[9/7, 3:39 PM] Aunty Aisha Mmn Teddy🧸: *_🕊️MY LADY BOSS🕊️_* _(Romantic and comedian)_ ......1 _*Na Aunty Aisha Ango Bamalli👑*_ _*Maman teddy🧸*_ ***** _Littafin na kuɗi ne normal group ₦300 vip group ₦500 spc ₦1000 zaki iya turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 ko ki tura ta wannan account details...6037312299 Mohammed A'isha keystone bank Idan Vtu trnsfer ne kiyi ta wannan number 09061466409 zaku na iya fara payment ɗin cox free page ba da yawa xanyi ba..._ _Sadaukarwa ga mutan Zazzau..._ Marubuciyar : (1)Walijaam (2) Bafullatnan ruga (3)Siyasata (4)Bintoto (5)Ƴar aikina (6)Gidan ƙwarata (7)Dijama ƴar Fulani (8)Taɓarah (9)Habibi da'iman (10)Ƙwartn manya (11)Zuma da maɗaci (12)Ƙwaryar sama (13)ƴar maula (14)Kawaliya (15)my lady boss ***** _Lagos_ A hankali take bin ilahirin wurin da aka ajeta da kallo...this is the first time da ta taɓa shiga wani Company da sunan aiki,saukar da lulun idanun ta da suke a ƙaƙƙafe na rashin kunya tayi tana duban computer n dake gaban ta...huuuuu wani gwauron numfashi ta sauke a hankali tana gyara zaman mayafin da ta yane kanta dashi, shigar suit ɗin jikin take kallo kamin ta sheƙe da wani irin wawan dariya jikake wurin ya amsa hahahaaa...Saurin kallon ta ma'aikatan gyefen ta sukayi wanda hakan yasa Sumayya ɗaure Fuska tamau kaman ba ita tayi dariyar ba,wanda dama wannan al'adarta ce , komai ta nuna bata son raini...ganin yanda ta haɗe girar sama yasa duk rawar kan ma'aikatan wannan wuri mata da maza shiga hankalin su , a zuciyoyin su suna cewa " wannan itama BOSS ce ,but aƙwai babban ta a sama zata daina wannan fuxgar ne haɗuwa ɗaya idon sukayi". Ma'aikatan ke magana kowa da abun da yake saƙawa a zuciyar shi game da Sabuwar ma'aikaciyar tasu Wato Sumayya. Ɓangaren Sumayya kuwa juyi take a kujerar da take kai kaman wanda ta saba hawan zuciyar ta ,tafff ƙugunta da cinyoyin ta suka cike kujerar ,saboda tsaban ƙiban ta da ƙasa Allah yabata hip da manyan mazaunai ka aza ta haura shekara ashirin da biyar in kayi mata kallon sace.... Nisawa tayi tana ciko wuya a zuciyar ta cewa take" Oh Sumayya wannan anya rayuwar da kika ɗauka ma kanki mai ɓillewa ce kuwa? Mtswww ɗan tsaki tajah a hankali kamin tace " nida ba zama nazo yi ba ,naxo na saci kuɗin Company na gudu , ya za'a ajiye Ni anan wurin? Tayi maganan tana duban gyefe da gyefen ta babu alamar hanyar satan kuɗi ...taɓ wallh da sake dole na bar wurinan na koma wurin asusun kuɗi na companyn kamin su gane takardun dana taho dasu ba nawa bane , daga Ni sai takardar secondary gomma nayi komai oya oya nabar Company nan. Rintse ido tayi nan take ta tuno da inyamurin ta mai lapo data amsa masu bashi yanxu bashi ya dameta...Wani irin buɗe idon ta tayi da sauri tana rarrabasu kamin ta ce "Ta ina zan fara? Miƙewa tayi tsaye tana kallon sama inda taga PA Wanda ya ɗauke ta aikin ya nufa...