_🕊️THE SEXY BOSS🕊️_ a *Ina Kira da ƴan Uwana mata da mu rinƙa hattara akan yaran mu ,muna kulawa da motsin su ciki da waje , wallahi duniya ta huce duk yanda muke zato da tsammani , a cikin gidan ka sai a lalata maka yaro , musamman ƴaƴa mata , don Allah muƙara saka ido sosai akan ƴaƴan mu yara da ƴammata ,har lokacin da Allah zai kai kowa ɗakin auren sa ... Kuma ke budurwa kina karanta wannan littafi kina jin ana faɗin budurci virginity ba abun wasa bane ba ,daga lokacin da kikayi kuskure wani ya lalata maki rayuwa wallahi Allah ya cuce ki duniya da lahira , kuma duk abun ki ba zaki taɓa dawowa dai dai ba , daga kuma wannan lokacin ne zaki fara kaico da nadama ,don haka don Allah muyi hattara mata ,kema uwa ki ƙara kulawa da ƴaƴan ki sosai , kai kuma ƘWARTO baka da aiki sai lalata yammata ,a duniyar nan baka taɓa aikata mugun ta bakaga sakamako ba ,mu tuna da mutuwa ,ba rayuwar duniya ba kaɗai sharholiya, abun da kayi kaima zaka gani..!wannan tunaatarwa ne , Allah kasa yasa ya amfane mu duniya da lahira Amin ya Rabil alamin* *"Don Allah Kar ki karanta ki fitar mun da wannan littafin , sanin kan mu ne na kuɗi ne , bazanji daɗi naga kin karanta mun baki biyani haƙƙi na ba... Ga masu buƙatar Siyan wannan littafi Regular group₦300...VIP group₦500... special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko ki Turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 Wanda ya karanta bai biyani ba wallahi shida Allah don gaskiya ban yafe ba..!* Wayyo Umma na Yaya Hanne Ku zo ku ceceni zai kashe Ni , wayyo don Allah bawan Allah kayi haƙuri na tuba.! Wani irin gigitaccen tsawa yasaki a wurin wanda ba Umaima kadai ta firgita ba ,har ta sojojin masu riƙeta saurin ƙara riƙe ta suka yi ,wanda motsi ta kasa yi sai hawayen dake bin kuncin ta ,faɗi take na shiga Uku na Ni Umaima wayyo Allah na Fati kina ina? Zai kashe Ni ,zai lalata mun Rayuwa wayyo Umma.! Ku rufe mun bakin ta bana Son tana mun wannan hayaniyar na banza ,don yau sai naga mai ƙwatar ki ,wanda ya turo ki ,ko wacce ta turo ki tazo ta fidda ke a hannu na , ba kin naɗa rahoton cewa " Ni ƘWARTO bane ba? To yau zanyi raga raga da budurcin ki ,don a yanayin yanda kike haukan nan na fahimta hakan , kuma ba zaki taɓa barin gidan nan ba har sai wacce ta turo ki tazo da kanta idan ta isa ta amshe ki daga hannu na ta fidda ke gidan nan . Ganin yana tun karota yasa ta saurin girgiza kai tana Son magana Amma wa'annan murɗaɗɗun sojojin sun riƙe ta gashi sun toshe mata baki ,wanda nishi da ƙyar take yi sai hawaye dake bin kuncin ta sharrrrrr³ . Hannun wannan soja taji yana kaiwa zuwa saman ƙirjin ta , ƙyaaaaaaaa taji yayi mata ƙasa da riga . Ganin yanda Franklin Ke murmushin mugun ta yasa Umair saurin dakatar dasu ta hanyar cewa " Enough.! Ku fita ku bar ta anan . Sakin ta suka yi nan Umaima tayi baya da sauri tana sakin ajiyar zuciya tare da jan numfashi mai ƙarfin gaske tana dafe ƙirjin ta tare da saurin saka hannayen ta tana Rufewa ,baya tayi da sauri tana haɗuwa da bangon Bedroom din tana ƙanƙane kanta kaman zata shige mawa bangon . Franklin kuwa bai so hakan ba sam , suna fita ne ya kalli ɗan uwan nasa yana cewa " yaso yaga yanda Oga ke cin mace ,har suke masa layi gaskiya baiji daɗi ba . Kai dai bari kawai ga Wannan ko ba'a faɗa maka ba daɗi zatayi cewan Joshua yana kallon Franklin da ya faɗa Duniyar tunanin ga Oga can yana aikin sukuwa a durin Umaima . Ai ina faɗa maka wannan yarinya sai tafi zuma daɗi . Joshua ne yayi saurin katse shi da cewa " ai abun taji daɗi ne don Oga sanin kan ka ne he's Sexy boss . Matsalar dai ɗaya ne ya lasa mata daɗin sa ya rabu da ita ,don shi sau ɗaya yake cin mace ,baya ƙara na biyu . Kaji shirme , cewan Franklin kana ya cigaba da kallon Joshua da Shima shi yake kallo , kai kaji ɗumin jikin ta kuwa? To ai wannan ina baka labari ta daban ce a komai , da wuya Oga ya iya haƙura da ita . Why you say that? . Joshua yayi maganan yana Son sani daga bakin abokin nasa . Kai bakaji komai ba tun da ka riƙe ta ? Kai shiyasa akace sirri na wurin baƙar mace , but let us see how the game will be over. Ni dai jiki na nake jin da wuya Oga Umair ya iya rabuwa da wannan ƴar lukulukutan . Idan haka ne ai ta ko cika mai Sa'a , for just one day sex he use to give ladies million , to Ina ga ita tayi masa One mount ai dangin ta sun arziƙi ... Hahahaha Franklin ya bushe da dariya irin na arnan nan marasa imani kamin yace" i thought you have sister lyk her now.! Wace sunan ta Sharlom yesss exactly Shalom , ai itama ƴar lukuta ce baƙa kuma ... Amma dai ita fa wannn gaskiya ta daban ce . Shiru Joshua yayi yana tunanin aiko da ƙanwar sa Shalom zata taho da ya kwashi arziƙi , don yasan ta SEXY lady ce , cikakkiyar ƴar iskar karuwa . Kallon Abokin nasa yayi kana yace " Ina tunanin fa Shalom tana da HIV .! Wani irin ja baya Franklin yayi yana ihu irin na dabbobin inyamuran nan kana yace " When is that happen? HIV ??. Dafa shi Joshua yayi kana yace " Nace maka tunani nake yi ,saboda ban taba ganin karuwa irin ta ba , ita idan ta rasa maza har da akuyoyi tana yi , even me by my eyes I saw her with cat ,tana Sex.! Buɗe baki Franklin yayi tare da cewa" Aa'aaa , Tana ɗauke da Wani virus a jikin ta dai , wanda ba'a riga an san sunan shi ba , don yafi HIV that one is real yeah is real yayi maganan yana wuce Joshua da sauri ,don da har zai ce ya kawota idan Oga ya ɗana shima ya ɗana😂 . *** Ɓangaren Umair kuwa tun da suka fita ya koma ya zauna a wani sofa da suka zamana guda biyu a Bedroom ɗin , zama yayi a ɗaya daga ciki yana cigaba da buƙatar sigarin sa , kusan minti uku taga ya miƙe ,saurin baya Umaima tayi tana dada fashewa da kuka , a tunanin ta inda take zai nufo ,sai kuma taga ya nufi fridge Yana budewa tare da ɗaukar wani ƙwalba tsayawa tayi tana bin sa da kallo har ya koma inda ya zauna yana aje wani glass cup tare da zuba ruwan da bata san meye ba , a hankali take tunanin ƙwalban giya ne fa wannan . Salati tasa tana faɗin La'ilah ha'ilallahu wayyo na shiga uku , Allah ka kubutar dani. Jin maganan nata yasa shi sauke cup ɗin barasar yana kai sigari bakin sa . Wato shi ɗin tantiri ne mashayin da bata taɓa ganin irin sa ba ko a labarai , a lokaci guda ace kana shan barasa da sigari a tare ? Ga ƙwartonci . Me ya kawo ki nan ? Me kika zo yi a gida na? Har kike bincike akan kaina ? Who are you??? Yayi maganan a matuƙar hasala. Kasa basa amsa Umaima tayi sai rawar da jikin ta keyi kamar mazari . Bai kuma tankata ba ,don magana kan sa wuya take masa ,shi ba mutum bane mai yawan magana . Wannan yasa shi ɗaga ƙwalban barasar yana ɗorata a bakin sa ,yana kyankyama tamkar ruwa bai sauke ta ba sai da ya shanye duka . Sirri na kike Son sani ko ? To bari kiga babban sirri na.! Yayi maganan Muryar shi daga ji kasan a buge yake . Kamin tayi ƙwaƙƙwarar numfashi ne taga yakai hannun sa yana ɓalle maɓallen wandon kot ɗin sa , Don ko belt Bai saka ba , saurin rintse ido Umaima tayi tana ƙara sa kuka tare da rufe idon ta tana faɗin " Don Allah kayi haƙuri . Ba taji maganan sa ba ,ko takon sa ba , jin maganan sa tayi kusa da ita wanda bata san lokacin da yazo daf da Itan ba ,har tana iya juyo numfashin sa . In Yi haƙuri kike cewa? To ba zanyi ba , yau ko kece wacece sai na gwada Maki waye Ni? Ai dama kin zo ne ki san waye Umair Ahmad moddibo , zan yi sex dake na na awa biyu , nasan idan nace na awa uku to ba zaki ƙara sanin a wacce duniya kike ba , Don ƙarshe saboda azaba cikakken bayani akan kaina bazaki iya bai mawa wanda suka turo ki ba , kin ga idan nayi na awa biyu ,idan kin koma sai Kice masu Ni ɗin abun da basu sani ba akai na shine I'm THE SEXY BOSS.! Kamin Umaima tayi wani magana ne kawai taji ya haɗa jikin sa da nashi braziyan da yayi mata saura da hannu ɗaya ya fucike ya wurgar , don dama ba wani bra Mai ƙwari bane a gonjo taje ta sayo,don saboda Son banzan ta ita bata iya sayan bra din kanti sabo ,sai na gonjo . Hannu tasa tana saurin rufe nonuwan ta da ya tsaya yana kallon su kaman mutum mutumi , tsaye suke ƙyaammm a ƙirjin ta kaman balloons , Hannun sa yasa guda ɗaya ya riƙo hannayen nata duka biyu da tasa ta rufe nonuwan nata da su,da hannu ɗaya ya riƙeta motsi ta kasa , sai hawayen dake sauka daga kuncin ta . Hannun sa ɗaya yasa yana matsa nonuwan nata tare da murxa su cikin wani irin salo na mugun ta yake matsa su ,don yasan dole in her age now breast ɗin ta basu gama cika ba ,don haka shi likita ne gani ɗaya yayi masu ya fahimta zasu yi mata zafi indai aka taɓa . Ƙasan nonon ta ya murxa yana danna mata tare da matsawa da ƙarfi zuwa kan nipples ɗin ta ,wani uban ihu ta yanka masa tana faɗin " Na shiga uku na ,wayyo Allah kayi haƙuri yallaɓai zafi zafiii Wayyo.! Wani irin murmushi ya saki kana yace " Shiiiii yana sa ya tsarsa a laɓɓan sa bayason kukan nata . I hate that , Bana son yawan hayaniya . To ka cika Ni...! Kamin ta rufe baki ne kawai taji tassssss.! Ya sauke mata yatsun sa biyar a kuncin ta , wanda sai da ta ga duhu baya tayi luuuu tana shirin yin ƙasa ,ya ɗagota cak yana ɗaukar ta tare da nufar saman bed din shi da ita. Sam ta daina fahimtar komai sakamakon marin da ya kife ta dashi , har ya cire komai na jikin ta bata sani ba , don har a lokacin bata dawo hayyacin ta ba ,bata taɓa jin marin mutuwa irin wannan ba. Haɗa jikin shi da yayi da nata yasa masa wani irin feelings da Bai taba jin irin sa ba. Komai nasa rawa yake kaman wanda yake gab da yin release . Bakin sa yakai saman nonuwan ta yana san tsotsan su da laɓɓan sa amma sai yayi saurin kauda kan sa daga hakan , a zuciyar shi yana cewa " Ta dauki yafi wata ƙila bata yi wanka ba. Musamman yanda ya kara jikin shi da nata yaga fatar nan tashi ƙarr ita ko nata baƙi ƙirin kaman ƙwalta saboda ƙazanta na Umaima. Juyawa yayi yana sauke hannun sa a saman breast ɗin ta tare da cigaba da murzasu yana mulmula nipples ɗin ta tamkar mai Romance ɗin ta ,nan ko yana tunanin ta yanda zai mata komai cikin izaya ne. Ganin bata dawo hayyacin ta ba tun wannan marin da ya shimfida mata yasa shi ware ƙafarta yana wangale su ,duk da sunƙi buɗuwa masa kasantuwar a haɗe take ,sai da yaji sunyi sautin ƙassss sannan ya saita 🍌 ciki ,cike da rashin imani ya tunbitsa ta ciki ɓusssssss yana wani irin dannna ta , wani irin ƙara ta saki cikin wani irin gigitaccen ihu.... Hannun sa ya kuma sawa yana marin gyefen fuskarta ,wannan karon ya kasa control ɗin kansa marin ba mai zafi yayi mata kaman na ɗazu ba , yi mun shiru da Allah Malama.! *Wanda ya karanta bai biyani ba wallahi shida Allah , don Allah indai baki biyani ba kar ki karanta , ga masu buƙatar cigaban labarin regular group₦300... VIP group₦500... special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ku tura katin MTN ta wannan Numbobi 08081202932* *AUNTY AISHA MMN TEDDY* *B* Wani irin radaɗin Azaba Umaima keji har ƙwanyan ta ,wanda tun da tazo duniya bata taɓa sanin da azaba makamancin wannan ba a rayuwarta na duniya , ji da ganin ta duka suka ɗauke mata a lokaci ɗaya , wannan Marin da ya kuma yi mata a karo na biyu yasa bakin nata mutuwa ,don bata da ƙarfin buɗe su da sunan kuka ko kuwa neman a gaji , hawaye ne ke ƙwaranya mata tamkar ruwan tafki , motsi ta kasa tana jin shi yana mata wani irin gurnani kaman Damusa , ji tayi ya kuma wara ƙafarta zuwa gida biyu ,yana shigar da kan sa sosai don da'alama shima ya fara sanin bambancin da ya daɗe yana marari da kuma Son jin mai irin shi daban da sauran da ya saba sharholiyar sa dasu . Yanda taji abu zaƙaƙa na shiga mata yasa ta sakin wani ƙara tana Son miƙewa don azaba ne yasata jin wani ƙarfi ya zo mata ,amma kuma me ? Da hannu Ɗaya ya maida ta , yana fara cin ta da 🍌 Madam joy din sa , wasu irin hawaye ne suka gangaro ma kuncin ta , wanda tun da idon ta ya lumshe ya rufe bata kuma buɗe su ba ,haka hannun ta da koman ta ya daina aiki ,yana tsayawa cak har numfashin ta. Duk da Umair ya fahimta bata ne numfashi , wani irin murmushi ya saki na mugun ta ,so yake ya cigaba da yi mata komai cikin nau'in izaya ,amma sai dai kashh.! Sam ya kasa hakan sakamakon jin wani irin feelings da taste nata da tun da yake barikin sa bai taɓa jin makamancin daɗin ta ba. Hannun sa yakai yana daɗa zura Madam joy ɗin nasa cikin durin Umaima ,tare da sauke wani irin Gwauron numfashi yana faɗin Ashhhhhh... Laɓɓan sa ya sa haƙoransa yana ɗan cizawa da ƙarfi don jin yanda komai nasa ke rawa , jin yanda marainan sa suka ciko suna haniniya har sheƙi suke , haka 🍌ta tsaya ƙyammm kaman Sandar rimi yasa shi saurin fara sukuwa a kan Umaima yana wasu irin maganganu kaman sambatu wanda bana iya fahimtar mai yake faɗi , ashhhh...Ushhhh ahhh shiiiii hakan kawai nake ji yana tashi a wurin yana wani irin daka tsalle a kan ta ,sam bai duba ga yarintar ta ba ko budurcin ta da ya kauda nan take , burin shi kawai yaji ya tabo ma ƙurar daɗin ta . Hannayen sa duka ya ɗaura a saman breast ta yana murtsukan su ,kun san dai idan namiji yana gab da biya ma kan sa bukata komai yin sa yake tamkar mayunwacin zaki . Haka yake sa bakin sa yana tsotsan nonuwan ta , gumi da hawayen da bai taba ba don yana sex yau shi yake yi , Ni yau nina ga tsiya , duk da yana sane ya kusa releasing Amma a haka jaraba irin tasa ya rasa ina zai sa kan sa , wani irin sex styles yake mata duk don yaji daɗi wanda ban san irin su ba . Bakin sa yasa yana fiddo da Sandar girman sa waje yana zura harshen sa ƙasan virgina ɗin ta , yanda wurin yayi kaca kaca sam bai duba hakan ba harshen sa ya zura ciki yana tsotsan wurin tare da kama ƴar tsakarta yana shan mata kaman wanda aka ce masa tana jin sa , ko yana yi duk don taji daɗi , inda ya farka ta yafi tsotsan mata yana zuba yawunsa ciki , tare da tsotsewa duk don kar ta tashi ta kasa tafiya da ƙafarta yasa yake mata hakan ,kar raɗaɗin yayi mata yawa. Wani irin riƙewa marar sa tayi , sha'awar sa na kawo masa maƙura ,jin 🍌 ta tayi tana wani irin harbi fattt fatt fatt , dafe ƙasar wurin yayi saurin yi , yana kallon yanda take ƙara girma da tsawo , to yi haƙuri Madam fushin me kikeyi? To shiga Abun ki😲 . Ya yi maganan tamkar yana yi da mutum a gyefen sa nan ko da Madam joy ɗin nasa yake yi a hankali ya zurata cikin durin Umaima yana fara karkaɗa ta , don numfashin sa ya fara season Yana yankewa saboda daɗi . Rintse idon sa yayi da ƙarfi yana sambatu " Washhhh Aahhh Daɗiiiii aahhhh ushhhh yara dama .....damaaa. suna daɗɗiiii...daɗɗiiii ashhhhhh wani irin gotso ya fara buga mata yana sukuwa a kanta ji kake fat³ kawai yana danna 🍌 ta ciki . Wani irin ɓarin madarar sa ya fara yi mata , duk da hakan bai daina buga mata lafiyayyun gotso ba . A wannan yanayi Umaima ta farfaɗo , ahhhhhhhh ta wani saki gigitaccen ƙara ,wanda su Franklin da suke nesan duniya sai da suka jiyo ihun ta. Oga yayi aikin..! Suka ce tare da sa hannu suna sarawa gami da ƙamewa tamkar wanda Umair ke a gaban su . Wayyo Zafi wayo zan mutu.! Abun da take fadi kenan ta kasa hasala komai don azaban da takeji na ƙarshe ne , kusan mintu sha biyu ya ƙara yana buga mata gotso tare da feshin ruwa , kana ya lafa yana jin ta cikin dasasheshiyar Murya da tayi kuka har ta gaji take faɗin " wayyo Umma zan mutu. Miƙewa yayi daga kan ta yana faɗin ke Da'alla ya isa ,ai na gama.! Sauka yayi daga saman bed ɗin yana maida sport nicker din shi ,bai tsaya saka singlete ba ya fara takawa da nufin shiga privacy , Gani tayi ya juyo yana takowa zuwa inda take . Hannun sa yasa yana tallabo fuskar ta da duk suka kumbura idanun ta kuwa da ƙyar ta ke iya buɗe su . Shiru yayi kaman mai nazari ,sai kuma ya furta " Sannu Kinji.! Kuka ta cigaba da yi don haushi n sa taji ,ji tayi kaman ta kashe shi tabar ganin sa a dorar duniya . Ganin ta cigaba da kuka tana kauda kan ta gyefe yasa shi ,cikin tsawa cewa " Oh ke laifi fa kika mun ,na zaɓi na hukunta ki ta wannan hanyar, tonma meye nawa na baki hakuri? Da'alla malam rufe mun baki kiyi mun shiru , idan kuma ba haka ba , na shiga har na fito baki mun shiru ba ,to ƙwana zanyi ina cin gindin ki babu ruwa na damuwar taki ce. Saurin rintse idon ta tayi jin yanda ya fado kalmar gindi babu sakayawa ,kaman ba private part ba . Juyawa yayi cikin takon sa na matashi mai ji da jini a jika yana cigaba da faɗin " Wannan shine hukunci n ki , kuma ma ai ba'a fara komai ba ,yanxu dai za'a fara . nufan privacy Kan sa tsaye yayi babu wata damuwa a ransa ,hasali ma wani irin daɗi da sanyi yake ji a ransa da zuciyar sa ,tamkar wanda aka masa babban busharar alheri. **** Ɓangaren gidan su Umaima kuwa a yanzu har gidan Radio an kai maganan ɓatar ta , wanda Fatima a yanxu ta fara tsorata jin Umaima shiru bata kira ta ba ,kuma itama idan ta kira wayar bata shi ga. Kullum bata da karsashi ,abinci Bata iya ci , tun tana danne damuwar ta har ta kasa , wanda a yanxu iyayen cewa suke babu abun dake damunta illa kewar Aminiyar nata ,nan ko ita kadai tasan meke ɗawainiya da ita. Tun daga Lagos a kamo Auwalu wanda da safiyar Lahadi suka sauka a garin , Ko gida ba'a wuce dashi ba ,aka ɗaure shi Paul na icen , dukan shi matasan layin keyi , duka bana wasa ba ,don ya tabbatar masu da Umaima bata tare dashi . Tun da suka je ya nemeta ya rasa . Wannan yasa harda nasu gora ake jibgar sa a saman Paul , idan ya sume a ɗebo ruwa a bokiti a sheƙa masa . A haka gari yayi haske mutune aka fara taruwa ,kowa na jefan shi da Tofin Allah tsine. *Littafin na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun baki biyani ba ,kuyi hakan keda ALLAH ,ga masu buƙatar littafin THE SEXY BOSS regular group₦300 vip group₦500 SPC₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932* *AUNTY AISHA MMN TEDDY* *C* Ɓangaren gidan Umma Ramatu kuwa hankali a tashe yake , musamman yayyun Umaima don dukan su kowa ya taho gidan baya iya fita , kowa tunanin a kowani lokaci za'a iya ganin Umaima yake . Cike da ihu da kururuwa Hajiya Balki ta shigo gidan , ƴar tsohuwa hannun ta aka duka biyu , Ina Rahmatu take? Rahmatu yanzu wannan kun riƙe mun Amana kenan? Yanxu marainiyar Allah ce kuka bari rayuwar ta ke barazanar salwanta? . Magana Hajiya Balki take cike da ɗaga murya da hargogowa . Ƙwallah Umma Ta goge da habar zanin ta kana tace " A'a Hajiya Ƙaddarar Allah ne . Yi mun shiru , sakacin ku dai. Ai labarai na zuwan mun ,yanda Umaima kullum da sanyin safiya ta gindin rijiyar masallaci ɗebo ruwan subahi , haka nan ma da yamma take , duk don bakyace kika haife ta wannan shine dalili. Shiru kowa na tsakar gidan sukayi ciki harda su Yaya Hannatu , don sun san wacece Hajiya Balki ,mahaifiyar mahaifin su wato malam Ibrahim mahaifin Umaima . A duniya bata da jikar da take so ,suke wasan jika da kaka sai Umaima , don itace Auta A wurin Malam Ibrahim ,kuma aƙwaita da barƙwanci ,duk ɗaurewa irin na Hajiya Balki ta zauna da Umaima sai tasanya ta dariya , duk da kuwa a cewan ta bata wasan jika da Kaka ,amma suna taɓawa da Umaima . Abun da ita kan ta Umaima bata sani ba shine , Umma Ramatu ba itace ta haife ta ba , mahaifiyar ta Allah yayi mata rasuwa wurin Aihuwar ta ,wannan yasa Umma Ramatu shayar da ita , kasantuwar Malam Ibrahim ne dama Mahaifin nata , kuma sun yi zaman mutunci da amana da Umma Rahmatu , lokacin da ta rasu Umma ta shiga halin damuwa ainun , duk da kasantuwar an auro ta daga dangin mijin a matsayin ƴar Hajiya Balki take , ita da Malam Ibrahim auren zumunci akayi ,da kuma yanda Hajiya Balki ta nuna fifiko akan ta da Umma ,amma bata taba raina Umma Ramatu ba ,haka ba'a taɓa jin kan su ba. Haihuwar ta na fari wato Umaima ta rasu ta bar duniyan. Wannan yasa Umma shayar da Umaima ,kuma har ya wannan lokaci ana tunanin su Umaima bata taɓa sanin Wai ba Umma ce ta haife ta ba . Haka dangi da yan uwa wanda suka san ba Umma bace mahaifiyar Umaima Babu wanda ya taɓa magana akai ,har ya wannan lokaci . Amma abun da basu sani ba shine , ruɗun tsufa irin na Hajiya Balki tuni ta sanar mawa Umaima cewa " Umma ba itace ta haife ta bA , an yi ƙwana da ƙwanaki Umaima idan taje ta dawo zata je gidan Hajiya Balki tace " Hajiya wai da gaske ne ba Umma ta haife Ni ba? , Nan zata ce mata eh , duk abun da tayi maki na Cutar wa ki zo ki sa meni nayi maganin ta . Wannan maganan ta Hajiya yasa Umaima yarda ,don har hoton mahaifiyar ta ta nuna mata , shiru tayi tun daga lokacin bata taɓa faɗawa Kowa maganan Hajiya ba ,tabar ma cikin ta . Sau da yawa tana ƙara jin ƙaunar Umma ,a cewan ta ita ɗin uwa ce ta gari ,mai karamci matuƙa... Jin an mawa Hajiya Balki shiru yasa Ta ɗaura hannu aka tare da sakin ihu tare da cewa " Au babu Wanda zai tankani yace mun wani abu . Kamin kowa yayi magana sai ga Malam Ibrahim da yayan sa Malam Sule sun shigo gidan cikin sauri , Duƙawa sukayi gaban Hajiya Balki suna aikin bata baki da rarrashin ta . Ɗago da fuskar ta tayi kaman mai nazari kana cike da firgici na tsufa tace " Kunji labari akan Umaimatu kuwa? Umaimatu tana wani hali . Ki ƙwantar da hankalin ki Hajiya Inshaallhu a ko ina Umaima take Allah zai bayyana mana ita bi rabil rahmti. Cewan Malam Sule . Juyawa Hajiya Balki tayi tana kallon inda Umma ke tsaye . Ramatu ɗauko tabarma ki shimfiɗa mun a tsakar gidan nan . Cikin sauri Umma ta juya tare da nufar ɗakin ta don ɗauko mata tabarmar kaman yanda ta buƙata. Yaya Hannatu ne ta dafa ta tare da taimaka mata ta miƙar da ita tsaye .tana ɗan dingisawa ta nufi Tabarmar da Umma ta shimfida mata a inuwa ta zauna tana furta " Bismillahi". *** Tun da Umair ya fito daga Privacy yake shirin shi kallon inda Umaima yake bai ƙara ba , shi sunan ta ma bai sani ba . Juyawa yayi yana shirin fita daga Bedroom don don Asibiti zai nufa yanzu. Jin shashsheƙar ta yasa shi dawo da ƙafar sa baya kana yace " Ke ki tashi ki shiga privacy ki gasa Jikin ki , kar ki karambanin ƙin gasa wurin da ƙyau , idan ba haka ba ,Ni bai dame Ni ba , ƙwana uku zanyi ina amfani dake , juyawa yayi yana ɗan sosa sumar kansa da yake a ƙwance kana yace " Kin cika mai Sa'a da har Umair zai ƙwana uku yana... Shiru yayi bai ƙarika maganan ba jin yanda cike da tsiwa da a tunanin sa bakin ta ya mutu ta fara cewa" Waye sunan ka? Umair ko?? Bari na faɗa maka wani Abu ka sani , shi rayuwar nan komai fararre ne kuma ƙararre . Duk iskancin ka giyar kudin ka ,ka sani anyi wanda suka fika a duniyar nan. Wallahi ba zan taba yafe maka abun da kamun ba ,kuma a duniya nake roƙon Allah ya saka mun ba sai mun je can lahira ba . Kuma ina roƙon Allah cin mutunci na da kayi ka kyeta mun haddi na na ya mace ƙarama baka duba shekaru na ba , Allah na roƙeka kasa sai an mawa ƙanwar ka , kai Ni ƴar cikin ka ma nake so a mata haka . Allah ka amsa a matsayi na na marainiya wacce ta rasa uwa tun da nazo duniya. Cak yaja ya tsaya ,tun da yake babu wanda ya taɓa masa irin wannan Addu'oi munana haka. Ke ..! Kasa magana yayi sai kuma cewa yayi " Ohk ƴaƴana kika ce Allah yayi masu haka?. Cije laɓɓan ta tayi cikin jin wani irin zafi tun daga ƙasan ta har saman ta , kawai sai ta saki murmushi tare da cewa "Yayi maka zafi ne? Ai wannan kasa shi ruwan sanyi ne , sai ka gani an mawa ƴar cikin ka fyade a gaban idon ka tukuna anan zafin take..! Takowa yayi zuwa inda take yana tsayawa akan ta ,ita kuma tana miƙewa daga zaune tare da bin sa da wani irin kallo na tsantsan tsana da ƙyara. Ohk pretty good. Yayi kyau , ke zaki haifa ƴaƴan da cikin ki , sai muga ya zakiyi idan abun ya faru??. Wani kallo ta watsa masa na rashin fahimta ,kamin ya bushe da wani irin dariya da sai da hanjin cikin ta ya kaɗa. Baki fahimta ba ko? Yayi maganan yana sunkuyowa tare da kallon ta ido cikin ido. Calm down ƴar Baba , Auren ki zanyi .! Yass hakan zanyi naga ƙaryar wannan shegen bakin naki . Mu aifa ƴaƴan ayi masu fyaɗan a gaban idona dani dake duka. Kaman yanda na faɗa maki shine zan cigaba da kwanciya dake har na tsawon ƙwana uku mrs British Hahaha , dafa kumcinta yayi da hawaye ke sauka mata. Wai ina turancin yayi ne? . Zan Aure ki ,da hannu na zan maida mawa iyayen ki ke ,sannan na nemi Auren ki . Me kake ɗaukar kan ka ? Kuma me kake ɗaukar iyayen nawa? . Talakawa.! Ya bata amsa kai tsaye , kana ya maida bakar glshin sa yana cigaba da cewa " Kuɗi ƙalilan zan watsa masu ,su kuma su bi kaman kaji su bani ke na dawo dake gida na. Kai Malam kana ji iyaye na ba haka suke ba ,anan ne zaka gane kuran ka ". Tayi maganan tare da fucike hannun sa da yake shafa gyefen kuncin ta dashi . Ohk zamu gani . Yanxu abun da nake so dake ki shiga Privacy ki gasa Virgina ɗin ki daƙyau don tafi ko ina daɗi . Yayi maganan yana kashe mata ido na tacewa . Kasa magana tayi don al'amarin sa ya girme mata. Kan ki zaki taimaka ,idan ba haka ba kuma kullum ayi ta Sex ba gashi ,ƙarshen wurin tashi aiki zaiyi ,kin ga kanki kikayi mawa... Ya ƙare maganan tare da ficewa daga Bedroom din . Bayan da tabi da kallo , kawai sai tasa hannu aka tana sakin wani irin galabaitaccen kuka...! *Littafin na kuɗi ne Regular grp ₦300 vip group₦500 SPC ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932* *D* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* *D* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* Kuka Umaima ta juma tana yin shi mai ban tausayi na narkar da zuciya , a yau ta gama nadamar Son kuɗin ta ,wanda duk son ka dasu wata rana dole zaka mutu ka bar su , a yau gashi ta jefa rayuwar ta cikin watangariri , tasa rayuka da zukata da dama cikin tashin hankali ,akan son ranta kawai . Kuka take tana ƙarawa har da ƙyaƙyatawa kana ta ɗaga hannayen ta biyu sama tana Addu'oi ,don Muryar ta baya fita saboda tsaban sheƙewa da maƙoshun ta yayi don kuka . Kusan awa biyu ta ɓata bata ko iya motsi ,jin ta take ta zama kaman wata konho fiyau take jin kan ta ,kaman a iska . Tunani take ta ina zata iya miƙewa ma tsaye ,don tsoron hakan take ji , kasantuwar ji da take kaman a iska take ,babu komai da take ji mai nauyi a jikin ta . Ƙafarta ta motsa tana ƙoƙarin saukewa daga saman gadon zuwa ƙasan tiles Nan ta Saki wani irin azabtaccen kuka ,na wahala ,wayyo Umma ,Hajiya Hajiya na shiga uku ya gama da rayuwa ta.! ALLAH ya isa na mugu azzalumi , wallahi sai ka gani Inshaallh ". Ta ƙare maganan kuka na cin ƙarfin ta . A haka tana kuka take motsa ƙafan kaman wanda yayi mata tsami , sai kuma ta dura a saman ƙafafun nata ,tana fara jan jikin ta tare da rarrafawa ta nufi inda taga ya fito don tafi tunanin nan ne toilet ɗin . Da rarrafawa ta shiga don ta kasa takawa da ƙafafuwan ta a haka ta shiga bathroom ɗin . Sauke ajiyar zuciya tayi ganin komai na wurin fari ne ƙal ,bin ko ina take da kallo , kamin a zuciyar ta tace " Anya nan Toilet ne kuwa? , Idon ta ne ya sauka akan baf da squater yasa ta girgiza kai a hankali tana faɗin Toilet ne . Tsawon lokaci ta dauka ta rasa ta yanda zata yi amfani da komai ,don tsoron tabawa take ji , a tunanin ta shima kar yazo yana laɓe yana kallon ta itace bata sani ba . Wannan yasa ta juyawa tana komawa inda ta fito , a wannan karon bata nufi gadon ba , Blanket kawai taja tana ƙwanciya a saman sofa cushine tare da lumshe idanun ta da suka sauya daga fari zuwa jajaye . Fuskar ta da idanun ta duk a kumbure suke . A hankali take tuno da rayuwar ta na baya . Ƙiirrrrr taji motsi kaman na ƙararrawar ƙofa. Cike da mamaki take kallon Shatin Shadow Kaman na wata mace .! A Hankali ta furta mecece wannan ai , dama aƙwai mata a gidan nan . Banza tayi tana komawa tare da lumshe idanun ta , can jin ba'a bata umarnin shiga ba ,yasa Badi'a ɗaga wayar ta tana kirar Sir Umair . Ohk Umaima taji matan tace tana danna wasu nombobi a jikin glss door ɗin sai gashi ya buɗe , cike da natsuwa take takowa zuwa inda Taga Umaima ƙwance , Sunkuyawa tayi a hankali a matsayin ta na Nurse tana dafa saman goshin Umaima da taji shi zafi rau . Sorry dear . Sir Umair ne ya turo Ni ,na duba ki tare da baki magunguna da zai rage maki zugi . Wani irin kallo Umaima ta watsa mata ,tana daga ƙwancen da take. Cigaba da magana Badi'a tayi da cewa " Yanzu zakiyi iya watsa ruwa ki gasa jikin ki ,ko Ni na taimaka miki?. A matsayin ki na wace kenan? . Umaima tayi maganan tare da muskutawa tana miƙewa daga zaune ,don kirar sunan Umair da akayi nan taji ciwon nata ya tafi mata don haushi da takaici . Cike da rashin fahimta Nurse Badi'a tace " Eyya Doctor Umair ya turo Ni. Ga lunches ɗin ki can ,idan nayi maki allurai sai kici abinci ki ƙwanta. Ke baiwar Allah tattara ki fita ki bani wuri. Idan kuma kin ƙi duk abun da nayi maki ,ki sani ki kuka da kanki. Ki koma ki ce masa Ni Umaima nace " In shi ya isa yazo yayi mun duk abun da kika lissafa zaki mun ,ina jiran shi ,fita ki bani wuri...... Tayi maganan a tsawa ce ,wanda yasa cikin sauri Nurse Badi'a ta aje mata basket ɗin tana cewa " Ohk ma". Ɗaukar ƴar box ɗin ta tayi cikin sauri tana fichewa daga Bedroom din , a zuciyar ta tana tunanin wacece Umaima? Kodai Umair yayi aure ne dama? Ko kuma already yana da matar sa ce ,sune basu taɓa sani ba. Bayan Nurse Badi'a ta fita ne Umaima ta kalli Basket din dake shaƙe da different types na dishes kala kala , ƙamshi duk ya cika ta , amma bakin ta ba dadi ,wani irin ɗaci ma takeji . Ƙwallah ne ya ciko idanun ta ,tuno da ada baya yanda take ,cin abinci kaman ita ce tayi kan ta . Kullum a haka take ,bata ma iya sana'a indai bana ci bane . Sauke ajiyar zuciya tayi tana tuno da malaman Maths ɗin su , da tana shigowa idon ta akan Umaima yake , don tasan a tauna take kullum ,nan cike da masifa zata ce fiddo da abun bakin ki. Don dole Umaima zata fiddo da komeye take ci ,ta wurgar ta Window ,sannan malaman zata rabu da ita . Allah sarki Malama Ko tana ina Oho . *** A hankali take takowa tare da shigowa office din Sir Umair ,Wanda Jin ƙamshin Ru'aifa kaɗai yasa shi saurin ɗagowa don yasan tabbas yayi sabuwar baƙuwa . Zama tayi tana bin sa da kallo ido cikin ido ,duda shima bai sauke nasa tsayayyun idanun ba . Sunana Ru'aifat.! Ehemm?? Yayi maganan yana maida hankalin sa sosai akan ta. Gyara zama Ru'aifa tayi tana kallon sa tare da sakin masa wani irin murmushi na ƴan duniya tana ciza laɓɓan ta na ƙasa tare da cewa " i hope ka fahimci inda na nufa. Murmushi yayi mata hushiryar sa na bayyana ,yana sa hannun sa tare da shafa sajen fuskar sa . Lumshe idon ta tayi da take ƙara ƙankantasu a dole ga Sexy eyes tana gyara zaman ta. Gani tayi Umair yakai hannun sa tare da ɗaukar wani dan Remote Yana latsawa . Sai ga security ya shigo . Sir". Yace tare da maida hannun sa baya . Fitar mun da ita . Ke tashi ki bani wuri. Cikin sauri Ru'aifa ta ɗago tana kallon sa . First in her history ,tazo wurin namiji ya koreta ya nuna baya buƙatar ta . Wani irin ciza yatsa tayi na takaici zufa na karyo mata ,a lokaci guda idon ta yayi jah. Kar ka ƙara barin ko wa ya shigo ina buƙatar hutu. Ohk sir. Security n yayi maganan tare da shirin tasa Ru'aifa . Kai da Allah ɗan dakata ,da ƙafana na shigo da ita zan fita . Dakatawa secutin yayi ganin ta miƙe tana shirin fita ,sai kuma ta ja ta tsaya , juyowa tayi tana kallon Umair kana tace " I will be back soon Umair". A sauka lafiya.! Yace mata tare da maida hankalin sa kan computern gaban shi . Har sun kai kusan daf da zasu bar office din ne ,Umair yayi kirar security n . Amm Nurse Badi'a Zata zo ,ita ka barta ta shigo. Jin haka yasa Ru'aifa saurin juyowa tana takowa cikin sauri zuwa inda yake. Kai tsaye tace " Me yasa ita zaka barta ta shigo? Ohk itace dadiron naka?. Kaman ba zai bata amsa ba ,don ya lura yarinyar bata da kunya , tabbas inda badon yau yana cikin annashuwa ba ,da babu abun da zai hanna shi hukunta ta . Ba ita ce dadiro na ba , matata itace cikakkiyar dadiro na , taje ta duba mun lafiyar ta ne , fuche ki bani wuri. Wani irin bugawa ƙirjin Ru'aifa yayi ,cikin sauri ta juya tana fichewa , wanda kamin ta bar farfajiyar asibitin ta fara kirar Hajiya Turai... Cike da annashuwa da farin ciki Hajiya Turai ta ɗaga kirar don tasan haƙar su yakai ma gaci. Hello". Hello Hajiya anya kuwa kin san komai game da Umair kuwa? Har yana da mata ne baku taba sani ba ? Kuna ina hakan har ta faru , to Umair yana da Aure yana da mata ,kuma tunanin da muke akan sa sam ba hakan bane . Ke wannan wani irin shashanci ne? Shi ya faɗa maki? Ko kuwa labari kika ji ? To ƙarya ne wannan ba gaskiya ba. Hajiya Turai tayi maganan kan ta tsaye . Yanzu nan yake shaida mun da bakin sa fa.! What??? Hajiya Turai tayi maganan tare da tashi daga kishingiɗen da take . Oh ALLAH , ke Ru'aifa ki sani Ni ban yarda ba sam da wannan batun naki. Uban sa fa nake Aure. Idan Umair yayi Aure dole zan sani , don haka kar ki dawo sai kin san gaskiyar komai . Don nafi tunanin ba Aure ne yayi ba , indai shi ya faɗa maki Yana da mata ,to aƙwai wacce yake harin Aure ,kuma dole na dakatar dashi daga yin hakan . Yau Alhaji Ahmed zai dawo ƙasan nan ,zan tare shi da maganan Auren nasa , dole Ni zai bai mawa wuƙa da nama... Nisawa Ru'aifa tayi kana tace " To Hajiya zan cigaba da shiga jikin shi har na gano gaskiya ,ki bani ƙwana uku . Yowa... *** Kallon Nurse Badi'a yake jin yanda take labarta masa Abun da Umaima tace , har tana cewa itace nan Umaima. Cikin rashin fahimta yace " Wacece Umaima?? Wurin matana Fah nace kije .! Yass Sir itace tace hakan ,wai itace Umaima. Shiru yayi yana tunani a zuciyar sa yana cewa " Ohk itace Umaima , wato dama sunan ta Umaima kenan. Ohk yanzu bari zan koma na rarrashe ta ,ki koma office ɗin ki. Ohk sir tayi maganan tare da juyawa , a zuciyar Badi'a cewa take " Gaskiya wannan tayi dacen duniya da har ta samu Dr Umair a matsayin miji , gashi ko ba'a ce ba kasan yana jin ta a ransa sosai , tun da ba haka yake mawa watsatstsun matan da suke sheƙe ayar su ba. Ko da yake ai ita matar sa ce . A haka ta fice tana tunani daban daban . Da ƙarshe ne ta furta gaskiya Sir Umair yafita ƙyau . Bayan fitar Nurse ɗin ne ya miƙe tare da tarkata abubuwan buƙatar sa , don tun da ya baro gidan hankalin sa ke akan Umaima , duba time yayi wurin to 5 kenan , a sarari ya furta me be ma bata motsa daga inda take ba. Keys ya ɗauka yana fichewa cikin sauri , moton sa ya nufa , ƙirar wane yaro , yana shigar ta tare da ficewa daga farfajiyar asibitin . Yana kan driving ne wayar sa ta hau ruri , a hankali ya ɗau wayar yana furta sunan " Julayb. Hlo