARI MAI DA KUDI GIDA*! Idan matsalar nono kike fama da ita kukanki ya 'kare da ikon Allah._


I'm selling data to all Nigerian network Thank you for contacting Sdeendtm!
BUY DATA FROM THE AFFORDABLE PRICE
I'm
selling MTN data with this cheap price
MTN DATA PACKAGE*
500MB@===200
1GB@=====300
2GB@=====600
3GB@====900
5GB@====1,500
Dial *131*4# or *460*260# to check Data balance Validity 1 month
Airtel,9mobile and Glo also available.
*Subscription for DStv gotv star time electric pay bills*
Whatsapp OR
Call 08066268951




Sunana Nadiya Mohammad Mu biyune a wajen Iyayenmu Ni da yayata Anty Nusaiba ,Babana Alhaji Mohammed Ahmed ɗan kwangilane kuma delegate ne na en siyasa a jam'iyya maici, a don haka Munada kuɗin rufin asiri a gidanmu , Mahaifiyata Nurse ce tanada asibitoci na kanta guda biyu ,mu en asalin garin gombene amma yanayin aiki ya kawo iyayena garin Abuja da zama ,Yayata ta girmeni da shekaru Huɗu amma ita ba mace bane mai ƙiba a taƙaicedai tabiyo jikin Babana na real fillo ,mahaifiyata kuwa ƙatotuwa ce kundai san Nurses' da manyan Ass,to Ni ita na biyo da ƙiban da komai ,gaskiya family enmu kyawawan gaskene dukkanmu ba mummuni ,saidai tsiyata da tonon tsiwa yasa ba'a ganin kyawuna a kullum tsinata akeyi ana cemun mummuna yaya Nusaiba ta fini kyau ,haka dai muka taso makaranta ɗaya mukeyi da Antyna ,nasha janyo faɗa ta shiganmun ai mata dukan tsiya ta dawo gida tana kuka ta tarar dani ina zaune a falo ina kallo ko cin abinci ,yaya Nusaiba tana wahala dani Ni nan shaidace amma bata taɓa ƙosawa daniba ,yarinyace mai tsananin haƙuri hakan yasa Iyayenmu suke sonta sosai ,wannan abu kuwa na ɓata mun rai .....Mun girma cikin kulawan Iyayenmu haka har yaya Nusaiba ta gama makarantar secondary ɗin ta,Babana ya neman mata medicine a sudan,sam yaya Nusaiba bata son hanyar likitanci ita tace Microbiology takeso Amma Babana ya hana wai mazan yanzu sai kana da abunyi ake kaika ɗakin miji ku zauna lafiya ,bata ja da tsayiba tabi umurnin iyayenmu ta tafi ta Barni,naci kuka na ƙoshi na rungumi rayuwa ta Ni kadai tun daga sannan rashin jina ya ƙara gaba bana karatu dama ada Anty Nusaiba ke matsamun yanzuko bata ,don haka wata zubin bana karatu sai night to exam,Babana shine ya sangartani yana kirana da mamana ... Uwata ,mamana kuwa ko nayi laifi bata mun dogon faɗa saboda Ni autace na gaban goshi ,kundai san Nurses' da azaban son yaransu tun Bama basu aihu da yawa ba .
Allah kaɗai yike cetona inada ƙwaƙwalwa inna burbura karatuna Inyi barci abunda na karanta ko tas suna kaina ina shiga exam na watsa masu na fito na manta ,a haka dai na kasance ƙinji tamkar namiji ,rashin Anty Nusaiba ,rashin zaman mamana a gida yasa na zama kasa Sarkin barci kullum ina barcin asara,sai cin abinci kamar jakka ,gashi duk masu aikin da aka kawo sai baƙin halina ya koresu don haka gidanmu ba mai aiki sai masu gadi ƙarfafan sojoji guda biyu,gidanmu akwai enci wannan dalilin yasa bansan meye kwaɓo ko tauna magana ba yanzu zan faɗa maka maganar da babban zai rike kai kamar yayi ihu ,a haka dai

Leave a Review

You cannot submit review untill you Register or login