ƙallon glses ɗin wurin tayi ganin ya hasko mata komanta yanda ta sauya kaman ba itace Siman Gaye ba...Murmushi tayi a hankali tana tuno da abun da ya faru da ita da Mmn biyoda kwanaki da suka wuce.... Tafe take tana surfa bala'i haɗi da sauri zaf zaf ,yanda take masifa ka aza da wani a gyefen ta takeyi... cilla ƙafafun ta kawai takeyi tamkar wacce zata tashi sama...na gaji da wannan ƴar iskan garin ,ace bashi ya hanani sukuni , Anbi an dameni, wallahi duk wacce ta kuma zuwa mun da maganar bashin ta sai na tijara koma waye? Wannan abu haka?.. Kai innalillahi yanzu ta ina xan fara ne?". Tayi maganan tana tsayawa haɗi da kama ƙugu... matashiyar budurwa ce da ashekaru baxata haura ashirin ba take wannan banbamin tare da surutai yin su take ita kaɗai kaman zautattaciya. Daganin ta kasan fitinanniya ce lamba ɗaya... Sakin hannayen ta tayi tana cigaba da tafiya ,yanda take tafiya zaf² yasani ƙare mata kallo ina mmki. "Wasu yaran inyamurai da yarbawa ne da suka duƙufa wasa suka hango ta can nesa wanda a yanayin sa hijabin ta an jawo shi gaban goshi na tsaban iyayi da ƙauɗi yasa su saurin miƙewa ba tare da kowa yayi mawa ɗan uwan sa magana ba". Kai mu gudu ga Sima nan,Siman gaye!". Kamin su rufe baki Sumayya da ta hangosu dama bata raga mawa yaran layin ko kaɗan , bare su da cikin su akwai wanda yayi mata laifi... Hakan yasa su cikin sauri ta ɗaga ƙafanta kamin su ankare har Sumayya ta iso gaban su...babbabara uban can, Ni kuke kira da Siman gaye? Ni sa'ar ubanku ne ko uwar ku?". "Jikin yaran ne yahau rawa kar kar kar kaman wanda aka sa masu shocking kamin salihu yace" A'a ke ba sa'an mu bace, Don Allah Sima kiyi haƙuri". Kallon sama da ƙasa Sima kebin yaran dashi don so take ta fanshe hushin ta akan su ,yau ta wayi gari babu sisi , wannan yasa ta kai hannu tana damƙo Samuel da yake aikin raba ido yana neman hanyar fechewa ,don yasan irin laifin da yayi mawa Sumayya ta damƙe shi mai rabasu sai Allah". Oh Jesus! Samuel yayi maganan yana haɗe hannayen shi biyu alamun addu'a. Wani irin dariya Sima tasa tana murtike fuska tamkar ba itace tayi dariyar ba ,kamin tace " Jesus ɗin uban ka,gama addu'a n naka tass ,yau sai ka san Allah ɗaya ne. Sima pls forgive me...Sima Sorry pls. Wani irin gigitaccen tsawa ta daka masa wanda yasa shi yin shurin da bai shirya ba ,sai wani irin gumi da yake haɗawa kaman yayi wanka da ruwa ɗumi...Forgive ɗin ubanka ai Ni bansan meye kalmar ba tayi maganan tana ware manyan taffan hannayen ta tana zubasu a fuskar Samuel wanda jin sautin ƙarar marin tassssss kaman saukar tartatsin wuta yasa su salihu rugawa a wani irin matsiyacin gudu , suna barin Sumayya da Samuel da yake wani irin tsala ihuuuu ...aaahhhhh kawai yake cewa yana kururuwa n neman agaji,kun san arna idan iftila'i ya same su basu san Allah ba sai ihu na banza...tsala ihu agaji yake yi amma kash kowa na leƙowa yana ganin Sumayya ce sai ya juya da sauri ,don tayi ƙaurin suna wurin iya masifa da tijara". Bakayi mata ba tayi bare kuma kayi mata? Wannan yasa duk dukan da take mawa Samuel babu wanda yaje ƙwatar sa ,sai magulmata da sukayi saurin sanar da maman biyode wanda ta kasance mahaifiyar Samuel a hasale ta ƙarako inda Sima ke zaune tana ba Samuel punishment a rana ita kuma tana gyefe a inuwa . Sam bata lura da Mmn biyode ba don idon ta a rufe yake cewa take" idan ka tsaya da up and down ɗin nan wallahi sai nayi ƙasa ƙasa dakai ƴan iskan yara marasa mutunci , nice Sima wando dai dai da kugun kowa.... Ɗan ta Mmn biyode ta nufa tana tada shi tsaye kamin