mutumin kana ina badai ka dawo ba?. Yas Ina cikin garin Lagos yanxu haka , a gidan ka daka saba holewa. Dariya Umair yayi fahimtar inda yake . Ammm tunanin Ya tsaya yi na Umaima tana wani hali yanxu , sai kuma a zuciyar shi yace " me yasa kake wani damuwa da ita ne?. Shareta..! Ohk Julayb ina zuwa zan ƙariko yanzu. *Don ALLAH kar ki karanta indai baki biyani ba , Regular grp₦300 vip group₦500 SPC ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko ki tura katin MTN ta wannan Numbobi 08081202932* *E* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* Sauke Wayar Umair yayi yana juyar da moton shi zuwa gidan garden din sa,inda Aminin nasa Julayb yake jirar sa a can . Julayb abokin Umair ne tun da yarinta suke tare ,kuma ya kasance shi Ɗan Yayar Ammie Maryam ce , Abota ce sosai ke tsakanin su ta ƙwarai , wanda babu mai ɓoye mawa ɗayan sa damuwar sa , shima Doctor ne a Abuja yake aiki akasin Umair da yake Lagos . A wannan karon Umair koda suka haɗu da Julayb a farfajiyar gidan suka zauna suna firar yaushe rabo?sam Umair ya kasa mawa Julayb magana akan Umaima , sai dai hirar sauran ƴammatan su da suke yi , don shima Julayb an haɗu ne da an dace ,halin su ɗaya ,sai dai kawai shahara da tantiranci ne Umair ya yaga masa . Ɓata tsawon lokaci sukayi suna firar ƴammatan su ,su tabo wancen su hau dariya ,suyi firar wancen da yanda suke sex da ita , Abun da ba daɗin saurara . Kai mutumin wai ina Khady wannan yarinyar mai ƙibar nan ... Hahaha Dariya julyb ya sheƙe dashi kana yace " Ai Nurse ce ko? .eh mana Nurse kasan tayi Aure ai . A haba dai wai dama tayi Aure ,ta gama nacin akan ka?. Murmushi Umair yayi kana yace " Eh fa, kasan yanxu a gidan mijin mai ta koma sayar wa kuwa?. Me ka ga tana sayarwa?. Wani irin dariya Umair yasa wanda rabon da yayi irin ta shi kan shi ya manta . Kamin yace " Kai garin Ɗan wake .! A wannan karon bashi kaɗai ke ƙyaƙyata dariyar ba har da Julayb .garin ya haka ta kasance?? Oho mata nima a status ɗin ta naga tana tallah. Dariya sosai suke , wanda niko Mmn teddy da Haushin su ya ciyo Ni cewa nayi " Ai gwara ita ta dai tafi tayi Auren ta ta huta , ko bakomai lada take samu a ɗakin mijin ta ,ta fisu dai a hakan . Kai mutumin ya kamata mu zo muma muyi Auren nan fa mu wuce wurin . Duk da ina tunanin da kamar wuya ace koda nayi aure xan daina neman mata a waje gaskiya .but Ina son Nima naji an fara kira na da Daddy". Cewan Julayb Yana Kallon Umair da shi ɗin shima shi yake kallo. To kayi kamu kenan?wacece zaka Aura? . Umair yayi maganan yana nasa murmushi . Uhm nifa ban ga macen da zan Aura a Nigeria ba , wata balarabiya na gani a Sudan da naje course din masters shekara uku baya kenan ,still har Yanxu muna tare ,ina tunanin ita zanyi wuff da ita. Shiru Umair yayi yana nazari , hummmm yanzu Baffa zai Barka kenan ka Auri wata ba ƴan nan ba?. Eh gaskiya Ni matan nan basu yi mun ba. Amma kake ƙwakwular su??'. Cewan Umair yana katse shi bai jira jin mai zai faɗi ba. Ohk na fahimta kai dai kana da Nana zaɓin kenan. Nisawa Umair yayi yana kallon Abokin nasa ,kana yace " Zamuyi wannan maganan yanzu ba time , magrib tayi . Miƙewa sukayi a tare kamin Umair yace" ɗan nesa damu a ƙwai masallaci muje can sai muyi sallah ko?. A tare suka fara barin gidan , da ƙafa suka taka zuwa masallacin da baya da nesa da su. Kallon Umair Julayb yayi kana cike da shakiyanci yace " Kana da tsarki dai ko? Kar ka manta da wankan tsa... Wani kallo Umair ya watsa masa ,nan Julayb ya sheƙe da dariya yana faɗin " Na sanka ne ai. To yau ban yi komai da kowacce mace ba sai mutum ɗaya . Cike da mmki Julyb ke kallon Umair kana yace " Mamaki kake , bari mamaki kawai sauyi ne na ƴan ƙwanakin nan ,amma fa ba wai sauyawa nayi ba daga ƙwartanci na ba , kawai naji nayi satisfied ne da nayi sex da yarinyar , tana daɗi gaskiya. Aa ai bar maganan , daɗin ta ma ya wuce yanda kake faɗa ". Cewan Julyb cike da mmki kana ya cigaba da cewa " Yau kaine kace ka gamsu da mace ɗaya baka buƙatar wata , ita ko wannan daga ina ta fito. Banza Umair yayi masa , nan ya ɗan doki kafaɗan sa kamin yace " Ehemm Sir ina sauraron ka Oga. Kai bafa ce maka nayi wai bana bukatar mace ba ,No ita kaɗai nake buƙata a yanxu ,duk sauran mata jim su nayi a yau tamkar ruwar fanfo marar daɗi , ita ce mai daɗin ka fahimta muje da Allah Malam. Dariya Julayb yayi yana cewa " Aiko wannan yaci ayi mata babban ƙyauta.to ai sai ka bata kai. *** Umair sam bai koma gidan sa ba sai wuraren 8:30pm , mamaki ne ya ka masa ganin Umaima ƙwance ƙudundune a saman sofa cushine ta kulluɓe jikin ta sai rawar sanyi take alamun zazzabi ,sai a lokacin ya tuna da maganan Nurse Badi'a . Hannun sa yakai yana kunna Ac Ɗin wurin , wato babu abun da ya dame shi da zazzaɓin ta ,shi zafi yake ji . Sai a sannan ne ta fahimci shigowar shi , saurin miƙewa tayi tana ware idanun ta daƙyar tare da kallon sa . Cikin kasalalliyar murya ta ce " Ka maida Ni gida.! Juyowa yayi yana kallon ta , kamin ya tafi tunanin ko Dai wujijjigar da yayi mata ya nemi ta ƙwaƙwalwarta ne? Banda haka shi sunan ta ma bai sani ba ,bare wai gidan su ko garin su. Mai da kansa yayi gyefe tamkar baiji mai take cewa ba , sai kuma taga yasa hannun sa yana zare necktie ɗin sa . Bin sa da kallo ta cigaba da yi bata kuma ce masa komai ba , a zuciyar ta jin wani irin wutar ƙiyayyar sa take yi . Gani tayi yana cire kaya a gaban ta ,yasa ta saurin rintse ido tana juyawa da fuskar ta inda bata hango sa . Duk abun da take yi yana kallon ta ta gyefen ido . Murmushi yayi yana cewa " Kika ban haushi yanzu kiga Allah da ikon shi wallahi afka miki zanyi ..Kai Malami fyaɗe fa kayi ma yarinyar nan , don Abun da kayi mata ya wuce munzali Wata zuciyar tace dashi. Cire dogon wandon sa yayi yana zamana daga shi sai gajeren wando yana nufo inda Umaima ke zaune . Gaban ta ne ya yanke ya faɗi ,tuno da maganan sa kamin ya fita ,da yake cewa yana dawowa zai ɗaura daga inda ya tsaya. Wasu irin marayun hawaye ne suka fara bin kuncin ta . Zama taga yayi a gyefen ta , idanun sa ne suka sauka akan lunching basket ɗin da Nurse Badi'a ta kawo mata ,alamu ya nuna ko taɓan shi ma ba tayi ba. Ɗan kauda kan sa yayi tare da kai hannun sa yana sauke Blanket ɗin da ta rufe jikin ta dashi . Saurin saka hannun ta tayi tana rikewa. Oho ba kaya ne a jikin ki? To meye ma ban gani ba , saki yanzu! Yayi maganan a ɗan hasale , a hankali ta saki Blanket ɗin tana ji tana gani ya yaye shi duk jikin ta . Tsoro ne ya kamata nan take jikin ta ya hau rawa kar ³ ,wayyo don Allah kayi haƙuri ,ciwo zafi...! Wayyyy....Shiii yasa yatsan sa a saman laɓɓan sa tare da cigaba da cewa" Bana son hayaniya da wannan kukan naki mai cin rai. Tsit Umaima tayi sai dai har a lokacin hawayen bai daina zubo mata ba. Shine kika aiko Badi'a da rashin kunya ko ? Wato a faɗa mun nayi abun da zanyi. Shiru tayi bata tanka saba ,idanun ta a ƙasa . Miƙewa taga yayi tsaye yana kai hannun sa zuwa kugun sa a hasale yana fiddo mata da 🍌 nayi abun da zanyi kika ce ko? To ga abun da zanyi... Wayyo don ALLAH kayi haƙuri Na tuba ba zan sake ba. Tayi maganan tana rufe idanun ta da hannun ta ,ko ina na jikin ta rawa yake na tsoro . Shiru yayi yana kallon ta ƙurrrr kaman mai tunanin wani Abu . Ajiyar zuciya ya sauke yana maida Ƙatuwar buran nasa ciki ka na ya zauna gyefen nata yana cewa " Buɗe idon ki. A hankali ta buɗe idanun nata tana kallon sa , me yasa baki ci abincin da ta kawo maki ba?. Shiru ta yi masa , ba magana nake yi miki ba Umaima.! Ware idanun ta tayi tana kallon sa jin yanda ya ambato sunan nata . Bana jin ci ne baki na ɗaci yake mun. Ohk ". Miƙewa taga yayi yana ɗaukar Basket ɗin tare da ficewa daga Bedroom ɗin . Kusan mintuna shida sai gashi ya shigo hannun sa ɗauke da wani silver irin na wanke mawa marasa lafiya baki ko yi masu alwala. Ajewa yayi gaban ta yana nufar privacy sai gashi da brush da maclean . Miƙa mata yayi tana sa hannu ta karɓa . Towel ya nada mata tare da cewa " Oya bismillah. A hankali tafara wanke bakin nata yana tsugunne gaban ta take wankewa jikin ta duk ba ƙwari. Ke kiyi ƙarfi da jikin ki , yau ƙwana zamuyi ba barci gwara ki sa ma jikin energy , yanzu zakiyi wanka kiyi ci abinci sannan nayi maki allurai kisha magani . Allurai??? Tayi maganan a zabure na tsoro. Murmushi yayi yana daga mata gira alamun eh ,kana taji yasa hannun shi yana warware Towel ɗin jikin ta , ƙasan virgina ɗin ta ya shafo yana wani lumshe lulun idanun sa tare da furta " Wow". Buɗe idanun sa yayi tare da magana da murya mai kama da raɗa yana cewa " har nan zanyi wa Allura yanzu.! *F* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* Eh har nan Wurin zanyi mawa Allura.! Saurin kallon sa Umaima tayi ganin yanda Yake maganan da gaskiyar sa babu wasa ,sai shafan Wurin yake kaman mai Son jin wani Abu sabo . A'a nidai Ban taɓa jin hakan ba , wallahi ko a labarai , ya za'a yi kamun allura anan? Dama na daɗe da jin labaran wasu mutane masu cire sassan jikin ɗan Adam da Ransu ,to sai dai idan kaima kana ciki . Kuka ta saki masa wanda dariya ya kusa kuɓce masa ,don yanzu idan tana kukan dariya ma take bashi . Maida dariyar nasa yayi yana kallon ta tare da sauraren me kuma zata cigaba da cewa " Jan majina tayi tana cewa " Wallahi ka tuna da ALLAH ,idan ka cuceni Ni baiwar sace ,ALLAH zai saka mun , duk wani mulki da ƙarfin da kake dashi bai kai gana ALLAH ba shine wanda ya halicce mu nida kai duka . Kuma a wata rana dole zamu koma garesa komai mu ka aikata yana kallon mu ,mai ƙyau ko mai muni . Shiru yayi ya kasa kauda hannun sa daga Durin nata ,kuma ya kasa sarrafa komai na jikin nata , sakamakon maganganun nasa yasakar gwiwa ,ji yayi jikin sa yayi sanyi. Kusan minti uku yana jin shashsheƙar ta , ke wannan kukan fa na meye? Yayi maganan kaman bashi ɗin ne yasata kukan ba. Cigaba Umaima tayi da kukan ta ,don ta fuskanci Umair shahararren ɗan duniya kamin ta kuma tsinkayar Muryar sa yana cewa " Duk akan Allura kike kuka? Ko ku kuwa tunanin ki ba'a allura a nan ? Yayi maganan yana matsa Famin Virgina ɗin ta da yayi mata , saurin rintse ido tayi tana faɗin Ashhh". It's ohk ". Yayi maganan yana cire hannun sa daga wurin , kamin ya cigaba da cewa " Waya ce Maki baa Allura Anan wurin , ranan da kika haife mana baby to Ni da kaina zan ɗinka ki... wani irin fiddo da ido Umaima tayi na mamakin rainin wayon da yake mata , wato bazai barta ta koma gida ba sai ta haifa masa yaro . Amma yanxu magani zaki sha kinji Matana". Ji yayi ta sakin masa wani irin kuka da bai san dalilin zuwan shi ba , Cikin kuka take faɗin " Don ALLAH ka maida Ni gidan mu , wallahi ni yarinya ce bazan iya haihuwa ba ,mutuwa zanyi kashe Ni xakayi . Amma kuma kike da Wanda zaki Aura? . Saurin kallon sa tayi kamin tayi magana ne yace " bafa wani ya faɗa mun ke da bakin ki kika faɗa . Ki cire wa kanki Son Auren kowa , Ni zaki aura ai mugun baki kika yi mun wanda babu wanda ya taɓa mun irin shi , don haka dake zan zauna har sai maganan taki ta tabbata shahararrar mara kunya . Yayi maganan yana ɗaga hannu kaman zai sauke yatsun sa a kuncin ta . Rintse ido tayi da ƙarfi don ta sadakar da marin ta zaiyi . Tashi muje ki gasa jikin ki , ki taho kici Abinci. A hankali ta fara ƙoƙarin miƙewa ,amma ta kasa ganin haka yasa shi ɗaukar ta cak yana nufar privacy da ita tare da cewa " Ki saki jikin ki daren yau ma irin haka zan ƙara Maki. *** Ganin Hajiya Turai da wannan yammaci yasa Ammie Maryam cike da mamaki saurin muskutawa tana faɗin " Lale maraba Barka da saukar baƙin dare. Fareesa ce ke bin bayan Hajiya Turai yayin da Surayya dake tare da Ammie Maryam ta nufe Hajiya Turai da gudu tana hugging ɗin ta tare da faɗin " Oyoyo Mummy . Murmushi Hajiya Turai tayi tana shafa kan Surayya kamin tace " Ke wato kin guje ni ko? , A'a Mummy Dama ina shirya zuwa a satin nan . Hummmm to ai shikenan ina nan ina baza idanu . Dariya Surayya tayi tana komawa mazaunin ta kusa Da Ammie tana zama. Fareesa ita ma na nufo Ammie Tare da gaishe ta . Muryar Hajiya Turai ne ya katse su tana cewa " Eh Ammien Umair kin ganni da wannan daren, nima wani labari ne ya tadani zaune tsaye da ya riskoni ,sai ina ganin Abun kamar ƙarya ce da sharrin da Al'umma suka saba . Kamin Hajiya Turai ta numfasa ne Ammie tace " Akan Umair ko?. Ƙwarai kuwa. Ai na sani dama kullum a haka ake . Meke faruwa Hajiya?. Nisawa Hajiya Turai tayi tana gyara zama tare da labarta nawa Ammie duk abun da taji daga Bakin Ru'aifa ƴar leƙar asirin ta . Sauke numfashi Ammie tayi kana tace " Ina tunanin wannan Shirmen mutane ne kawai , babu yanda za'a yi ɗana yayi Aure ba tare da sani na ba ,haka kema ba tare da sanin ki ba Hajiya , amma ina tunanin wani Abu dabam ,ina zuwa . Hannun ta Ammie takai tana ɗaukar wayar ta dake a gyefen ta . A hankali tafara latsawa tana karawa a kunnen ta . Kiran Umair tayi dai dai lokacin da yake bamawa Umaima Exercise tana hawa stairs ɗin falon da sauka ,don ya bata abinci tasha magani a yanxu so yake ƙafafuwan nata su saki . Ganin ta tsaya tana maida numfashi don ta kai ta kawo yafi sau goma , yanzu ita ba ƙafan bane ya ke a riƙe ,zafin hawa da saukar ya dameta . Tsayawa tayi tana matso ƙwallah a zuciyar ta tana furta mugu azzalumi . Gani yayi bakin ta na motsi wanda tabbas yasan ƙunƙuni take wannan yasa shi hayewa stairs na uku yana facing ɗin fuskar ta . Cikin sauri ta juya ƙasa zata cigaba ,jin hannun sa tayi ya riƙo nata hannun . Cak ta tsaya zuciyar ta na bugawa dam³ . Juyowan da yayi da ita ne taji jikin ta na gogar nashi tana fuskantar shi , ƙirjinta da nashi suna gab da shafan juna , saurin kallon dogon rigar ta na English wears tayi , kana tayi baya cikin sauri tana cewa " Cigaba fa zanyi. Hannun sa yakai yana rungumo ta jikin shi tare da shafa bayan ta , kawai jin kansa yayi da yi mata hakan ba tare da ya san dalilin sa ba. Umaima zaki Aure Ni??. Wani girrrr yaji , wannan yasa shi saurin raba jikin shi da nata jin Kirar da ya shigo masa . Ɗaukar phone ɗin nasa yayi ba tare da ya kara a kunnen sa ba ,don ya ɗauke da maɗaukar magana a kunnen sa . Ammie Barka da dare . Yowa Umair ya kake ya ayyukan? Alhmdllh Ammie. Daddy ya dawo ne?. A'a kasan yana gidan Hajiya Turai . Ohk " . Yayi maganan tare da barin wancen . Umair wani labari naji , Wai ance kayi Aure har da mata bamu sani ba. Shiru yayi cike da miskilanci n sa , kun san dama wa'annan muskilallun idan kuka ga sunyi shiru ,to zurfin tunanin da suke yi fi na mai yawan zuba kaman jarida. Ammie me ya faru wa ya faɗa maki?. Kai tsaye Ammie ta faɗa masa Hajiya Turai ce... Wani Murmushi yayi yana tunanin wato Ru'aifa ta hannun Hajiya Turai ta tazo wurin sa . Ohk Ammie that's not real ,ba gaskiya bace , Amma soon zai zama gaskiya ,ina so zan Auri wannan yarinyar da kika kawo mun a matsayin cleaner . Ohk wannan shine gaskiyar al'amarin eh Ammie . Yayi maganan kan sa tsaye . Kana kusa Da Umaima n ka bata mu gaisa . Wani irin bugawa ƙirjin Hajiya Turai yayi da take gyefe , wato da gaske ne kenan, abun da take fadi a zuciyar ta kenan. Kallon Umaima yayi da ta faɗa duniyar tunanin Umma da gida , ji tayi ya sunkuyo yana haɗa bakin ta da nashi tare da manna mata wani irin Kissing , cikin sauri ta ɗago tana kallon shi , ɗan haɗe gira yayi na Arrogant Yana ɗaure fuska kaman bashi yayi mata kiss ɗin. Ammie zata yi magana dake . Yayi maganan yana katsewa . Can kuma sai ya kara kirar Ammie tare da manna mata a kunnen ta . Riƙe ko Ni zan riƙe maki ,tun da ina Son kiyi magana da Ammie na". *GM🕊️* *G* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* A Hankali tasa hannun ta tana kara wayar wanda kamin tayi magana ne taji Muryar Ammie na cewa " Umaima kina lafiya ko? Fatan dai kina jin daɗin zaman nan tare da yayan naki?. A hankali jiki a sanyaye tace " Lafiya kau ,kin koma lafiya ?. Alhmdllh Umaima badai wata matsala ko?. Gyaɗa kan ta Umaima tayi tamkar wacce akace Ammie na wurin , miƙa mawa Umair Wayar tayi yana amsa tare da raɓata yana ce mata ki cigaba saura ki tsaya . Kai me zata cigaba kuma? Kai wai kullum a haka kake ne? Komai kana rinƙa yin shi kai tsaye irin na sojoji ,haba Umair .! ALLAH yasa ba dole kake mawa yarinya ba , ka nace sai ta so ka ,To ka sani nidai bazan mawa Umaima dole ba ,gwara ka lallaɓata . Dariya yayi yana sauka daga can ƙasa kana yace " Ammie ita a wa tace bata So na.! Ai duk macen da ta sameni ta cika mai Sa'a . Hummmm sannu da wasa kai , to ka kula da ƴar mutane sosai kaji?. To Ammie in Sha ALLAH , amma itama ai sai ta kula miki dani sosai ko. Kaji mun shakiyi datse kirar ka bani wuri . Murmushi yayi yana aje wayar a saman table yana juyawa gani yayi tana ta hawa da saukar , sarai yasan mugun ta ne yasa shi yayi mata hakan ,don a yanxu barci yafi buƙata tayi . Ba wannan hawa da saukar ba. Juyawa yayi tare da nufan inda take . Ke meye sunan ki ma?. Banza ta masa ,duk da tsoron shi da take ji ,amma Haushin sa yasa ta yin masa shiru kaman bata ji shi ba..Kee.! Ya daka mata tsawa da yasa ta yin firgigi , tana ɗago da idanun ta tana kallon fuskar sa da babu wasa . Tambayar nayi sunan ki kika mun shiru?. Ƙwallah ne ya ciko idanun ta , hannu tasa tana ɗauke hawayen kamin tace " Umaima". Wuce ciki ki ƙwanta. Juyawa tayi cikin sauri tana hayewa sama...shi kuma sauka yayi tare da nufar farfajiyar gidan , wani dan saurayi naga ya nufa yana miƙa masa hannu tare da basa wayar Umaima . Ga wayar nan Sim din na Ciki , ina so kamin zuwa gobe kamun bicike akan mai wayar duka ,inda take zaune da komai ma nata ina buƙatar sani Zuwa gobe . Ohk Sir . Hannu suka hada suna misabiha kamin Umair ya juyo zuwa ciki shi kuma yana shiga moton shi tare da fichewa daga katafaren gidan. Kai tsaye up stairs ya hayo tare da nufar Bedroom ɗin shi . A tsakiyar Gadon da ya sauya bedsheet ya hango ta ta rufa abun ta , alamu barci ma ya fara ɗaukar ta . Ke tashi ki bani wuri , Bed ya koma na tsarar wasan ki ne? Wurin barcin ki kenan tashi ki ƙwanta a sofa cushine . Saurin miƙewa tayi dama a ɗaɗare take , tana nufar kujerar tare da ƙwanciya ba ko abun rufa . A hankali yake bin ta da kallo , murmushi n mugun ta yayi ganin yanda duk ya sauya masu ƴar mutane ,tamkar ba ita ce tazo da shegen surutun nan ba ,da firi firi. Nufar fridge yayi yana ɗaukar ƙwalban barasar shi tare da cup yana isowa bakin gadon , Umaima na jin shi yana ta ƙwalɓewa a haka barci yayi awon gaba da ita . *** Ashiru ne tsugune gaban su Baba Ibrahim da Baba Sule , Abunka ga dattawa su ne da ƴar ta ɓata ,amma sai suna bai mawa saurayin Umaima haƙuri ,ko nace mijin ta wanda suke mata fatan zama mata a gare shi . Don har iyaye sun shiga ciki ,dama a cewan su sun bari Umaima ne ta ƙara hankali sai a tsaida auren nasu . Don tun ranan da Ashiru yazo ya bayyana mata abun dake zuciyar shi ya zama mata abokin gaba . Kullum ko a hanya ta ganshi zata zage shi ta uwa ta uba. Aƙwai lokacin ma da ta sanya ƴan makarantan su yin dandazo tasa kowa ya dauki dutse , ashirin da abokin shi na zuwa wucewa dama hanyar makarantar hanyar bin sa ce sosai ,nan suka hau jifan su da wannan duwatsun , wani ƙaton dutse da ya sauka akan Ashiru ƙwal nan Umaima ta juya makaranta tana dariya har da hawaye . Abokin ne da bai san dawar garin ba yace shi sam bai yarda ba ,nan Ashiru yayi ta bashi haƙuri ,daƙyar dai ya haƙura suka tafi . *** Wuraren ƙarfe biyu na dare ne Umaima taji an ɗaga ta cak , ana nufar saman bed da ita , cikin sauri idanun ta ya buɗe , kallon Umair take da har a lokacin Mayen bai gama sakin sa ba. Ƙwanta nan Ni Bara na ƙwanta a sofa , kin wani takure jikin ki , ba zaki iya cemun na baki abun rufa ba ?. Shiru tayi tana duƙar da kanta don jikin ta rawa yake yi. Ki saki jikin ki babu abun da zan maki Yanxu sai da safe Kamin na tafi asibiti , dole sai nayi ko kina so ka Bakya so.! *H* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* RAMCY HERBAL💃💃Tabbas da kaji wane ba Banza ba , wani kaya sai amali , rugun babban motsi , margamargan dutse kafi gaban Aljihu ,wannan nima kaina da baki na na faɗi haka yake🤞. Ina kuke ƴan Uwana manyan mata ,shin kuna ina?💃 Matso kusa ga babban dama ta samu daga hannun wannan shahararriyar ƴar mutan Sokoto RAMCY HERBAL ta shirya tsaf don kawo mana magunguna da dama meye matsalar ki Amaryar Oga?? Uwar gidan Alhaji kefa? Maza saurara kiji wannan magunguna daban ne da saura daga taskar ƴar mutan Sokoto . -Maganin ƙanƙancewar gaban ɗa namiji -Maganin sanyi na mata da na maza -Gumbar riɗi , gumbar aya ,gumbar ƙwaƙwa , gumbar dabino. -Zumar ni'ima -Zumar ƙiba -Zumar goran tula -Dambun ni'ima -Zumar ƙwakwa da ta dabino -powder hip up Dana breast elargement . -tsumin ƴar gata -Tsumin tabaje -Maganin ciwon sugar -Maganin hawan jini RAMCY HERBAL ba anan ta tsaya ba , ta kuma taho mana da kayan gyarar jikin mu...💃💃 -Dilka Soap -Whitening Cleanser -malato soap -Half cast soap -shu'umin Humra tare da turaruka masu ƙamshi ,da zai rikita Oga in a few sec. Ga masu buƙatar ƙarin bayani maza hanzarta ku tuntuɓi wannan number 07032209881 / 08109511467 . Address: Sabon titin sokoto rima , kafin wajen sha'aban mai kankana mun gode.! "Shiru Umaima tayi masa tana kallon gyefen ta ,don zuciyar ta ɗar ɗar take dashi a wannan tsohon daren , tunanin ta da tsoron ta kar yazo a kuma abun da akayi . Oya sleep . Yanda taji yayi maganan cikin sanyin murya wanda bata saba jin irin ta daga bakin shi ba yasa ta saurin ɗago da idanun ta tana sauke su a saman nashi . Ganin yanda ya kafeta da tsayayyun lulun idanun sa yasata komawa a hankali tana ƙwantawa . Blanket ya rufa mata , kana yace " Good night . Ganin ya miƙe yana nufan sofa ɗin yana ƙwanciya yasa ta lumshe idanun ta , a zuciyar ta tana cewa " Wannan wani irin juyayyen mutum ne? . Addu'oi tayi sosai tare da neman hirji kar ya matsota da haka barci yayi awon gaba da ita . Ɓangaren Umair kuwa dama yace zai ƙwana a sofa ne ,saboda yasan idan yace tare zasu ƙwana a gado ɗaya sam ba zatayi barcin ba ,kuma magungunan da ya bata aƙwai wanda take buƙatar barcin sosai ,wannan yasa shi yin hakan . Duk da shi ba ma'abocin barci da dare bane , kullum yana cikin bincike akan kasuwancin shi ,da kuma research , amma a yau jin sa yayi barci nannauya na kama shi . Wannnan yasa shi miƙewa tare da nufar bed ɗin yana ƙwanciya a gyefen ta. Jin saukar numfashin ta yasa shi furtawa a sarari" Ji yanda take munshari ,wannan nan gaba ƙiban ta ya zai zama kenan?. Hannun sa yasa yana ɗago hannun ta ,da suke cure gubur guɓurr . Murmushi yayi yana rungumo ta jikin shi a hankali yanda ba zata tashi ba , tare da mata pillow da faffaɗan ƙirjin shi . Hannun shi ya ɗaura yana shafa saman gashin kan ta , wanda a cewan shi , Abubuwa biyu ne take dasu masu ƙyau , Daga daɗin durin ta ,sai wannan gashin nata da suka sauka har gadon baya kaman baƙar balarabiya . Fuskar ta ya shafa yana faɗawa tunanin waya turo Umaima wurin sa? A sarari ne ya furta , bata da ilimin da za'a turo ta wurina don basajar naɗar sirrika na , indai ko wani ne ya turo ta wurina to ya cika shashaa marar hankali . Da wannan tunanukan iri iri ya barci yayi gaba dashi... Ƙarfe Hudu na subahi ya tashi , Juyawa yayi yana kallon inda take ƙwance jikin sa ta ƙanƙame sa ƙam. Hannun sa yakai yana ƙara hasken Gloves ɗin , kana yayi ma fuskar ta ƙurrr yana nazarin ta yanda zai raba jikin shi da nata ba tare da ta tashi ba. Sauke ƙafarsa yayi yana raba ta da jikin shi cike da dabara . Jin maganan ta yayi cikin sambatu irin ta masu barci tana cewa " Umma kar ki tashi ,sanyi ,ki bari a shiga Masallaci. Murmushi yayi yana daɗa rufeta da bargo kamin ya miƙe yana nufar toilet. Kaman yanda ya saba nafila yake zaman yi tun daga wannan lokaci har zuwa kirar sallah ta biyu haka ma yau ta kasance . Bayan ya gama sallah subahi ne ya nufi Laptop din sa yana buɗewa yana fara aiki da ita . Sakon Bin ciken da yasa akayi ne akan Umaima Yaga har an turo masa . Saurin shiga yayi don ya ƙagu yasan waye ya turo ta. Amma sai dai kashh duk abun da yake tunani ba hakan ya gani ba. Har Son kuɗin Umaima a layin su da yanda aka ɗauke ta tafi kowa ilimi sai da Aka Turo masa a makaman labaran. Wato san kuɗi ne ya 'sata shigowa koma ta a ƙaikaice kenan.? Murmushi ya bige da yi don komai nata da ya gani abun dariya ne ma a gare shi . A hankali ya fara tuno the first time da suka fara haɗuwa , lokacin da take matsowa gare shi da kararrafin turancin ta , My names are...heeyy hee it's ok it's ok". Ya tuna Sanda ya katse ta . Murmushi yayi tare da girgiza kai ,maida laptop ɗin yayi yana Rufewa tare da miƙewa yana takowa zuwa gaban bed din da har alokacin take sharar barcin ta . Laɓɓan ta ya kalla , wanda duk da kasancewar ta baƙa amma saman su pink ne ga bakin ta ɗan mitsulu , a zuciyar sa ne ya furta " Sai rashin kunya ta aje . Kin haɗu da Boss , and in Sha Allah you will be with me forever you'll be mine. Ɗan sunkuyawa yayi yana haɗa bakin shi da nata , ko zata bude ido ,amma sai yaga barcin ta ma nisa ya ƙara . Kallon agogo yayi ganin yana da enough time da zai abun da yake so da buƙata , wannan yasa shi hayowa saman bed din tare da ƙwanciya yana rungumo ta tare da mannata jikin shi . Baiyi yunƙurin tashin ta ba ,don yasan salon nasa kaɗai zai farkar da ita . Murginawa yayi da ita ,tare da sauke fuskar sa tsakankanin nonuwan ta yana shaƙar ƙamshib ta .fuskar sa yasa yana gogawa a tsakiyar breast ɗin ta . A hankali ya fiddo da harshen sa yana lasar tun daga saman wuyan ta har izuwa nonuwan ta yana wani irin lasar ko ina nata cikin wani irin salo tare da gwanancewa. Ɗumin jikin ta kaɗai yasa shi fara tashin Sha'awa , ji yayi Kaciyar tasa ta fara sama🍌 , hannun sa yasa yana shafa ƙasan marar ta ,kaman yana dannar madam Joy ɗin nasa , jin yanda ta tsaya masa ƙababa yasa shi lumshe idon sa yana jin wani irin matsanancin sha'awa ta ko inan shi . A hankali ya ƙwanta mata yana danna mata 🍌 da taki ƙwantuwa . Jin abu na mata yawo a tsakankanin cinyoyi yasa ta saurin buɗe ido a firgice. Jin yanda yake sauke numfashi kaman mayunwacin zaki yasa ta buɗe baki zata tsala masa ihu ,kawai sai ji tayi ya haɗe bakin sa da nashi yana saka harshen sa tare da cafkar nata yana wani irin tsotsan ta kaman zai fidda mata da harshen nata waje . Hannun sa taji yasa yana wara mata tsakankanin cinyoyin ta , yana daɗa shigar da kan sa a hankali. Wani irin gantserewa tayi jin yatsan sa a wurin da bai gama warkewa ba. Ganin yanda tayi yasa shi fara matsa mata wurin da yatsan sa ,yana sosa mata durin nata a hankali , shiru tayi tana ɗan jin dadi kusan minti biyu yana daurewa kansa ,da jarabar sha'awar da yake cin sa kaman zai kar shi. Ita dai kawai taji ya luma 🍌 ta ciki ne suɓul suɓull. Wani irin daɗi bai san lokacin da ya zame bakin sa daga nata ba ,yana fara suɓul suɓull a cikin durin ta yana aikin karkaɗa kaciyar tasa ciki tare da hayewa saman ta yana cin ta ,sam ya manta da raunin dake Virgina ɗin ta . Aahhhh Umma na Wayyo Don ALLAH kayi haƙuri , wayyo Umair. Ke Da Daɗiii Bakya jin daɗin ? Daɗiii Umaima ashhhh ,wayyo gindina ashhhhhh wani luman da yayi mata ne yasa bakin ta mutuwa ,don tasan bata da maceci sai Allah ihun ta banza. Jin yanda yake ware ta yana shirin rabata biyu yasata ƙara sakin masa kuka don ta kasa daurewa . Amma ina bai ma Son tana yi ba , sambatu kawai yake yi yana faɗin " Gindin Daɗiiii ,me kike so nayi maki ,Ashhhh Ushhhh shhhh ki riƙe Mun aahhhh zai fitaaaaaa daɗiiiii daɗi daɗiiiiii ,zan miki komai Gindin ki daɗi.....sauri sa hannu tayi tana damƙe bakin sa ,don bata Son Jin yana irin wannan kalaman yana ambaton private part Kai tsaye ,bai jin komai. Hakan da tayi masa ji yayi kaman bakin su a haɗe yake tana kissing din shi ,wannan ne yasa shi daɗa ƙara hayeta yana aikin sukuwa banda hawaye babu abun da Umaima ke yi . Yafi Mintuna arba'in a haka don har gari ya fara haske ,kana taji yana manna ta jikin shi kamm , wani irin ruwa taji yana zuba mata mai dumi , yana sauke ajiyar zuciya . Thnkyouu Thank you very much ". Yayi maganan yana raba jikin shi da nata ". Kasa ɗaga ido tayi ta kalle sa , sai kukan da take yi. Bai bi takan ta ba ,tun da ya samu biyar buƙatan sa nan ya juya yana nufar Toilet don ya watsa ruwa . Kusan kaman mintuna sha biyar sa gashi ya fito ƙugun sa ɗaure da Towel , ki tashi ki watsa ruwa ki gasa jikin ki. Wani irin Harara ta watsa masa wanda bata san lokacin da idanun ta suka aika masa dashi ba. Tsayawa yayi yana mata wani irin kallo na mamaki . Kamin yace " Me ya faru?. Rainin hankali, Ni yake tambaya Me ya faru? Umaima tace a zuciyar ta . Kauda kai tayi tana cigaba da kukan ta mai ƙaramin sauti , nan ya juya yana aje ƙaramin Towel din da yake tsane ruwan jikin sa . Takowa yayi zuwa inda take yanA zama gyefen ta . Me yasa kike kuka? Na faɗa maki Bana son hayaniya ,Kukan Nan yana damuna bana so.! Ajiyar zuciya Umaima ta sauke ,kamin tace " Ka manta mene Ammie ta faɗa maka akaina na ne? Amma kaci wannan amanar da ta baka?. Cewa fa tayi ka riƙe Ni tamkar ƙaninnka Fareesat da Surayya . Amma jubi yanda kamun ka cutar dani ,kamai dani saura ,me nayi maka da zafi? Ko wani abu nayi maka ,sai kamun hukunci na dai dai laifi na ,amma wannan ba shine ya kamata ba ,kabi Son ranka ka ket.... Shiiiii hannun sa yasa yana rufe mata baki ,kamin yace " A da baya saboda mugun ta nayi , amma a yanzu ba haka bane , Ina Son ki.! Kuma zan Aure ki Umaima .! Wani irin bugawa taji ƙirjin ta yayi , a hankali ta fara tunanin tarkon da zata ɗana masa ,wanda idan yayi kuskure n barin ta gidan nan ,to sun rabu rabuwa ta har abada , don Tabbas tasan waye Baba da zafin sa. A hankali kaman ba komai a ranta tace " To kana sona kake mun haka? Kullum kake Son ganin kuka na?. Cikin sauri ya amshe ta da cewa " No Nima bana son ganin hakan , amma idan na aure ki ai ba zaki rinƙa mun kukan ba.! Ƙwana biyu ya rage a yanzu ma nasa anyi bincike nagane garin da kike. Kauda maganan Umaima tayi da cewa ' a'a indai kana So na da gaske to a nan a yau nake so na koma gida , sai ka taho neman Aure na , ta ƙare maganan tana tunanin Ina da gaske Umair ya faɗa soyayyar ta , wallahi sai tayi walagigi da rayuwar sa , sai ta tabbatar tasa kasa kuka da idanun sa. Kuma bazata Aure sa ba har Abada. Jin yayi shiru yana kallon ta , sanin waye shi da ƙarfin brain ɗin sa yanzu ma don yana cikin daɗin Sex ne yasa yake wannan dogon zancen yasata saurin cewa " Ohk shikenan dama nasan ba sona kake ba , kawai lalata ne kake Son dinga yi dani. Hannun sa ya ɗaura saman nata kana yace " A yau zan mai dake .! *Masu karantamun ta bayan fage baku biya Ni ba , kuda ALLAH.!* *I* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* RAMCY HERBAL💃💃Tabbas da kaji wane ba Banza ba , wani kaya sai amali , rugun babban motsi , margamargan dutse kafi gaban Aljihu ,wannan nima kaina da baki na na faɗi haka yake🤞. Ina kuke ƴan Uwana manyan mata ,shin kuna ina?💃 Matso kusa ga babban dama ta samu daga hannun wannan shahararriyar ƴar mutan Sokoto RAMCY HERBAL ta shirya tsaf don kawo mana magunguna da dama meye matsalar ki Amaryar Oga?? Uwar gidan Alhaji kefa? Maza saurara kiji wannan magunguna daban ne da saura daga taskar ƴar mutan Sokoto . -Maganin ƙanƙancewar gaban ɗa namiji -Maganin sanyi na mata da na maza -Gumbar riɗi , gumbar aya ,gumbar ƙwaƙwa , gumbar dabino. -Zumar ni'ima -Zumar ƙiba -Zumar goran tula -Dambun ni'ima -Zumar ƙwakwa da ta dabino -powder hip up Dana breast elargement . -tsumin ƴar gata -Tsumin tabaje -Maganin ciwon sugar -Maganin hawan jini RAMCY HERBAL ba anan ta tsaya ba , ta kuma taho mana da kayan gyarar jikin mu...💃💃 -Dilka Soap -Whitening Cleanser -malato soap -Half cast soap -shu'umin Humra tare da turaruka masu ƙamshi ,da zai rikita Oga in a few sec. Ga masu buƙatar ƙarin bayani maza hanzarta ku tuntuɓi wannan number 07032209881 / 08109511467 . Address: Sabon titin sokoto rima , kafin wajen sha'aban mai kankana mun gode.! Saurin kallon shi Umaima tayi tare da sakin murmushi tana faɗin ". Da gaske kake yi? Wani iri yake ji wanda shi kan shi ya kasa fassara yanayin . Cikin ɗan ɗaga murya yace " To kin nace kina so ,ba dole na mai daki ba , jubuki da Allah". Yayi maganan kaman zai ƙwaɗeta . Shiru tayi tana sunkuyar da kan ta ƙasa ba tare da ta kuma yarda sun haɗa ido ba , don tasan shi hero ne ,ga saurin fahimtar abubuwa . Jin hannun sa tayi yana kama nata hannun ,kamin a cikin wani irin murya wanda bai taɓa mata magana da irin shi ba ya fara ce mata" Pls Umaima kin san wani Abu kuwa? Kallon sa tayi ido cikin ido sai ta kuma kauda idanun ta daga gare shi . You're my first luv , Ina Son ki , a da baya ba haka na dauke ki ki ba a zuciya ta , amma ki sani a yanxu ina maki mahaukacin So.! Kiyi mun alƙawari duk rintsi ba zaki barni ba?. Ya ƙare maganan tare da jefa mata tambaya". Wani irin murmushi ta ƙaƙalo kana cikin sanyin murya tace " Nayi maka Alƙawari. Murmushi yayi har hushiryar sa na bayyana , ji tayi ya kuma haɗa bakin shi da nata Yana mouth kissing ɗin ta. A wannan karon bata yi yunƙurin ƙwace kanta ba kaman yanda ta saba , don so take ta ƙwantar masa da kai , har ALLAH ya raba su lafiya . Don ta fahimci tana jan wani tigga zai iya barin ta a tare dashi tayi ta zama har abada , ba zai maida ta ga iyayen nata ba. A hankali ya zame bakin sa yana mannata da jikin shi ya rungume ta ƙamm tamkar mai jin wani sabon al'amari akan sun duka . Kaman wanda aka tsikara ya ɗagota " ba kya So na ko? . Bakin ta ne ya hau rawa , sai gani tayi yayi murmushi yana furta " Kina Sona .! Dole Zaki Soni.! Kar ki wahalar da zuciyar ki wurin jefata tunanin kokonto. Hummmm shiru tayi tana jan numfashi , tashi muje mu watsa ruwa. Ya yi maganan yana kama hannun ta ,tare da tada ita zaune . Noƙewa tayi tana jan bedsheet tare da rufe jikin ta. Ke meye haka?? Yayi maganan cikin Muryar sa ta basawa . Amm ammm kaje ka fara yi , idan ka fito sai nima na shiga. To me yasa ? . Ya kuma tambayar ta yana watsa mata wani irin kallo , da jikin ta yayi sanyi. A sanyaye tace" To ai naga Ni ba matar ka bace yanzu , ka bari muyi Aure sannan... Ke Da ALLAH wuce muje ki bani wuri ,mai yayi saura kuma ? Kawai huwamun yara ya rage ,sai mu cigaba da jin daɗin rayuwar mu . Ya