ta nufo Sima da itama miƙewa tayi tsaye tana kallon ikon Allah ,ta kama kugu tana shirin tijara taji Muryar Mmn biyode na mgn cike da masifa....l I have never see stupid goat like you...mene yaro na yayi maki,always fighting ³ wid people! what's wrong with you Sima? won't be agree baxan yarda ba wurin Uwar ki zanje yanxu ,Allah yasa ba hauka ne akan ta ba itace asibitin mahaukata na duniya...zan kai ku court......wani irin rintse ido Sumayya tayi tana jikin ta na kyerma hawaye na bin kuncin ta , babu abun da ya ɓata ranta irin ambaton mahaifiyar ta da Maman biyoda tayi ta zaga...har da zagin lallarurar ta na hauka". Yanda jikin ta ke tsuma kaman boss yasa Maman biyoda saurin kama hannun Ɗan ta tana shirin gudu wa... Sumayya ne ta kai hannun ta tana miƙashi ga bishiyar darbejiyan dake kusa dasu wani tsalle tayi tana karyo reshen haɗi da daka tsalle tana biyo bayan Maman biyoda ,ihu ta hau yi tana faɗin Umma na zaki zaga ,kamin Maman biyoda ta juya taji saukar Sandar darbejiyan tauuuuu". Wani irin gigicewa Maman biyoda tayi tana riƙe Sandar ,nan suka hau kokawa da Sumayya wanda dukan mmn biyoda take tana faɗin Umma ta zaki zaga yau sai nayi ƙasaƙasa da kowa naku... Ihun maman biyoda da Sumayya yasa mutane fitowa daƙyar aka ƙwaci mmn biyoda a hannun Sumayya da ke ihu tana faɗin Umma na zaki zaga??????.... Murmushi Sumayya tayi a hankali tace " Allah sarki Umma na , bazan bari bashin lapo su tajaramaki Ni ba , zan waxgi iya rabona mai Company kayi haƙuri nima ba'a son Raina zan saci kuɗin ku ba...astagafurullah mun astagafurullah mun tayi maganan tana hayewa wani dogon stairs , ba tare da tayi tunanin komai ba". Idon ta ne yy wal³ ganin hasken wurin yasha ban ban dana inda take , tabbas anan dukiya take! Tayi maganan a zuciyar ta tana takawa zuwa wurin wata matashiyar budurwa da ashekaru zata kai 32 ganin an rubuta sectary yasa Sumayya nufar inda take kai tsaye". Tsaye Sumayya tayi akan ta wanda mulki ya hanata ce mata komai wanda itama sectariya isa da mulki yasa bata kalli Sumayya ba...kujerar gyefen ta Sumayya tajah ta zauna ba uhm bare uhm'uhm. Wannan yasa Hauwa ɓaidu ɗago idon idanun ta cike da masifa tace " Malama ba'a zama mana anan. Shiru Sumayya tayi kamin ta ɗago da dara daran idanun ta tana watsa mawa sakatariyan wani irin kallo na baki isa ba kana ta motsa laɓban ta tana cewa " Ba'a zama kuma aka aje a gurun?. Ta ƙare maganan suna kallon kallo, fahimtar Sumayya ƴar bala'i ne kuma gashi a ƙaidar Company n kukayi faɗa korane ko cacan baki yasa Mrs Hauwa ɓaidu cije lips ɗin ta tana kwantar da murya wakike nema ko nace me kike so?". Ina son magana da mai wannan wurin ne?. Saurin kallon ta Mrs Hauwa tayi kamin ta fara tunanin Anya Sumayya nada hankali kuwa? Sir Khamal da idan aka ganshi gudu akeyi ita tazo tana wani ce mata tana son magana dashi? Mutumin da idan yayi magana da kai sau uku to na huɗun korane??.... _Littafin na kuɗi ne normal group ₦300 vip group ₦500 spc ₦1000 zaki iya turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 ko ki tura ta wannan account details...6037312299 Mohammed A'isha keystone bank Idan Vtu trnsfer ne kiyi ta wannan number 09061466409 zaku na iya fara