ƙare maganan yana tasa ta a gaba ,a tare suka shiga Privacy , don dole ta haƙura yanda kasan matar shi sabuwar Amarya haka yake mata babu ruwan shi , har gashi shi yayi mata . Sam bai yarda Ta wahalar da kanta wurin wanke kan ta ba. Da kan shi yayi masu komai ,duk noƙe noƙen da take yi har ta gaji ta saki , ƙwallah na ta ciko mata ido , amma sai tayi saurin maidawa kar ya tsarga wani Abun . A zuciyar ta cewa take " Ai daga yau ne kayi duk abun da ranka yake so. wallahi dana Aure ka gwara na Auri Ashiru duk da ban son shi ,amma gwara shi da kai ,tunda baya zina. Ji tayi yana naɗa mata towel tare da Kissing din saman goshin ta , muje to.! Yayi maganan yana rungume da ita a jikin shi. A hankali ta fito daga baf ɗin don yanzu taji ƙafar ta ya saki sosai . Ɗan tsaki tayi a zuciyar ta tana cewa " Kullum yana rungume da mace , sai Kissing ya tsotsa can ,ya sumbata cann ko gajiya bakin sa ba yayi. Hummmm ko da yake ya haɗa jini da turawa dole jarabar tayi masa yawa . A hankali ya zaunar da ita a saman gadon yana cewa " yanzu ina yake maki ciwo? . Saurin girgiza kan ta tayi tana faɗin " Ba ko ina. Ohk juyawa yayi yana nufar waldrob , tare da fiddo kayan da zai sanya . A gaban ta yake kimtsa kan sa , don shi bai ga Abun wani Abu sabo ba. Itako Umaima rintse ido tayi tana furtawa a zuciyar ta "ALLAH ka taimake Ni nabar gidan nan a yau. Idan na fita na bar shi har Abada , Ni dai Allah na bar gidan yafi mun komai , sauran Abubuwan da yayi mun na barshi da rana da faɗuwar ta . Ke Meye na rufe ido? Wani Abu kike gani sabo?. Oho na tuna fa baki taɓa gani na a haka ba. Amm kin san wani Abu , idan mukayi Aure bafa zan rinƙa ƙwanciya da Boxer ba , cox Bana ƙwana da kaya Ni a jiki na , saboda ke nake ƙwanciya da Boxer , kisa wannan a ran ki kinji?. Saurin gyaɗa masa kai tayi alamun to. Sai kuma taji yana cewa " Kema ba zaki rinƙa ƙwanciya mun da kaya ba . Idon ta ne suka yo waje , Ya ilahi shine Kalmar da ta furta a hankali . Nasa a kawo maki set na kayan da zaki sa , bari na sauka ƙasa ko matar ta kawo yanzu. Anan ma gyaɗa masa kai tayi yana fichewa daga Bedroom ɗin...! Ganin ya fita yasa Umaima saurin miƙewa tana bin kan ta da kallo , tare da kai hannun ta tana matsawa saman nonuwan ta da duk suka kumbura saboda jagula da ligwigwita da suke sha . Hawaye ne ya fara sauko mata a hankali tana furta " ALLAH ya isa na Umair.! Ka cuceni wallahi , kuma yanda ka sani kuka ,wallahi sai na saka ka a ƙunci in Sha ALLAH..! *Don ALLAH masu fitar mun da book ɗin nan ku dai na ,haka masu karanta mun a bati kuma ku bari , nace na kuɗi ne Wannan littafi , Regular grp ₦300 vip group₦500 SPC ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko ki turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 ,Idan kuma kun zabi karatun na bati to shikenan ,nidai duk wanda ya karanta mun bai biyani ba na bar mutum da ALLAH* *J* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* RAMCY HERBAL💃💃Tabbas da kaji wane ba Banza ba , wani kaya sai amali , rugun babban motsi , margamargan dutse kafi gaban Aljihu ,wannan nima kaina da baki na na faɗi haka yake🤞. Ina kuke ƴan Uwana manyan mata ,shin kuna ina?💃 Matso kusa ga babban dama ta samu daga hannun wannan shahararriyar ƴar mutan Sokoto RAMCY HERBAL ta shirya tsaf don kawo mana magunguna da dama meye matsalar ki Amaryar Oga?? Uwar gidan Alhaji kefa? Maza saurara kiji wannan magunguna daban ne da saura daga taskar ƴar mutan Sokoto . -Maganin ƙanƙancewar gaban ɗa namiji -Maganin sanyi na mata da na maza -Gumbar riɗi , gumbar aya ,gumbar ƙwaƙwa , gumbar dabino. -Zumar ni'ima -Zumar ƙiba -Zumar goran tula -Dambun ni'ima -Zumar ƙwakwa da ta dabino -powder hip up Dana breast elargement . -tsumin ƴar gata -Tsumin tabaje -Maganin ciwon sugar -Maganin hawan jini RAMCY HERBAL ba anan ta tsaya ba , ta kuma taho mana da kayan gyarar jikin mu...💃💃 -Dilka Soap -Whitening Cleanser -malato soap -Half cast soap -shu'umin Humra tare da turaruka masu ƙamshi ,da zai rikita Oga in a few sec. Ga masu buƙatar ƙarin bayani maza hanzarta ku tuntuɓi wannan number 07032209881 / 08109511467 . Address: Sabon titin sokoto rima , kafin wajen sha'aban mai kankana mun gode.! Juyawa tayi a hankali tare da sa taffan hannun ta tana goge hawayen dake sauka mata . Nufar inda take ganin yana shirya kan sa tayi ,ba tare da tayi tunanin komai ba ta fara amfani da sauran kayan amfanin sa . Lumshe ido tayi jin wani irin cream da take using dashi mai ƙwantaccen daɗi da ƙamshi. Tana akan Gyara jikin ta ne taji motsin shigowan sa . Nufo ta yayi yana sauke kaya a gyefen ta a wani ɗan aƙwati mai ƙyaun gaske . Tsayawa Umaima tayi tana kallon sa , kamin yace ga kayan ki saka wanda kika buƙata . Yana faɗa mata haka ya juya tare da cewa " Ina dirning Area . Batace dashi komai ba , sai dai ɗan motsa bakin ta da tayi kaman mai Son magana sai kuma tayi shiru har ya fiche daga Bedroom ɗin . To ya tafiyar nawa? Abun da take tambaya kenan .! Sai kuma wata zuciyar ta ce da ita" Ke Umaima meye naki na zalama? Kar kisa ya fahimta wani Abun . *** Yau Ƙwana kusan Uku babu labarin wannan yarinya,Ni na cire rai da Umaima zata dawo gare mu, kawai a ɗauki wannan yaron Auwalu ,akai shi kotu gurin Alƙali ya yanke masa hukunci dai dai da abun da ya aikata . Ai shi yayi komai kuma bai musanta ba. Cewan Hajiya Balki tana sharar ƙwallah da haɓar zanin ta . Umma Rahmatu dake daga can gyefe Itama ta tafka uban tagumi ,a ƙwana uku nan da babu Umaima ta zube tayi wani irin rama . Da ka ganta zaka fahimci tana a cikin zullumi da damuwa . Nisawa Yaya Hannatu tayi kamin tace " A'a Hajiya shari'a saɓanin hankali , mu tsaya Ni a jiki na nake jin In Sha Allah Umaima Zata dawo gare mu . Cikin masifa irin na Hajiya Balki ta faɗa Yaya Hannatu da faɗa". Zata dawo tun tuni bata dawo ba? Dama nasan kuna zaune ne saboda a tunanin ku Umaimatu zata dawo gare mu. Yanzu ta dawo mana ?. Ko ki nemo ta idan kin san inda take , kuji mun wani shashancin banza. Umma ne tayi saurin miƙewa tana Bama Hajiya Haƙuri don a yanzu har Hawan jinin ta ya hau . Kullum cikin ciwon kai take dana jiki , don ma tana shan maganin ta akan lokaci . Yaya Hannatu ne ta miƙe tana barin wurin tare da nufar Ɗakin Umma , zuciyar ta fal takaici da me zamuji da ɓatar Auta ko kuma da wannan masifan na Hajiya Balki?. Abun da take faɗi kenan a zuciyar ta tayi cikin ɗakin. *** Ɓangaren Hajiya Turai kuwa bayan Ammie ta sauke wayar ne daga kirar Umair ta kalleta tana cewa " Abun da na faɗa maki haka yake ko? Ko dama kin san da Auren nasa ne ke Uwar sa ? Mu kin san ba'a ɗauke mu a komai ba. Murmushi Ammie Maryam tayi kana tace " Haba Hajiya Wannan wani irin magana ce , tayaya Umair zaiyi Aure ba tare da masaniyar mu ba? Ba gaskiya bace , Yarinyar da duk ake magana akan ta ,nice na Kai Masa a matsayin mai aiki . Amma kuma a yanzu tabbas ina cikin farin ciki ,domun ɗa na yayi mun bishara da nan kusa zaiyi Aure ,kuma ba kowa zai Aura ba ba fache ita wannan yarinya Umaima.! Fiddo da ido Hajiya Turai tayi kana tace " Wannan wani irin magana ne Maryam? , Ke a yanzu ma kin goya masa bayan Auren ƴar Aiki har kina wani farin ciki? Shin kinsan Wacece ita ma? , Meye matsalar ki da Son Wannan Yaron zai rufe maki ido da har bakya iya ganin gaban ki. Hummmm to Ni bari na miƙe amma ki dai bin cika. Miƙewa Hajiya Turai tayi tana ɗaukar jakarta tare da miƙa mawa Fareesat , da take aikin raba ido ,tana Son tayi sharhi akan Auren Yayan nasu na rejecting Amma kuma tana tsoron kar Ammie ta faɗa ta da faɗa , wannan yasata yin shiru tana bin bayan Hajiya Turai tare da masu sallama. Bayan fitar Hajiya Turai ne Ammie tayi shiru tana nazari akan maganganun ta ,kana ta tuna lokacin da taga Umaima na rara gyefen shiga gidan , Amma ta kasa saboda wa'annan murɗaɗɗun sojojin , ba tare da taji daga ina take ba ,tana jin buƙatar ta ta amsa ta ,tare da shuga da ita cikin gidan. Maganan Hajiya Turai gaskiya ne , amma Umaima ba tayi kama da wata fuska da aka turo ta akan ɗana ba.! Zuwa safe zan kira su . Miƙewa Ammie tayi tare da kallon Babban ma'aikaciyar ta kana tace " zan shiga daga ciki yanzu mansura , da ALLAH kar ayi motsi mai ƙarfi . To Hajiya sai da safe ". Mu tashi lafiya tace tare da hayewa saman ta...! *** Shiru Umaima tayi ganin yanda Umair ya koma ya zauna , bai ce mata tashi mu tafi ba , hasali ma zaunar da ita tsakanin cinyoyin sa yayi ,a haka yake aikin sa ta computer n sa. Umaima tafiya ce zata kamani zuwa Oustralia aƙwai yiwuwar nayi sati ɗaya ko biyu . Yayi maganan ba tare da ya kalli fuskar ta ba . Cike da rashin fahimtar sa tana rau rau da ido tace " to ya maganan komawa gidan nawa?. An fasa.! An fasa ta tayi maganan tana ɗago da fuskar sa kamin hawaye su fara sauka mata sharr sharrr sharrr. Eh ". Don Allah kai kuwa Yaya na kai taimaka mun , wallahi Umma nake son gani ina kyewar Umma na.! Ganin yanda take maganan tana kuka sosai yasa shi sakin dariya tare da sa hannun sa yana ɗago fuskar ta , suna haɗa ido ta sauke nata idanun ƙasa . Ke ba haka bane ,Ammie ne ta kirani nake shaida mata tafiyar mu ,shine tace " Zata taho nan , sai mu tafi tare . Yanzu haka ina jirar isowan masu ticket ne da namu duka . Amma ba lallai Tafiyar tamu a yau ba ,sai zuwa safe. Shiru Umaima tayi ɓangare ɗaya na zuciyar ta taji daɗi ,don koda zasu ƙara ƙwana a wannan gidan tasan babu yanda za'a yi yayi mata wani Abu ,tun da Ammien sa na cikin gidan . Tunanin mene kike yi?. Girgiza kan ta tayi tare da cewa " Ba komai... Ohk kin san meye? Kamin Ammie ta iso , Ina so na ƙara sex dake ko sau ɗaya ne , saboda daga yau sai kuma kin dawo a matsayin mata na. Wani irin bugawa ƙirjin Ta yayi dammm. Saurin ware idanun ta tayi akan sa , ƙwallah na ciko idanun ta. Ba zanyi maki yanda zakiji zafi ba.! Shiru tayi tana gyaɗa kan ta ,don tasan There's no way out". Dole Tayi haƙuri indai tana Son ta bar gidan nan lami lafiya... Wani irin kallo taga yana bin ta dashi ,wanda sai da ta fara tsarguwan wani Abu ,sai kuma taga ya sa hannun sa yana matso da fuskar ta dab da nashi . Rintse idanun ta tayi ,tana ƙara rufe su ,don tasan meye zaiyi bai wuce wannan mugun kiss ɗin nasa ,na mugun ta ,da a yanzu laɓɓan ta zafi suke mata. Ke Bani ne zanyi ba ai ,kece zaki mun .! Saurin buɗe idanun ta tayi tana baya , ganin yanda ya zuba mata lulun idanun sa yasata sakin wani marayar kuka tare da cewa " Don Allah Wallahi ban iya ba ,ban taɓa yi ba.! To ai nasani ,yanda nake maki Kullum zaki mun . Matso kusa bar yin baya . Cak taja ta tsaya , tana gani ya matso da ita tare da faɗin " Fara ina jira ". Kasa masa magana tayi haka ta kasa motsi . Ke wai me kike jin kan ki ne? . Ba komai '. Tayi maganan cikin ɗar ɗar. Nifa mijin ki ne ,idan munyi Aure kuma abun da zanyi maki sai kinji kaman ba'a wannan rayuwar kike ba ,don daɗi . Sauke idanun ta ƙasa tayi kana tace a zuciyar ta ,na daɗi ko na wuya?. Keeee.! Ya daka mata tsawa ,wanda yasata firgigi tana tsorata sosai . Fara nace ". Cikin Muryar kuka tace "To ka rufe idon ka ,ka bar kallo na". Shiru yayi yana kafe ta da idanun nasa , sai kuma kaman mai nazari ya lumshe idanun nasa. Ƙamshin ta yaji dab dashi tana baya baya tafara kai bakin ta saman nashi ,jikin ta ko ina rawa yake ,amma ko a jikin shi don bai damu da hakan ba . A hankali ta kama laɓɓan shi tana manna masa wani hot kissing da yaji ilahirin jikin sa sunyi sanyi labus. Baya tayi tana share gumin dake sauka mata tare da ƙwallah tana komawa ta zauna. Kusan minti uku ya kasa motsawa don jin wani yanayi da yake na feelings zammm zarrr yammmm... A hankali ya ware idanun sa da suka fara sauya kala daga bari zuwa ja na jaraba.! Ke wai me kika yi wannan? Ni haka nake maki ? Lips ɗin a zaki mawa kiss sosai , kin san daga jiya zuwa yau sau nawa nayi maki kiss kuwa? Sau 334 ". Fiddo da idanun ta tayi tana kallon sa na mamaki , wato ma duk abun da yake yi yana lissafe kenan? To ko yasan guduwa zanyi bazan Aure sa ba? Abun da take tunanawa kenan a zuciyar ta . Kimun sau talatin . Sauran idan munyi Aure macigaba. A hankali ta fara Kissing din lips ɗin ta don tsoro al'amarin nashi ya fara bata . Sam bata ma sanin tana yin masa . Ji tayi yana ƙirgawa ɗaya,biyu,uku,hudu ,biyar.... Tsayawa tayi tana maida numfashi kawai sai ji tayi ya kama bakin ta yana hadewa da nashi tare da mata wani mouth kissing tsotsan labɓan ta yake kaman alawa . Kana ya fara sa hannun sa yana shafa ko ina na jikin ta . Zame bakin sa yayi daga nata tare da fara shaƙar ƙamshin jikin ta ,tun daga saman wuyan ta har zuwa nonuwan ta ,yana sa hannun sa tare da lagwidar su yana kama nipples ɗin ta tare da fara mulmulan su yana saka ɗaya a bakin sa. Ji tayi ya murgino ta ya na sakin mata nauyin sa . Motsi ta kasa yi sai sauke numfashi a hankali , Don ALLAH kar kamun , tsoro nake ji . Tayi maganan cike da rawar murya jin yanda 🍌 tayi sangangan na jaraba.! *Ban yarda ki karanta mun ba tare da jin biyani ba, Regular group#300 Vip group#500 ,SPC #1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko ki turo da katin MTN ta wannan number 08081202932* *MMN TEDDY* *K* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* RAMCY HERBAL💃💃Tabbas da kaji wane ba Banza ba , wani kaya sai amali , rugun babban motsi , margamargan dutse kafi gaban Aljihu ,wannan nima kaina da baki na na faɗi haka yake🤞. Ina kuke ƴan Uwana manyan mata ,shin kuna ina?💃 Matso kusa ga babban dama ta samu daga hannun wannan shahararriyar ƴar mutan Sokoto RAMCY HERBAL ta shirya tsaf don kawo mana magunguna da dama meye matsalar ki Amaryar Oga?? Uwar gidan Alhaji kefa? Maza saurara kiji wannan magunguna daban ne da saura daga taskar ƴar mutan Sokoto . -Maganin ƙanƙancewar gaban ɗa namiji -Maganin sanyi na mata da na maza -Gumbar riɗi , gumbar aya ,gumbar ƙwaƙwa , gumbar dabino. -Zumar ni'ima -Zumar ƙiba -Zumar goran tula -Dambun ni'ima -Zumar ƙwakwa da ta dabino -powder hip up Dana breast elargement . -tsumin ƴar gata -Tsumin tabaje -Maganin ciwon sugar -Maganin hawan jini RAMCY HERBAL ba anan ta tsaya ba , ta kuma taho mana da kayan gyarar jikin mu...💃💃 -Dilka Soap -Whitening Cleanser -malato soap -Half cast soap -shu'umin Humra tare da turaruka masu ƙamshi ,da zai rikita Oga in a few sec. Ga masu buƙatar ƙarin bayani maza hanzarta ku tuntuɓi wannan number 07032209881 / 08109511467 . Address: Sabon titin sokoto rima , kafin wajen sha'aban mai kankana mun gode.! *A da nace sam yau ba zanyi posting sau biyu ba , saboda masu fitar mun ,wanda gaskiya hakan ban ji dadin shi ba , na faɗa nace don ALLAH kar ku fitar ,amma sai dai naji labarin gasu can update ɗina suna yawo ,wasu ma har turo mun suka yi don na tabbatar , fisabilillahi wannan adalci ne? Don ALLAH ku bar fitarwa ,wannan dalilin yasa nace typing kaɗan zanyi ☹️* Ganin yanda ya fara mata kaman mayunwacin zaki ya sata fara bugun bayan sa tana faɗin " Don Allah Umair ka rabu dani ,bana So.! Bana So.! Ka bari don ALLAH , Jin hannun sa tayi yana shafa marar ta tare da cibiyoyin ta cikin wani irin salo mai kama da tafiyar tsutsa Yar Yar . Numfashin ta ne ya fara sama sama tuno da duk in ya shiga nan ,sai yayi mata kaca kaca sannan ta dawo gashi . Tafiyar nata ma daƙyar ta samu ya fara dawowa dai dai nata . Wayyo Ammie kizo yanzu Don ALLAH . Maganan nata ne ya ɗauke sakamakon ɗaukewar numfashin ta ,tana langwaɓewa tare da rufe idanun ta . Shikam Ambaton Ammie da tayi ne yasa shi tsayawa yana dakatawa cak da aika aikan nasa . Ganin jikin ta ya saki bata motsi yasa shi saurin sa hannun sa yana ɗaurawa saman kuncin ta . Umaima.! Umaima ya kira sunan ta yana girgizata ,amma ina Bama tasan yanayi ba. Wayar sa ce dake gyefe yaji ta dau ruri ,wanda kaman ba zai ɗaga ba sai kuma ya kai hannun sa tare da ɗaga kirar , don ko tsayawa tantacewa kirar daga wani ɓarayi ne bayyi ba . Kara wayar yayi a kunnen sa cikin Arrogant voice yace " Yane? Waye a kan layi??. Mamaki ne ya kama Ammie Maryam jin yana tambayar ta waye akan layi. A'a Umair lafiya? Nice fa Ammien ka.! Saurin kallon wayar yayi kana cikin ɗan rawar murya yace " I'm sorry Ammie ,ban lura bane. Murmushi tayi har yana jiyo sautin kana tace " Yanzu ina Lagos ,muna kan hanyar mu na ƙarasowa gidan yanzu . Ammie kin iso?. Murmushi tayi tana gyaɗa masa kaman wanda yake a gaban ta ,kana tace " Ƙwarai nan da mintuna Ashirin ina cikin gidan ka .ku tabbatar a shiri dai kuke don ba zama zamuyi ba . Kasa magana yayi wanda jin shurun nashi ,sai Ammie bata yi tunanin komai ba ,ta datse kirar don a iya tunanin ta miskilancin nasa ne. Don wani surutun ma da yake yi a yanzu ya zama masa dole ne ,zaman sa da Umaima. Jin ta katse kirar yasa shi sakin wani Gwauron numfashi ,kana yayi saurin nufar fridge Yana ɗauko ruwa a roba. Cikin sauri yana furta " Lahaula ya fara shafa fuskar Umaima a hankali ko zata farfaɗo ,amma ko motsi ba tayi ba bare jan numfashi. Hasbunallah ya furta yana kai hannun sa tare da ɗago ta yana kuma shafa mata ruwan a fuska zuwa ƙirjin ta ,tare da hura mata iskar bakin sa . Ganin bata motsa ba yasa shi saurin ƙara girgizata yana furta" Umaima.! *ANTY MMN TEDDY* *L* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* RAMCY HERBAL💃💃Tabbas da kaji wane ba Banza ba , wani kaya sai amali , rugun babban motsi , margamargan dutse kafi gaban Aljihu ,wannan nima kaina da baki na na faɗi haka yake🤞. Ina kuke ƴan Uwana manyan mata ,shin kuna ina?💃 Matso kusa ga babban dama ta samu daga hannun wannan shahararriyar ƴar mutan Sokoto RAMCY HERBAL ta shirya tsaf don kawo mana magunguna da dama meye matsalar ki Amaryar Oga?? Uwar gidan Alhaji kefa? Maza saurara kiji wannan magunguna daban ne da saura daga taskar ƴar mutan Sokoto . -Maganin ƙanƙancewar gaban ɗa namiji -Maganin sanyi na mata da na maza -Gumbar riɗi , gumbar aya ,gumbar ƙwaƙwa , gumbar dabino. -Zumar ni'ima -Zumar ƙiba -Zumar goran tula -Dambun ni'ima -Zumar ƙwakwa da ta dabino -powder hip up Dana breast elargement . -tsumin ƴar gata -Tsumin tabaje -Maganin ciwon sugar -Maganin hawan jini RAMCY HERBAL ba anan ta tsaya ba , ta kuma taho mana da kayan gyarar jikin mu...💃💃 -Dilka Soap -Whitening Cleanser -malato soap -Half cast soap -shu'umin Humra tare da turaruka masu ƙamshi ,da zai rikita Oga in a few sec. Ga masu buƙatar ƙarin bayani maza hanzarta ku tuntuɓi wannan number 07032209881 / 08109511467 . Address: Sabon titin sokoto rima , kafin wajen sha'aban mai kankana mun gode.! Ƙara Shafar fuskar ta yayi , yana juyawa kan sa gyefe tare da fara tunanin Abubuwa n da zaiyi ne yaji ta ja ajiyar zuciya tana saukewa da ƙarfi. A hankali ta fara ware idanun ta tare da sauke su a fuskar sa . Buɗe baki tayi zata ƙara sakin wani ihun yayi saurin sa taffan hannun shi yana rufe mata bakin tare da cewa " Tashi ki shirya na fasa yin maki Kinji". Lumshe idanun ta tayi tana buɗewa tare da gyaɗa masa kai Alamun to ". Muskutawa tayi tana miƙewa ta wuce shi a hankali ta bar shi nan zaune . Da ido ya rakata da wani irin mayunwacin Kallo . Tun da Umaima ta wuce kimtsa kan ta tayi tana shiryawa don Ta lura Umair Umma yake jira ,da ta iso zasu wuce. Bayan ta kammala komai sannan ta fara saukowa ƙasa . Baƙuwar murya taji tun kamin ta ƙarisa wannan ya alamta mata cewan Ammie ta iso . Jin Muryar Ammie tayi tana cewa " Ina Umaiman take ne??. Kamin Umair yayi magana ne Umaima ta ƙariso fuskar ta ɗauke da fara'a kaman ba bu abun da ke damunta tace " Ammie Barka da zuwa'. Cikin sauri Ammie ta miƙe tana rungume Umaima tare da tambayar ya take?. Kamin Umaima tayi magana Umair yace " Ai Ammie tana lafiya. Baki ga har ƙyau ta yi ba , a kwana biyu. Juyowa Ammie tayi tana kallon sa cike da mamakin ganin yanda yau Umair ne ke surutu haka , lallai So ba ƙarya ba. To yanzu kai nake tambaya ko ita? Ka bari ta mun magana ,don sarai nasan halinka idan aka zauna da kai sai fa haƙuri. Dariya yayi yana gyara zaman sa tare da shafa sumar kan sa yana cewa " Ohk Ammie Afuwan . Murmushi Ammie tayi tana kallon Umaima kamin tace " Kina shirye mu wuce ,ko kina buƙatar wani Abu kamun mu wuce?. Saurin girgiza kan ta Umaima tayi kamin tace " Bana bukatar komai Ammie . Yowa to mashaallh... Yanzu ku ya kamata mu wuce ko?. Wani irin sanyi ne Umaima taji ya ziyarci zuciyar ta kamin tace a zuciyar ta Allah na gode maka da ka kawo mun ƙarshen zama da wannan mutumin. Miƙewa Umair yayi A tare suka fiche daga falon zuwa farfajiyar gidan . *** Ɓangaren Mai ɗan wake kuwa ta Layin su Umaima tun da akace Umaima ta ɓace ko jaje batayi ba , saboda a cewan ta Allah ne ya rufa mata asiri da wannan yarinya aka nemeta aka rasa ,don da tana nan da yanzu asirin ta ya tonu . Don haka ɓatar Umaima yasata cigaba da sana'ar ta fafa ,rabi sana'a rabi ƙaruwan ci . Wuraren yammaci ne Su Umaima suka shigo layin nasu ,wanda mazan layin suna nan zaune inda suka saba zaman kashe Wando ,babu abun da ya sauya , Haggo Fatima tayi tana tafiya kyalalau² tamkar majinyaciya ,wanda ganin Fatima yasa Umaima saurin leƙawa ta window n na baya tana ƙwaɗa kirar sunan Fatima Tare da ɗaga mata hannu". Sakin manjan da Aka aiketa Fatima tayi tusss ledar ta fashe a ƙasa . Umaima..!! Ta faɗi maganan tana rugowa da gudu tare da biyo motar. Ambato sunan Umaima da fati tayi ne yasa Mazan layin yara da manya miƙewa suna biyo motar . Cikin sauri Umaima ke faɗin " tsaya anan na sauka ,daga nan mota bata shiga ko ina . Ja yayi ya tsaya a gyefe n kucalcalin layin . Kamin suyi magana Umaima tuni ta wangale ƙofar tana ficewa dai dai Fatima na ƙarosowa . Rungume juna suka yi Fatima na kuka tana faɗin " Umaima dama kina nan baki mutu ba. Juyawa tayi tana kallon motan da Umaima ta fito kana tace ' Alhmdllh Allah ya cika mana burin mu aƙwana biyu kacal ana uku . A hankali ta kai bakin ta kunnen UMAIMA tare da cewa " Kin samo kuɗin ne? Lallai Umaima ke mai Sa'a ce. Jimun banza wani mai Sa'a ? Marar Sa'a babu abun da na samo sai masifa. Umaima tayi maganan a zuciyar ta ,don bata da Amsan bai mawa Fatima ,ganin yanda jama'a suka zagaye ta . Hannun ta taji an kama cikin sauri ta ɗago tana kallon waya kama ta haka?. Magajiya ta gani da Uwale da sauran matan Auren layin da suka yi lulluɓi suka fito jin ance Umaima ta dawo. Muje daga cikin gida cewan Magajiya tana kallon Umaima dake ta kallon jama'ar layin , yara abokan gwabzawan ta kowa na kirar sunan Umaima Umaima. Baba Uwale ce tace mawa Ammie Hajiya ku taho mu shiga gida ko. murmushi Ammie tayi tana bin cewa " To badamuwa. Muryar Baba ne ya katse su dana Baba sule da yazo cikin sauri yana faɗin " Alhmdllh Umaima Allah ya dawo mana dake . Ai ga mutanen da suka taho da ita nan. Baba ne yayi saurin cewa " alhmdllh Hajiya mun gode Allah ya saka da Alheri kun taimaki rayuwar wannan yarinya. Murmushi Ammie keyi kana tace " Ba komai Malam ai yi wa kaine , Umaima tamkar ƴa tace. Juyawa yayi ga Umair dake can jikin moton shi bai ƙariso inda suke ba. Don tun da yake a rayuwar shi bai taba shigowa local unguwa geto irin wannan ba. Hayaniyar su har ƙwaƙwalwar sa ji yake kan sa nayi masa kaman ya rabe gida biyu. Muryar Baba Sule yaji yana cewa" Sannu ɗan nan . Yowa Baba mun same ku lafiya?. Lafiyalau mu shigo daga ciki ko?. Yayi maganan yana kallon Umair , murmushi Umair yayi yana cewa " Ohk. A tare suka juya suna nufar zauren gidan su Umaima da tuni su Sun shige . Yaran layin kuwa bin Umair suke da kallo , a hankali suna faɗin " Laaa balarabe ne . Sai kika ga yara zuuuuuuuu sun biyo bayan sa . A zaure ne Yaya Hannatu ta shimfiɗa nasu Baba da Umair tabarma , anan suka zauna tare da fara zantawa ,har akayi suka tsinci Umaima... Shiru Umair yayi don bai san me zaice masu ba. A hankali tafara tuno da maganan da Umaima ta faɗi mawa Ammie a moto. Murmushi yayi yana cewa " Ammie nace ta kawo ta gidana ,nan ya labarta masu yanda Ammie ta ganta tana rara gyefe a kofar gidan sa ,da ganin ta ta fahimci baƙuwa ce , wannan yasa ta riƙeta har na tsawon ƙwana biyu . Sauke ajiyar zuciya Baba yayi yana faɗin " Alhmdllh Allah mun gode maka daka sa wannan yarinya ta faɗa hannu na gari. Ba Sule ne ya bude baki zaiyi magana sai yaji Muryar su Baban gida matasan layin kusan su ashirin sun rufo zauren suna faɗin " Allah ya ƙara kiyaye ka Sir Umair Ahmad moddibo . Dama kowa yasan ka ta halin kyautatawa gashi kuwa mun gani yau da idanun mu . Allah yakaara maka ɗaukaka. Zauren ne ya amsa da Amin har da Umair da bai san sunan sa yazo har nan ba. Tuno da Umaima bincike tazo yi akan sa ya fahmta dalilin da yasa tazo har nan Lagos. Miƙewa Umair yayi yana nufar cikin wa'anan matasa tare da jan zugar su har suka isa bakin moton sa. Buɗe wa yayi yana fiddo da minti minti na kuɗi ƴan ₦500 yana damƙa mawa ɗaya daga cikin su tare da cewa " a ba ma kowa. Ihu suke yi suna godiya yayin da Baban gida ke faɗin Umaima ta kawo mana Arziki layin nan...Ai dama ita kullum a haka take ka manta wacece Umaima?. Cewan ɗaya daga cikin su... Shidai Umair bai tsaya sauraren su ba ya bar wurin tare da nufiway soron gidan su Umaima. *** Ɓangaren Su Ammie kuwa Umma da Hajiya Balki da sauran matan gidan banda godiya babu abun da suke yi , Haka Baba ya shigo yayi nasa . Umma ta so ta ƙwana ganin yamma yayi amma Ammie tace a yau zasu koma. Sallama sukayi bayan sallar magriba Umma har zaure, su Baba Sule kuwa har bakin moto da su aka je. Umair ne ya jira fitowar Umaima don suyi sallama. Wannan yasa shi bai bi zugar Ammie ba. Ba don taso ba Umma tace tazo suyi sallama , saboda bata son Umma ta fahimci Wani Abun ne yasa ta fitowa kaman yanda tace . Koda ta iso zauren shiru tayi tana jirar jin mai kuma zaice. Kusan mintuna biyar sannan ya motsa bakin sa yana cewa " Ki sanar da Baba Nan da 2weeks Daddy zai zo maganan Auren mu , saboda a wannan satin za wuce Oustralia. Kallon sa tayi kamin ta sa wani irin dariya na rainin Hankali. Amma lallai Umair ka iya rainin hankali, Waye za'a yi maganan Auren nasa Ni?? Allah yayi mun tsari na haɗa zuri'a da mazinaci.! Mugu.!! Mun rabu nida kai rabuwa ta har Abada. Baiyi mamakin furucin ta ba duk da bai taɓa tunanin zata ƙwantar masa da kai don tace masa a'a ba. Murmushi yayi yana dannewa wani ɗaɗɗatan abu da ya tokare masa a maƙoshi. A hankali ya tako kusa da ita. Hannun sa yakai yana riƙo nata tare da yi kaman zai shige mata. Saurin ja baya tayi ganin yanda yake shirin mata iskancin da ya saba. Nan fa zauren gidan mu ne yanzu zanyi maka ihun ƙwarto .! Ƙara sakar mata murmushi yayi. Lallai wannan Ɗan duniya ne . Tayi maganan a zuciyarta . Tsinkayar Muryar sa taji yana cewa " Dama ai bance da Amincewar ki zan Aure ki ba ,amma ki sani sai na Aure ki ,ko kina So ko Bakya so.! Ina da wanda zan Aura , ba kai ba ,ka jira zaka ji labari Inshaallh. Baya yayi yana dariya kana yace " Ohk kina Son shi kenan wanda zaki Auran? Ohk a shawarce ki Aure Ni ,Don bazan bari kije mawa wani a matsayin ragowa ba. Wani irin ɓaci ranta yayi nan da nan kawai sai ga Hawaye shar shar . Sai na dawo.! Yayi maganan yana juyawa tare da barin ta nan tsaye.! *MMN TEDDY* *M* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* RAMCY HERBAL💃💃Tabbas da kaji wane ba Banza ba , wani kaya sai amali , rugun babban motsi , margamargan dutse kafi gaban Aljihu ,wannan nima kaina da baki na na faɗi haka yake🤞. Ina kuke ƴan Uwana manyan mata ,shin kuna ina?💃 Matso kusa ga babban dama ta samu daga hannun wannan shahararriyar ƴar mutan Sokoto RAMCY HERBAL ta shirya tsaf don kawo mana magunguna da dama meye matsalar ki Amaryar Oga?? Uwar gidan Alhaji kefa? Maza saurara kiji wannan magunguna daban ne da saura daga taskar ƴar mutan Sokoto . -Maganin ƙanƙancewar gaban ɗa namiji -Maganin sanyi na mata da na maza -Gumbar riɗi , gumbar aya ,gumbar ƙwaƙwa , gumbar dabino. -Zumar ni'ima -Zumar ƙiba -Zumar goran tula -Dambun ni'ima -Zumar ƙwakwa da ta dabino -powder hip up Dana breast elargement . -tsumin ƴar gata -Tsumin tabaje -Maganin ciwon sugar -Maganin hawan jini RAMCY HERBAL ba anan ta tsaya ba , ta kuma taho mana da kayan gyarar jikin mu...💃💃 -Dilka Soap -Whitening Cleanser -malato soap -Half cast soap -shu'umin Humra tare da turaruka masu ƙamshi ,da zai rikita Oga in a few sec. Ga masu buƙatar ƙarin bayani maza hanzarta ku tuntuɓi wannan number 07032209881 / 08109511467 . Address: Sabon titin sokoto rima , kafin wajen sha'aban mai kankana mun gode.! Tsayawa Umaima tayi nan Wurin motsi ta kasa sai aikin sharar ƙwallah tana tunanin Maganganun Da Umair ya gama watsa mata . Hango Baba Sule Tayi daga wajen soron yana takowa da'alama shigowa zauren gidan zaiyi ,nan ta yi saurin juyawa tana nufar cikin gidan. A tsakar gida ta tadda kaf matan gidan , da sauran mutane wanda su taho mawa Umma jejeto ,wuce su tayi ba tare da ta tanka kowa ba , Tayi cikin ɗakin Umma . Tun daga Wannan rana Hajiya Balki ta yanke hukuncin kar a bar Umaima ta fita ko nan da can ,Bata ba fitar gida,kullum tana zaune gu ɗaya. Fatima ce da sauran ƙawayen ta ke shigowa suna tayata fira. Idan Umaima taji har hantsi yayi Fatima bata zo ba ,zata aika a kirata su zauna fira. Zaune Umaima da Fatima suke , Suna cin Tuwon da Umma tayi shi yanzu da wannan yammacin . Umaima wai naji baki mun maganan Kuɗin bane ? Wannan matan data kawo ki itace ministan ko. Ke amma fatima baki da hankali wallahi , wannan mutfa fa da kika munzo tare dashi ai shine Umair ɗin ,ita kuma watan nan matan mahaifiyar sa ce. Nan Umaima ta cigaba da laburta mata abubuwan da suka faru , don har Lalatan da yayi da ita bata ɓoye mata ba . A ƙarshe ne ta faɗa mata maganganun da yaɓa mata a zuwan nan da sukayi tare . Tun da Umaima ta fara bata labarin Yanda suka yi da Umair Fatima ta fara zubda Hawaye . Kai Amma wannan Mutumin mugu ne Wallahi babu na biyun shi. Hala ma shiyasa kika amince da Ashiru don nayi mamaki da kika yarda ki Aure san. Eh fa ,don dana Aure Umair gwara na Auri Ashiru ko banza nasan shi ba mazinaci ba ne. Kuma ki sani wallahi ba sona tsakani da Allah Umair keyi ba ,kawai don nayi masa mugun baki ne . *** Ɓangaren iyayen Ashiru kuwa ,tun da suka zo kaico kaico Suka yi magana da Su baba Sule akan tsaida Auren Umaima da Ashiru. Wanda hakan yasa su Amincewa tare da Hamdala . Sati uku aka sanya na Auren , don an fi tsawon shekara guda dama ana Son tsaida magana Umaima ke kauce kauce tayi ta masifa ita bazata Auri Ashiru ba ,sai ta gama sakandire. Sai a yau su Baba suka tsaida rana . Kowa a dangi farin ciki yake yi da Wannan Aure , duk da Umma bata aje ba,ba kuma ta bai mawa wani Ajiya ba . Amma tace Allah shi ke rufa asiri . Wasa wasa lokaci nata tafiya , yau gashi saura ƙwana shida bikin Umaima da Ashiru , a wa'ancen ranakun sam ko tuna Umair bata yi , amma sai a yanzu tayi ta tunanin sa , sosai take tambayar zuciyar ta mai yasa take hakan ,don so take ta manta shi a rayuwar ta , wanda a cikin zuciyar ta ta yi masa suna da "Mayaudari. Fatima ne da ƙawayen Umaima suka shigo gidan , a bakin Kitchen suka tadda Umaima tana rafka tagumi kaman yanda ta saba da kullum. Cikin sauri Fatima ta ƙarako inda Umaima take tana cewa ":Ga Ashiru can a waje yana jirar fitowar ki ,shida Abokin shi . Tashi muje nasan bai wuce hidimar bikin ne . Nisawa Umaima tayi tare da ɗaga kanta sama , ganin hijabin ta a saman igiyar shanya yasata raruma tana sanyawa tare da cewa " Ku mu je ko.! Tun daga nesa Hango Umaima Ashiru ke washe baki , har suka iso . Gaishe su Tayi cikin mutuntawa , don Umaima ta sauya ƙwarai kaman ba ita ba . Kullum a cikin kasale da zazzaɓi take wanda har Muryar ta ya sauya , yawan hargogowan nan duk ta daina shi . Malama Umaima ya hidimomin? Da kuma shirye shiryen? Cewan Ashiru yana murmushi . A hankali Umaima tace " Lafiya lau ya naku shirye shiryen ?. Alhmdllh cewan Ashiru yana faɗaɗa murmushin sa . Yanzu da Aƙwai wani Abu da kuke buƙata ne?. Juyawa Umaima tayi tana kallon Su Fatima da suka amshe ta suna cewa " Sai dai za'a bamu kuɗin walimar ƙawaye. Hummmm Ni Bara na shiga daga ciki idan kun kammala ku sameni a gida . Umaima tayi maganan tana masu Ashiru sallama tare da juyawa tana nufar cikin guda . Can ƙuryar Ɗaki ta shige tana ƙwanciya a gadon Umma tare da rufe idanun ta kaman mai jin barci . Motsin Shigowa taji wannan yasata buɗe idanun ta tana kallon Umma dake shigowa. Miƙewa tayi zaune , Nan Umma ta zauna bakin gadon tana kallon Umaima kaman mai tsartan Wani Abu ,sai kuma tanisa tare da cewa " Umaima kina lafiya kuwa? Meke damunki kwana biyu ?. Nisawa Umaima tayi kana tace " lafiyana qlau Umma ,kwana biyu zazzaɓi ne kawai sai yawon kasala da nake ji. Bari Malam ya shigo sai a aika chemist a sayo maki maganin zazzaɓi . To Umaima tace tare da lumshe idanun ta. Miƙewa Umma tayi tana fichewa daga kuryar dakin , a zuciyar ta tana tunanin ƙila zullumin Aure ne ke saka Umaima hakan. *** Ɓangaren Umair kuwa a sati biyu ne yaso ya dawo gida nageria , kullum tunanin sa yana kan Umaima , Aikin nasa ne yaga zai ɗauke sa fiye da sati uku ,wannan yasa shi a sati na Ukun ya kira yayan Mahaifin sa yana sanar masa da Batun Umaima tare da roƙon sa kan a je a nema masa Auren ta . Cike da jin daɗi Alh Iblo yake sa masa Albarka ,don dama burin su suga Auren Umair ɗin . Yana datse kirar Ya kira Alh. Ahmad moddibo yana sanar masa kan zai je nema mawa Umair Auren Umaima anan Garin su. Sam Daddy Bai jah ba ,hasali ma addu'a yayi na nasara.... Ana saura kwana uku bikin Umaima Alh Iblo ya taho nema masa Umair Auren Umaima . Wanda Anan ne yake jin an kusa bikin ta saura kwana uku ma yanzu haka . Shiru Alh Iblo yayi kamin yayi masu fatan Allah ya basu zama lafiya. Godiya Su Baba Sule Sukayi ta masu tare da masu haƙuri . A haka Alh Iblo ya tafi . Bayan tafiyar Alh Iblo ne Ya kira Umair a waya yana bada baki da basa haƙuri ,sannan ya sanar masa da Cewan An mawa Umaima baiko da wani ,yanzu haka ma saura kwana uku bikin . Ai bai bari ya ƙara ji daga bakin da ba , ya katse wayar yana sawa a yankan masa tikitin tafiya , don a cewan shi a washe gari zai dawo gida Nigeria , sam ba zai bari ayi wannan Auren ba .! Kuyi manage wannan Pls ba yawa 🙏 *N* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* *Night Update🥱* Hankalin Umair sosai ya tashi da jin maganan Alh Iblo , wanda bai shawara da kowa ba ya yanke hukuncin dawowa Gida Nigeria . A kusa can Abuja Daddy ne ke sanar mawa Ammie abun da iyayen Umaima suka faɗa mawa Alh Iblo na An riga an mata miji sai dai Umair yayi haƙuri . Shiru Ammie tayi tana faɗawa Duniyar tunanin ya Umair zai amshi wannan zance? Anya zai iya haƙuri kuwa? Don a ƙwayar idon Umair take ganin mahaukacin Soyayyar Umaima , wannan yasa yana ɗaya daga dalilin da ta amince da maganan nasa bata ɗauke shi a shirme ba. Sauke Ajiyar zuciya Ammie tayi tana kallon Daddy kana tace " To Allah yayi mana zabi mafi alheri . Amin ya Allah Daddy yace , kana Ammie ta muskuta tana fitowa daga Part ɗin Daddy , Direct Bedroom ɗin ta ta nufa . Bedside Drower ta Kai hannun ta ,tare da ɗaukar Wayar ta ,don ta kira Umair ta rarrashe shi ,ta kuma basa haƙurin matar mutum bata taɓa Auren mijin da bana ta ba . Abu kaman Wasa ta kira layin sa yafi sau biyar amma switch up .wannan yakuma ɗaga Hankalin Ammie ƙwarai . A wannan ranan dai barcin ta rabi da rabi ne. Ɓangaren Umair kuwa ƙwana yayi zaune yana jin wani irin zafi a zuciyar sa , a cewan sa shi sam bai taba niman abu ya rasa ba . Bai kuma taɓa ƙwalla fa rai a abu bai samu ba. A kan ta baza'a fara ba. Ƙwana yayi yana shan sigari baya duba koda lafiyar sa . Cikin matsanancin ɓacin Rai yake furta " duk wanda yayi kuskuren Auren matar shi sai yasa shi ya ƙare Rayuwar sa A gidan Kaso na har ƙarshen rayuwar sa. A washe gari ne Umair ya taso daga jirgin Oustralia zuwa gida Nigeria . *** Wani irin dariya Hajiya Turai tasa kamin ta juya tana kallon Aminiyar tugun ta wato Hajiya mulaika . Masha'allah Allah mun gode maka , da wannan Aure ba'a bashi ba , don tamkar shigar sauri yayi mana ,ya kauce mawa tugun mu. Don haka yanzu wasan zai fara . Kyacewa da dariya Hajiya mulaika tayi tana miƙamawa Hajiya Turai hannu suka tafa . Ƙwarai Turai wannan gaskiya ne , kinga sai mu zabo masa ko wacece muce zamu yi masa Auren Huce takaici. Eh kuma da Hjy mulaika kin kawo mafita kwarai , to mai zai hana Musa Ru'aifa?. Wani irin Kallon Hajiya mulaika take mawa Hajiya Turai kana tace " A'a wanda zaki saka ,sai kin tabbatar jikin ki ne , saboda kin san fa komai ba don Allah zamuyi shi ba. Na farko asirin sa zamu tona a duniya ,ko ta hanyar sharri ne ,dole gwamnati ta ɗauki mataki . Daganan ne zamu fara cin dukiyar sa ,muyi facaka da ita . Shiru Hajiya Turai tayi sai kuma tace " To yanzu wazan hada shi da ita ta kuma iya mun wannan Aiki ,cikin sirri?. Gyara zama Hjy mulaika tayi kana tace " Baga ƴata Nusaiba ba.! Sauke numfashi Turai tayi cike da farin ciki tace " Ƙwarai kuwa ,yanzu idan kin koma sai ki mata bayani , Ni kuma zan samu mahaifin sa da maganan ,nasan dole zasu amince ,tun da babu wata mafita bayan hakan.! **** A hankali suke tafiya kusan su Biyar hannun su duka kowa yasha lallin fulawa mai ƙyau ciki harda Amarya Umaima , wanda a yau biki saura Ƙwana biyu. Yaran layin kunsan Amarya da farin jini haka kowa kebin ta irrrrrr. A zaure ne sudai su Fatima sun ga Umaima ta saki wayar hannun ta yayi ƙasa tana furta ' Innalilahi wa'inna ilaihir rajiun . Kallon kallo suka tsaya suna yi ita da Umair .wanda ganin ta yasa duk wannan raɗadin da yake ji ya ƙwaranye. Umaima Yaudara ta zakiyi? Wani zaki Aura bani ba? Anya kina Son shi kuwa? Hummmm Bakya son Umaima da kina Son shi ba zaki taɓa fitar dashi a matsayin mata miji ba ,bayan kin san nine Mijin ki.! Zaki jefa rayuwar sa cikin haɗari maslaha ɗaya ki hakura da wannan Auren idan ba haka ba ,kin fi kowa sanin ko Ni waye .! Na baki Daga yau zuwa gobe Duk shawarar da kika yanke , ga card ɗina ki Kirani. Ya ƙare magana yana wurga mata card tare da ficewa . Nisawa Ummalo tayi ƙawar Umaima kana tace " Wannan me baƙar tabarau ɗin Waye kuma ? Umaima kin san shi ne.??. Shiru UMAIMA tayi tabbas maganan Umair ya firgita ta ƙwarai . Duƙawa tayi a hankali tana share hawayen fuskar ta ,tare da sa hannun ta tana ɗaukar katin....! *MMN TEDDY* *O* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* *Morning update🥳* Miƙewa Umaima tayi jiki a sanyaye tana kallon Su Ummalo da Fatima , kana tace "kumu tafi !. Bin bayan ta suka yi yayin da Fatima ke faɗin mun shiga uku.!! Ɗakin Hajiya Balki suka shiga don tun da bikin ya ƙara so kusa ta tattaro ta dawo gidan da zama ,a cewan ta ba zata koma ba sai anyi biki an watse . Tun da suka shiga ɗakin Ƙawaye da Son jin gulma sukayi ta baza idanu wai ko zasuji Umaima tayi magana Umair , amma kuma shiru , a haka da ɗaya da biyu kowa ya watse ,don Umaima katin Hajiya ta ɗare tana juya masu baya kamar mai barci ,amma nan kuwa sam ba haka bane , damuwa ne ya taru ya lulluɓeta . Rintse ido tayi tana saurun buɗe su ,hango fuskar Umair tayi tana sakar mata wannan murmushin nasa , hushiryar sa da ya raba tsakanin fararen haƙoran sa na bayyana. Ɗan tsaki ta jah kana ta furta mugu kawai . Jin wannan magana nata yasa Fatima da ita kaɗai tayi saura cewa " Umaima wai ya ake ciki ne? . Juyowa Umaima tayi tana muskutowa daga ƙwance bata tare da ta miƙe ba tace " Kaman ya kenan Fati.." hummmm sauke numfashi Fatima tayi kana tace" Umair ,Ni anawa ganin mai zai hana ki Auri Umair kaman zai fi mana , kiyi duba fa , da gaske yake a yanzu . Wani irin murmushi Umaima ta saki ,kana tace " Baki san waye shi bane,Amma ina da yaƙinin Umair ya Aure Ni to ba zaman daɗi zamuyi ba ,mugu ne macijin sari ka noƙe ,azabtar dani kawai zaiyi ,don duk izayar nN da yayi mun bai ishesa bane shiyasa yake son Aure na ta rabani da duk wani farin ciki na. Kar fa ki manta da baki nayi masa kan Allah yasa ayi mawa ya'yan sa haka shine yace " Zai Aure Ni don dole. Shiru Fatima tayi kamin kaman wanda aka tsikara tace " Amma dai kin san kunfi dacewa dashi ba Ashiru ba. Dacewa.? Umaima ta maimaita maganan kamin ta taɓa baki tana faɗin , idan na Aure sa da wannan ƙanƙantan shekarun nawa ,kashe mun Rayuwa zaiyi ,matar shi kan ta abun ki tausaya mata ne ,mugu kawai ". Umaima tayi maganan tana tuno da maganan sa da yake cewa " Ni bana barci da kaya , haka kuma nake son Matar da zan Aura ta kasance. Hummmm to ai shikenan Umaima kin fini sanin waye shi ,tun da ke kika zauna dashi . Cewan Fatima tana murmushi . *** Bayan Umair ya fita ne yana shirin fita layin ya haɗu da Baba Sule , Wanda kallo ɗaya yayi mawa Umair ya gane sa . Cikin matsanancin Fara'a ya kalli Umair da shima shi yake kallo " Cikin mutuntawa Umair ya gaishe da Baba Sule ,kana Baba Sule ya amsa yana faɗin Saukar yaushe ? Ko kun zo ɗaurin Auren ne?. Wani irin bugawa ƙirjin Umair yayi sai ya ɗan yi murmushin yaƙe yana cewa " Ina Baba.? Au Baku haɗu ba kenan da Malam Ibrahim ?. Eh Bamu haɗu ba. To muje Na kaika shagon shi. Shiru Umair yayi yana bin bayan Baba Sule , a zuciyar shi yana cewa " Dama Baba Kasuwanci yake yi?. Gani yayi sun fito bakin hanya Baba Sule na shirin tare Abun hawa .! Cikin sauri Umair ya ce dashi" Ah Baba baga mota na can mun barota ta a layi, mai zai hana muje mu shiga sai muje Ai ban kawo shagon da nisa ba. Murmushn su ta manya Baba Sule Tayi kana yace " Ai shagon a kasuwa take . Juyawa sukayi tare da nufar Moton da Umair yazo da shi kirar wane yaro . Suna shiga Umair ya fara driving basu ɗau mintuna goma ba suka isa kasuwa . Bin shagon Umair yayi da kallo ,shago ne ɗan madaidaici , ga yaran shagon suna ta sallamar customers . Ɗaga kansa sama Umair yayi yana duban Shagon ,anan ya fahimta shagon siminti ake sayarwa . Ba Bismillah Umairu shigo daga ciki ,cewan Baba Sule yana shiga Umair ya biyo bayan sa. Masu saye da sayarwa wurin duk idanun su ya dawo kan Umair , kowa na tunanin ne ya kawo wannan matashin attajirin nan cikin kwacalcalin Kasuwar ? Wai kuma ya rasa inda zai zo sai shagon sayar da siminti . Zaune Baba yake akan Sallaya yana zikiri don rana yana gab da faɗuwa. Shafa addu'a yayi yana kallon Baba Sule da Umair da suka zauna a gyefe suna jirar kammalawan sa .aaa Umairu kune da yammaci?. Murmushi Umair yayi yana sunkuyawa cike da ladabi yana gaida Baba ,kana ya baba ya amsa yana tambayar sa kowa da kowa. Ba tare da Umair ya basa Amsa bane ya kalli Baba Sule kana ya juya yana kallon Baba tare da cewa " Baba Wai Shin gaskiya ne an mawa Umaima miji bani ba?. Kallon sa Baba Yayi kana yayi shiru sai kuma ya ɗago a yana girgiza kai tare da cewa "Ƙwarai Umairu , yau saura kwana biyu kenan. Sai daga baya Aka zo da maganan ka , haƙuri xakayi Allah ya baka wata wacce tafi Umaima. Ina Baba bazan samu ba. Yayi maganan idon sa na kaɗawa daga fari zuwa ja. Umaima ba matar kowa bace ,matata ce.! Baba don Allah ku warware wannan Sa ranan A maida akaina. A jibin a bani ita . Ƙara ware ido Baba yayi cike da mmki , kamin yayi magana Baba Sule yafara ba Umair haƙuri ,tare da masa bayanin idan suka raba wannan Aure sunyi ƙaranta ,kuma sannan Mutan unguwa zasu ce sunyi Auren kudi ne , kuma kar ka manta Umaima ba tsarar Auren ka bace ,ka fita komai . Cewan Baba yana kallon Umair wanda jijiyoyi n jikin sa sun tashi , gargasar hannayen sa sun mimmiƙe . A hankali ya furta " Shikenan Baba Allah ya basu zama lafiya." Amin su Baba suka amsa . *** Tun daga wannan Rana Umair barci ya gagare idon sa. Yayin da zuciyar sa ke saƙa masa abubuwa da yawa da zaiyi akan Umaima ,don har tunanin yasa a sato Masa ita sai da yayi , ya kulleta a tare dashi suyi rayuwa har mutuwa . Amma tuno da karamcin wannan gida yasa shi fasa yin hakan . Kullum a tunani yake a kuma shan barasa . Zaune yake shida Julayb ,Julayb ne ya aje karan sigarin kana yace "Wai Umair kana da hankali kuwa? Akan mace kake kokarin kashe kan ka ?. Jubi fa kwalebe nawa ka shanye na barasa baka tunanin lafiyar ka?. Banza Umair yayi masa kana cikin Muryar maye yace " Kaje Garin su Umaima yau ka gani an ɗaura mata Auren?. Kallon sa Julyab yayi kana yace " Idan an ɗaura to me xakayi? . Cireta a rayuwa ta zanyi. Murmushi Julayb yayi ba tare da ya bari Umair ya fahimta ba yace " To yau zan tafi ,tun da kasan yau ne ɗaurin Auren .. *** A yau asabar ƙarfe biyu aka ɗaura Auren Umaima da Angon ta Ashiru . Wanda tun da Aka ɗaura Auren nan Ashiru fara'a bakin sa yaƙi rufuwa ,haka mutane da dama sun halarta wannan daurin Aure ,don Baba aƙwai shi da mutane kwarai. Tun da aka ce an ɗaura Auren , Umaima hankalin ta ya fara tashi , babu tunanin wanda take yi sai maganan Umair.! Yaudara ta zakiyi???. Wani irin bugawa ƙirjin ta yayi tuno da wannan maganan tasa . A haka ta wuni babu walwala . Wanda da misalin yammaci aka kawo mota aka ɗauki amarya zuwa gidan mijin ta wato Ashiru . Don basu da nisa daga layin su Umaima sai inda aka kaita . Gidan yawa ne don a cikin gidan aka yi mata ɗan Platt Mai ƙyau. Mata ne kusan bakwai a gidan kowa da mijin ta da yayan ta . Kuma duka yayyun Ashiru ne . Su Fati kuwa sai fara'a ake ,ana ta shiga da fita , wanda wuraren ƙarfe takwas kowa ya watse . Abun da Umaima bata taɓa gani ba shi ta gani. Bayan Mutane sun watse ne , Ashiru ya shigo da yayyun sa mata don shine karamin su , acewan su sun rako Auta ɗaki. Wani sarawa kan Umaima yayi cikin ta na murdawa sakamakon jin ƙamshin turaren Angon nata , wannan yasa ta saurin miƙewa tana sauke mayafin da aka rufa mata . Muryar babban yayan su taji tana cewa " Alhmdllh Mun kawo Angio....kamin ta rufe baki ne Umaima ta fara amai , kaman zata fidda hanjin cikin ta ...! *P* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* *NIGHT UPDATE🥱* Tsayawa Duka dangin Ango Ashiru sukayi kana Yaya Hadiza tayi saurin nufo Inda Umaima ke tsugune tana sheƙa amai kaman zata fidda ƴan hanjin ta . Tallabota Yaya Hadiza tayi kana tace " Umaima lafiya dai ko. Babbar yayan su Ashiru ne cike da masifa ta kalle Umaima tana cewa" Wani lafiya ,ai dagani kun san babu lafiya wannan. Sam Ashiru ba zai ƙwana a ɗakin nan ba , sai an tabbatar Wannan yarinyar ba ragowa bace. Subhanallah Yaya Uwauwa wannan maganan bai dace ta fito daga bakin ki ba ,da girman ki fa?. Cewan Ashiru cike da damuwa . Kai da Allah wuce ka rufe mun baki , Kai yaro ne , Kalli fuskar ta , kasan a haife na haifi Umaima don na kusa jika da ita . Ba yau nafara ganin mace watsatstsiya ba. Don haka A kiramun Safara'u maƙociyar mu yanzu ,tazo tayi gwajin fitsarin Ta ,ko anan zamu fahimta gaskiyar Al'amarin. Juyawa Umaima tayi tare da durƙushewa anan wurin. Tana sakin wani marayan Kuka kana ta fara cewa " Umair ka cuceni ,ka cuta Rayuwa , Bazan yafe maka ba ,wayyo Ni ,wayyo Rayuwa.! Juyawa Yaya Uwauwa tayi tana kallon Yaya Hadiza kana tace " Kunji magana ta yafito ko?. Hummmm a jura zuwa rafi dai . Shiru Falon yayi kowa da abun da yake saƙawa a zuciyar sa na tsawon minti ɗaya . Kana Yaya Hadiza ta cika hannun Umaima tare da jan wani dogon tsaki . Ai dama wannan shaka shaka na wannan yarinyar Ni tuni ina zargin ta . Allah shi kyauta kai ka nace gashi nan ta jawo mana Abun magana a maƙota da dangi ,a koma ana cewa ka Auri karuwa.! Yaya Hadiza ke maganan cikin matsanancin fushi tanayi tana kallon Ashiru da ya sauke hular shi yana firfita don wani irin gumi ke karyo masa . Yaya Uwauwa ce ta amshe Hadiza da cewa " Ai wannan tafi ragowa karuwa dai ,gatanan ƴar malam taƙi halin malam ,waye bai san mahaifin ta ba , shi fa yake kirar sallahn masallacin layin nan , wallahi kin fita Zakka a cikin yan uwan ki da gidan ku baki ɗaya . Kin kuma jawo mana Abun kunya a idon duniya . Tana gama faɗin haka ta juya fuuuuu. Yaya Hadiza ce ta kalli Ashiru dake tsiyayar da ƙwallah . Umaima.! Ya kira sunan Umaima da a yanzu kukan ya gagara mata sai sauke ajiyar zuciya ,tana cura ji take kaman ta haɗiye ranta ta mutu ta huta. Tana nan zaune ne taji y Kira sunan ta , wanda sam ta kasa Amsa shi ,sai numfarfashi da take yi ,ji take ƙirjin ta na mata zafi kaman zai ɓalle wani ya fito mata ta huta . Umaima me yasa kika yi mun haka?. Ba laifi na bane , Shi ne ya mun haka?. Auwalu??? Ashiru yayi maganan cike da fusata ,don shi har a yanzu bai ɗigon raguwar soyayyar Umaima a zuciyar sa ba ,sai ma wani wutar soyayyar da yake ƙara mamaye zuciyar sa. Kaman ba zata basa amsa ba , sai kuma tace " Sir Umair Ahmad moddibo.! Wani irin bugawa zuciyar Ashiru yayi ,don tabbas yasan Umair ba ƙaramin mutum bane a Nigeria baki ɗaya ,ba state ko ina na Nigeria ambaton sunan matashin ake yi. Cikin gwasalawa da wawantar wa Yaya Hadiza tace " Au iskancin naki har ya kai ga Nan? Kin san waye Sir Umair kuwa da har zaki masa wannan sharrin , don an kawo ki gidan mijin ki a ragowar ƙattai . Kinje wani ƙato ya gama buga maki iska sai Kizo mawa ƙaninmu a matsayin ragowa . To hattara kar ki ƙara faɗin munin abu akan Sir Umair , don kaf dangin ku zai ƙarar Bakya kaɗai ba ,mubafaka muguwa kinci mana mutunci tsakanin mu dake ALLAH ya isa.! Wani irin fashewa da kuka Umaima tayi tana ɗaura hannun ta aka ,sam ta rasa me ma zata ce fadi take wayyo Ni Umaima ,Ni naja wa kaina ..! Kai Da ALLAH sake ta yanzu ka fito ,iyayen ta da suka kawo mana Ragowa gindu a fafake su taho su dauke ta ,don har da ajiyar ƙwarto.' girgiza kai Ashiru yayi kana yace " Ina son ta a haka , ku barta zan Zauna da Umaima , har ta haifi ɗan ta ko ƴar ta zan riƙe su mu cigaba da zama har Abada...sakarcin banza ,au Dama Kai shashasha ne nasani . Idan soyayya ya rufe maka ido ,mu namu idon a bude yake ,yanzu wannan shedaniyar a yau sai ta bar gidan nan.! *** Umair lafiya me yake damunka haka?. Ammie ke Tambayar sa cike da mamaki ,Daddy ne yake furta Umair kana lafiya kuwa? Kasan me kake sha a tsakiyar falo? A gaban ma'aikata ,idan baka ji kunyar mu ba ,ai kaji tsoron Abun da mutum zai je ya faɗa. Wannan fa giya ce.! Cewan Daddy Yana pointing ɗin Ƙwalbar barasan da hannun sa . Meye Daddy ,Ammie wannan ce kaɗai zai ɗabemin kewar rashin ta kusa dani. Ina Son Umaima ,Ina son ta , but she Go and live me aside. Why she do that to me???. Daddy Bana da kyau ne ,ko kuwa bana da matsayin da wata ɗiya kaman Umaima zata soni ne??. Dad you now what??? Yayi maganan cike da murya ta maye ,kana yace akan ta na fara jin daɗin Sex ,I need her." Kamin ya rufe baki ne yaji mari tassssss". Cikin wani irin huci Daddy Ke kallon Umair kamin yace" Tashi ka fucemun daga falo mara kunyan wofi . Umair kai naka giyar kudin da ƙuruciyar da haka yazo maka?. Miƙewa yayi ya na tangadi. Nigeria is urs'. Bana wa bane ba, since before now na tsani Nigeria , a yau zan ɗauki visa na zan koma ƙasar Momy na nayi rayuwa ta . Yana gama faɗin haka ya juya yana tangadi ya nufi hanyar fita daga falon. Umair .!! Ammie ta ƙwada kirar sa idon ta na zubda Hawaye . Bai bi takan ta ba ya sa kai yana ficewa daga falon. Cikin sauri Ammie ta juya tana bin bayan sa tare da kirar sa. Kar ki taka ko nan da can.! Taji Muryar Daddy Yayi maganan a fusace . Cak taja ta tsaya tana kallon sa hawaye na bin kumcinta . Daddy ya Zamu yi mu sa Umair farin ciki. Ammie magana kika tsaya yi , Ya Umair fa ya fita ,kuma ba a hayyacin sa ba , nasan ma da kansa zaice zaiyi driving lemme go and escort him . Cewan Surayya da duk abun da ya faru tana daga bayan su tana jin su. Ammie ki daina kuka zan sa yaya Ya fasa tafiyar nan duk yanda zanyi zanyi naga bai koma can ƙasar ba. Don Allah Surayya kiyi kokari wallahi mukayi kuskure Umair ya bar Nigeria to ganin sa sai yayi mana wuya. Ammie na sani . Da gudu Surayya ta bar falon tare da nufar farfajiyar gidan tana ƙawsa kirar Ya Umair.!!!! *AUNTY AISHA MMN TEDDY* *Q* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* Da wani irin gudu Surayya ke bin bayar Umair wanda tuni ya isa ga moton sa yana kai hannun sa tare da buɗe murfin moton , jin Kirar sunan sa Da Surayya keyi yasa shi dakatawa daga shiga cikin moton yana juyowa tare da bin ta da kallo a miskilance. Isowa Surayya tayi tana haki don gudun da tayi kana tace " Pls Yaya Umair Kar kayi driving da kan ka , idan kayi a wannan halin da kake ciki komai ka iya faruwa da kai . Bari Ni na kai ka. Duk maganan da take bai bata amsa ba har ta dire ayar ta , baya yayi yana Matsawa ita tare da juyawa yana nufar side ɗin mai zaman banza , ita kuma ta shiga daga ciki tana fara driving ɗin moton , tare da barin farfajiyar cikin gidan.! A hankali take tafiya tamkar ƴar koyo domin jikin ta yayi sanyi , Shiru tayi tana tunanin kalaman Yayan nata akan UMAIMA ,wannan wacce irin marar rabo ce da har ya Umair zai ce yana Son ta ,ta zaɓi Aurar talaka akan Yaya na.? Wacece ita? Niko zan so naga ita ɗin wacece??? Mai ta taka Ƙyau ko dukiya..? Abun da Surayya ke faɗi kenan a zuciyar ta tana driving tare da kallon Umair ta gyefen ido. Addu'a Surayya keyi ALLAH yasa Umair yayi barci ,wanda juyowa n da zatayi taga tuni barci yayi gaba dashi. Murmushi tayi tana furta Alhmdllh . Gidan sa na Abuja ta wuce da shi kai tsaye , bin gidan na tsaya yi da kallo , ina mmkin ƙayatuwar shi , wato shi ko a ina sojoji yake sakawa suna masa gadi kenan. ,don anan ɗin ma sojojin ne securities nasa . Horn Surayya tayi nan take aka buɗe mata Gate ɗin tana kutsa moton izuwa cikin farfajiyar gidan . Shiru Tayi tana cikin moton kusan mintuna Biyar tana tunanin ya kuma zata yi da Umair shi da yace " Airport kuma ta kawo sa cikin gidan sa . Juyawa tayi tana bin securities masu fararen kaya na gidan ,da kowa ke aikin gaban sa. A hankali ta fice daga moton tana nufo side din da Umair yake kana tasa hannun ta a saman nashi tana ɗan girgiza shi da faɗin " Yah Umair .! Yaya Umair.!! Tana ƙara girgiza hannun sa . Buɗe lulun idon sa yayi yana sauke su akan fuskar Surayya da ta sakin masa murmushi kamin tayi magana ya fito da kafarsa waje yana fitowa daga moton . Kama shi tayi tana rungumo shi wai ala dole ga mai iya Bada kula ,hannun ta ta zagoyo dashi ta bayan sa . Murmushi yayi a haka suka isa har falo. Ni ma dai kaina nayi dariya ganin. Surayya ce zata iya rike yayan nata wai gudun kar ya faɗi a maye . Gata can ƙasan kafaɗan sa . Ko da suka shiga daga ciki direct Bedroom ɗin sa ta wuce da shi ,tana ƙwantar dashi a saman lafiyayyen Bed ɗin sa mai shegen ƙyau. Lumshe idanun sa yayi Surayya na rufe sa da Blanket tare da cewa " Ya Umair barci mai daɗi". Bata jira jin mai zai fito daga bakin sa ba ta juya tare da barin Bedroom ɗin tana nufar falo. Bin falon ta tsaya yi da kallo , sai taji wayar ta ta fara ruri . A hankali tasa hannu tana picking call ɗin kana ta kara A kunne tana furta" Hello Ammie". Yana lafiya ko?. Abun da Ammie ta tambaya kenan . Eh Ammie y samu barci ne yanzu haka , zan zauna da Yaya anan Har zuwa lokacin da zai manta da wannan yarinyar a zuciyar sa da rayuwar sa . Kuma zanyi kokarin ganin ya amince ya zauna a nan Nigeria bai bar ƙasar nan ba. Hummmm Ajiyar zuciya Ammie ta sauke kana tace " Ohk to ba damuwa , Allah ya taimake mu , ka sanyaya zuciyar wannan bawa naka". Amin Ammie cewan Surayya tana ƙare cewa " Sai munyi waya .Ohk Ammie tace tana datse kirar . A hankali Surayya ta nufi under ground don anan ɗakin da duk tazo gidan anan ɗakin ta yake . Nufar Bedroom din ta tayi wanda anan ta tadda komai tsaf kaman tana nan a koda yaushe,don rabon ta da Bedroom ɗin tafi shekara guda . Fitowa tayi kai tsaye ta nufi Kitchen don haɗa mawa Ya Umair dishes sanin kan ta ne ya farka daga barcin sa zai iya buƙatar abun da zaici ,wannan yasata nufar Kitchen ɗin don fara shirya masa Abun da zai taɓa .! *** Ɓangaren Umaima kuwa bala'i yanzu take don Yayan Ashiru wato Yaya Uwauwa fita tayi daga ɗakin nata wanda yake falle ne ɗaya , babu abun da aka sanya sai gado da durowa , da kujerar mai cin mutum biyu guda ɗaya komai nata na ɗan talaka ne . Fitar da yaya Uwauwa tayi gidan ta bari baki ɗaya ,kowa ta gani a hanya sai ta furta gashi can Umaima daga kawo ta ɗaki ta fara amai ,ta taho masu da cikin shege , wallahi Ashiru ba zai shiga ɗakin ba yanzu iyayen ta sai sun zo sun ɗauke ta . Haka take sambatu na masifa kowa ta gani a layi sai ta fallasa , kamin magana ya iso gidan su Umaima kunsan ƙaramar unguwa tuni magana ya gama karade layin da ko'ina . Koda ta isa gidan su Umaima cikin dandazon dangi da ƴan uwa da abokanan arziki a wannan lokaci ta kama ƙugu tana faɗin su taho su dauki yar su ,dama sun san yar su watsatstsiya ce suka liƙa mawa ƙanin su , to su zo gashi ta kunso ɗan zina , maza su taho su tattara koman su ,su fitar da ita daga gidan su . Kallon ta Kowa keyi yayin da Yaya Hannatu ta nufo Yaya Uwauwa tana cewa " Kaman ya ban gane ba.? Umaima yarinya ƙarama kuma kuka taho mana da wannan sharrin akan ta?. Sharri ai mu bamu saba sharri ba ,gashi can ta kilaya Amai kaman zata fidda yan hanjin ta kuce sharri . Hummmm ko wacce burga zakuyi kuyi dai ,dama kun san yarinyar nan watsatstsiya ce , to mu gidan mu duka ba shegu bane . Hannu yaya Hannatu ta ɗaga tana shirin Wanke fuskar Yaya Uwauwa da mari Nan Umma tayi saurin riƙewa tare da faɗin " A'a dakata Hannatu Rabu da ita maza yanzu kuje ku dawo mun da Umaima .! Wani irin zafi zuciyar yaya Hannatu keyi kana tace " Wallahi kinci Albarkacin Umma ,da badon haka ba,sai kin yaba ma aya zaki ,meye a dangin naku ban da tsiya da tijara,kuma gashi kunzo kun nuna mana hali ai . Kuma kusani Wallahi Umaima ta bar Ashiru har Abada . Juyawa yaya Hannatu tayi bata jira jin na bakin Uwauwa ba ,ita da su Lawisa kusan su huɗu suka ɗauki mayafi suna nufar gidan su Ashiru don dawowa da Umaima . Yayin da Yaya Uwauwa take wani zambaɗa sauri don tuni tayi gaba ta isa gidan basu zo ba . Da isan ta ne ta shiga ɗakin da har yanzu Ashiru bai fito daga ɗakin matan gidanab fiye da goma sha sun cika dakin kowa na Allah wadai . Itako Umaima sai kuka . Ji tayi Yaya Uwauwa ta fizgota tana yo waje da ita zuwa tsakar gidan. Dai dai su Yaya Hannatu na isowa . Ke baiwar ALLAH iskan cin ki ya fara yawa fa.! *Zamu kammala book 2 don haka idan mun kammala book 2 masu saye ₦300 ne complete , Idan kuma duka muka kammala masu sayen complete 2 and 3 ₦600 ne .* *AUNTY MMN TEDDY* *R* *Littafin THE SEXY BOSS na kuɗi ne ban yarda ki karanta mun ba tare da kin biyani haƙƙi na ba... Regular group ₦300...Vip group₦500... Special ₦1000 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko kuma ki tura katin MTN ta wannan number 08081202932 Idan VTU transfer zakiyi ki tura kai tsaye ta wannan number 09061466409* _Happy New year to u and all ur near dear ones💃 wish you all only the best..great health and happiness, peace, sucess and learning in Al u Do...#Welcome 2023🕊️_ *END OF BOOK 2* Yaya Hannatu ne yi ɗammara da mayafin ta tana kallon Yaya uwauwa da take daɗa surfa masifa. Ke baiwar Allah na rantse da ALLAH kika kuma taɓa Umaima sai kusa zubar maki da jini ,kawai daga yarinya tayi amai shikenan sai kuce ciki , wato ba'a amai haka kurum kenan. To bari gargaɗeki mu mun karbi Umaima , kuma kisani daga yau mun rabata da ke da ahalinki dashi kan shi Ashirun rabawa ta har Abada .don haka kuja kunnen ɗanko. Idan kuma yayi kuskuren kawo ƙafarsa ko bakin sa to duk Abun da yabiya baya shiyasa Ni . Yaya Hanne tana gama maganan taja hannun Umaima dake kuka kaman ranta zai fita. Yaya Hannatu don ALLAH kuyi haƙuri kuskure ne da rashin fahimta ,amma ina son Umaima ,ficewa yaya Hanne tayi ,kana Lawisa ta tsaya tana kama ƙugu tare da bin gidan da matan Gidan da Kallon uku saura ƙwata . Humm shiyasa aka talaka bai ya samun wuri ba. Ku kalla gidan da Umaima ta fito ba kaman wannan gida da aka jefota Aure ba. Me kike nufi kenan? Cewan Yaya Uwauwa tana matsowa kusa da Lawisa da ta cigaba da cewa " Eh mana ai gaskiya na faɗa . Kalli da Ashirun wani zagalo dashi ,ai wallahi Umaima ta wuce mawa Ajin Wannan da gidan nan baki ɗaya ,dama karamci aka maku amma kun nuna baku san hakan ba. Kamin taji wani magana da zai fusata ta ta juya tare da barin gidan Su Ashiru da ƴan biki cike da dangi da yan uwa . *** Da sanyin safiya ne Surayya ta miƙe cikin sauri ganin yanda rana ya fito har 8:35am bata farka ba sai yanzu . Saurin fitowa tayi izuwa falo , wanda dai Umair yana bamawa wani mai aikin gidan nasa , jakarsa irin babban nan na matafiya wanda sojoji ke tafiya dashi. Saurin saukowa Surayya tayi tana hugging din Umair tare da cewa " morning Yah Umair. Shafa kan ta yayi yana cewa " Kin tashi.? Gyada masa kai tayi alamun eh. Ohk yanzu ki shiga ciki ki kimtsa , ga breafast ɗin ki a dining area , Ni zan wuce Germany yanzu zanbi jirgin 9:00am ,nayi magana da Julayb zai zo ya ɗauke ki ya mayar dake gida. Ƙwallah ne ya ciko idon ta ,kana a shagwaɓe tace " Ya Umair me yasa ba zaka zauna anan ba Pls ya Umair ka zauna damu. Ammie zata nemo maka mata mai kyaun gaske fa fiye da Umaima.! Ba zaku sami kamar Umaima ba ita ɗin ta daban ce , Zaman can zaifi mun fiye dana zauna anan a kowacce rana tunanin ta nake yi bana iya hasala komai Surry , matso kiji . Yayi maganan yana kallon Surayya da idon ta ke fidda ƙwallah. Baki ji komai ba?. Kallon sa Surayya tayi cike da rashin fahimta kana tace "Yah Umair banji komai ba. Hummmm nisawa yayi yana sauke ajiyar zuciya kana yace " Har yanxu jiki na ƙamshin turaren ta yake yi . Bazan taɓa iya mantawa da Umaima ba. Je ki shirya . Yana faɗa mata haka ya fara takawa yana barin falon . Bin sa da kallo tayi kawai sai ta fashe da kuka tana fadawa saman kujerar falon , Tabbas da gaske ne ya Umair ya kamu da So.! So zazzafa ,wanda zai iya saka shi ko wani hali . Cikin sauri ta nufi gidan ƙasa don ɗaukar wayar ta ta sanar mawa Ammie don ta dakatar dashi daga wannan tafiyar . *** Bayan tafiyar Hajiya Mulayka ne Hajiya Turai ta fara faɗawa Duniyar tunani , wanda sam ta gaza fiddo mawa kan ta da mafita . A hankali ta fara tunano mawa kan ta mafita daban daban ,kana Tana wannan kaiwa da dawowa ta furta' Mai jidda". Shiru tayi tana tunani kamin tace " Anya wannan yarinyar nata tana da Raye kuwa?? . Rabona da wannan a halin Kusan shekara goma sha takwas tun da ta haihu ta rasu ,ban kara komawa wannan dangin ba ,dole na fara kira na tambaya , a yanzu ba sharri nake son kulla masa ba ,neman wanda zai tarkata mun kaf dukiyar sa nake yi. Wanda dole babu wacce zata iya sai jini na.! Dole a satin nan na leƙa ƙanwar mahaifiyata wato Hajiya Balki. Wai shin wacece Hajiya Turai.??? . Hajiya Turai ta kasance macace wayayyar gaskiya , tun tana yammatan cin ta haka take , mahaifin su shine Ƙani Wurin Hajiya Balki , wato kakan Umaima . Su biyu Allah ya basa , daga ita Sai ƙanwar ta wato Umman Umaima da ta rasu Sunan ta bilkisu . Tun tasowar Hajiya Turai ta nuna ta fi ƙarfin a nuna wannan dangin ace yan uwan ta . Idan ka ganta a to mutuwa ne wanda ya zaman mata dole sai tazo ko tarar biki bata zuwa bare kuma ta ɗauki jiki ha ka kurum ta taho. Tun da Umaima take sau ɗaya ta taɓa ganin wanda a yanzu ko ta ganta zata wuce itama ta wuce basu san juna ba. Iyayen Hajiya Turai da Balkisu duka basu yi tsawon rai ba ,don mahaifin su ya rasu ita Hajiya Turai tana da shekara 15 a duniya yayin da Umman Umaima keda shekara sha ɗaya . Ba kuma ayi shekara ba Mahaifiyar su ta rasu . Wannan yasa Hajiya Balki cewa a dawo mata dasu gaban ta da zama. A lokacin da Hajiya Turai ta fara yammatan cin ta ne , ta gummaci da zaman gidan Hajiya Balki gwara taje G.R.A aikatau daganan tasan zata lalubo miji na nuna mawa sa'a kalan wanda take so da buƙata. Ita dai Balkisu a gaban Hajiya ta zauna yayin da ita Turai ta debe jiki aiki a G.R.A ,wanda ita ko aikin ne ba a kowani gida take yin shi ba ,sai taga irin Commisioner ko irin manyan masu kuɗi .a haka ne ALLAH ya bata ɗaya Tamkar da dubu mutum mai tawakali Son talakawa a kuma wannan lokaci n yana kujerar sa na commioner of finance , a haka abu kamar wasa yakai ta ga Auren Alh Ahmad moddibo a wannan lokacin ,ko iyayen ta bakowa ta nema ba ,don iyayen duniya da kalan dangi su suka daura mata Aure. Tun da tayi Aure bata ƙara bibiyar dangin ta ba , rayuwar ta kawai take kusan shekara talatin. Sau biyu tazo tun bayan Wannan nan Aure nata shine rasuwar mahaifiyar Umaima Balkisu , Wanda auren Balki babu ita ba ƙafarta sai dai mutuwar ta da tazo ,a ranan da tazo a ranan ta juya. Bata ƙara bibiyar su ba ,sai da Umaima takai shekaru Biyar ne ,sannan ta tazo tayi mata abun arziki tun daga nan har iya yau Hajiya Turai bata ƙara zuwa wurin dangin ta ba ,haka koda sun kirata a waya tun tuni bata ɗauka. A yanzu ma babu wanda yasan layin ta. Don ta share kowa a lissafin Rayuwar ta . Cigaban labari.! Juyawa tayi tana sakin wani irin murmushi ,kana tace " kece zaki mun komai. *** Ɓangaren Umaima kuwa , Tasa ta Umma tayi tana hawaye tare da faɗin Umaima waye yayi maki Ciki? Umaima abun kunya kika ɗauko mana.! Kun tasa ta kuna ta mata magana bayan kunsan waye yayi wannan cikin eiye kuka wannan maganan . Auwalu ne ,kuma hukuncin da bulalai ne dole a kai shi ga Shari'a ,ai sace ta yayi. Cewan Hannatu tana haki. Umaima faɗa mana waye yayi Maki.... Baba Sule ne ya shigo Ɗakin da wani irin murtikeken bulala , nan take ya fara zuba mawa Umaima tana ihu tare da faɗin Baffa don Allah kayi haƙuri , wallahi ba Auwalu bane.wani bulala ya zuba mata shaffff a gadon bayan ta ,wanda yasata gantsarewa tana furta " Wayyo Ni Umma na shiga . Waye yayi Mali wannan kunyar? Cewan Baba Sule yana dakatawa tare da yin numfarfashi. Ba Auwalu bane.! Tayi maganan ciki. Dassher murya wacce da kyar ya fita. Waye??? Cewa Baba Sule. "UMAIR ". Ba su Umma ne kaɗai suka firgita ba har Bana sule sakin bulalan yayi nan take yana furta" Umair.! Babu shakka shine wallahi fyaɗe .! Kawai sai ta kuma rushewa da kuka mai ban tausayi da tsuma zuciya . Girgiza kai Baba Sule yake na mamaki , kana yace ' Hannatu bata ruwa Umma taho ina Son magana dake .a hankali Umma jiki a sanyaye ta fita tana bin bayan Baba Sule . *** Kaman yanda Umair ya ƙudrta haka ya faru safiyar littinin ya yi masa ne ƙasar Germany , wanda tun da ya isa bai iya hasala mawa kan sa komai ba.layin sa ya sauke ƙasa yana maida na wannan kasar don bai bukatar kira daga kowa , Julyb ya tuna da shine ya fara sanar masa da An ɗaura masa Umaima aure da Wani ba shi ba. Cije lips ɗin sa yayi na kasa tana furta me yasa bani ba?. Na bar Nigeria bari na har Abada.! *** Hajiya Turai ban gane me kike nufi ba? Kina nufin yanzu Bakya bukata ta a aikin da zanyi maku na Umair? Cewan Ru'aifa tana fiddo da idanun ta ga Hajiya Turai ,wacce take kishingiɗen cikin doguwar rigar lace da akayi masa ɗin kin bubu. Sosai ya fito da kuɗin da kuma hutun ta. Ƙwarai ki zame hannun ki , buɗe jakarta tayi tana fiddo mata da raba dubu ɗari guda biyu 200k tana wurga mata kaman takardu kana tace 'Na samu wacce zata aure shi , kuma nasan mahaifin sa dole zai Amince da hakan tun da yar ƙanwata ce marigayi ya . Hannu Ru'aifa tasa tana ɗaukar kudin kana tace " Wannan ladan wahalar da nayi maki ne kika biyani . Amma ki sani ina SO.! tayi maganan tana kecewa da dariya ta yan bariki kana tace " Baki fahimta ba ko Hajiya?. Umair nake so , kuma ki rubuta ki aje bazan taɓa yarda Umair ya kuɓce mun ba har ya Auri wacce kk mafarkin ganin ya Aura. Sai anjima.! Miƙewa Ru'aifa tayi tana barin hajiya Turai anan wurin . Kamin daga bisani Hajiya Turai ta sheƙe da dariya tare da faɗin Yaro yaro ne.! *** Ɓangaren Ammie kuwa hankulan ta ya tashi a ranan da Umair ya bar Nigeria kwana tayi bata rintsa ba tana kai Addu'oin ta ga mahalicci , haka yau gashi kusan kwanan sa uku amma ko takira baya shiga .shi kan shi Daddy Hankalin sa ya tashi ,daurewa kawai yake irin nasu ta manya .don a idon Umair kawai ka kalla kasan ya kamu da mahaukacin so.! Wannan yasa Shi kan shi yake masa addu'a da ma duk wani Abu da yake yi marar kyau. *** Daddy ne yayi shiru yana sauraren maganan Hjy Turai , kamin ta cigaba da cewa " Yar ƙanwata ce Uwa ɗaya Uba daya , Balki kike magana?. Cewan daddy Yana Kallon Hajiya Turai eh kwarai ita. Ohk yanzu Umair baya a natsuwar sa ,idan muka ce aure zamu sa shi a tension da yawa . Mu basa nan da 3 to 6 mount mu gani. Ni da kaina sai nayi tattaki na nemo masa Auren Yarinyar...! *Na so ace mun kai Z sannan zamuyu completing book 2 ,ammma anan na kawo ƙarshen littafin THE SEXXY BOSS na biyu ,sai mun haɗu a book 3 . Masu jirar COMPLETE book 2 ₦300 ne kacal. Zaku iya Turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 ko ki tura ta wannan account 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank* *ANTY AISHA MMN TEDDY*