payment ɗin cox free page ba da yawa xanyi ba_ #share #like #comments *_M²T COLLECTION Sayen na gari??? Mata azo ayi gyara,gyara shine mace! Ato_* _Muna da kalolin sabulai na ɓatar da duk wani tabo , knuckles son bone , pimples tare da gyarar fata_ _dilka soap_ _Dilka cream_ _Dilka cleanser_ _Dark knuckles cream_ _Dark knuckles cleanser_ _Face cream_ _Body cream_ *_Aƙwai magungunan mu wanda babu kamar su wurin gyara da ni'ima..._* _Maganin sanyi infection_ _Maganin ni'ima_ _Maganin ƙarin ƙiba_ _maganin gyarar nono_ _Maganin hips_ _Zuma Yar asali_ _Gumban nonon raƙumi_ _Maganin rage ƙiba_ _Aƙwai supliment marasa illah aƙwai kuma na gargajiya zaku na iya tuntubar wannan number in kin shirya siya ɗaya ko sari 08081202932...._ _*akwai maganin Matsanacin ciwon Mara kafin al'ada da kuma cikin al'ada,*_ . _*akwai maganin rashin saurin kawowa (release)*_ _*Maganin rashin sha'awa ko daukewar sha'awwa da gamsuwa, Akwai matan da basa sha'awar saduwa, ko kuma daukewar sha'awa insha Allah zan rabu da matsalar*_ *_Maganin ni'ima, ina mata sa suke fama da bushewar gaba har taikai mazan na tsangomarsu to akwai ingattacen maganin ni'ima Wanda zaki zaki dinga zuba kamar kankana kuma kin sallama da bushewa indai kinga baki samu ni'ima ba to sanyi ke damunki ko matsalar jinnu......._* *_Maganin girman breast nono wasu mata sunyi magunguna har sun gaji amma basu dace ba ALLAH sarki_* _Masu buƙata suna iya tuntubar wannan number 08081202932_ _Aunty Aisha mmn teddy_ [9/8, 9:07 AM] Aunty Aisha Mmn Teddy🧸: *🕊️MY LADY BOSS🕊️* _(Romantic and comedian)_ Free page .....2 _Idan kin san kanki bazai ɗauki girman abun dake ciki ba kar ki karanta kidawo mun da zancen kutumelesi...bansan wani kitimurmura labarin Romantic ne👌haka kema idan zaki saya ne don ki fitar mun a kawo mun zancen gntlw kema riƙe kuɗin ki na hutashsheki...masoyana billions naji saƙonnin ku gareni ina gdy allah yabar 🫶_ _SADAUKARWA GA MUTANEN ZAZZAU_ Ganin Sectariyan tayi shiru yasa Sumayya cewa " Ba magana ne ne in shiga don ina da abubuwa da yawa a gaba na...bana zo wurin nan don na zauna bane ba, aiki na zo yi ,jini na baisa ba da zama ba aiki ba. Kallon ta Hauwa ɓaidu tayi kana tace" ki jira lokaci kaɗan pls ba'a barin kowa shiga inda Sir Khamal yake sai wuraren 11am yanxu ko ki duba kiga 9:am ne...Kamin Sumayya tayi wani magana ne sai ga Wata inyamura ba Musulma ba tazo wucewa well-done shine abun da tace mawa Sakatariyan tana nufar hanya kai tsaye ta shige , Hauwa ɓaidu har da rawar jikin ce mata yana ciki ,amma ta bar Sumayya tsaye suna gaddama". Haushi ne ya kama Sumayya wanda ya sata nufar ƙafan da wannan inyamura ta shiga tana nufa gadan-gadan bata ko kalli Hauwa ɓaidu ba, wannan yasa Hauwa saurin shan gaban ta tana cewa" plz wait".cikin masifa Sumayya tace" I should wait to do what? Ke Malama bani hanya kona kaudake da hannu ɗaya". Tayi maganan tana shirin hankaɗe Hauwa wanda don dole tana ji tana gani Sumayya tayi office din Sir Khamal ,Wanda tun da Hauwa ta dafe kai bata sauke hannun ba tana tsaye tsawon lokaci ta riga da tasan Matsayin ta a wannan Company n daga yanxu ta koma korarra..Manager ne taga yazo zaf-zaf yana wuce ta wanda a sarari cewa take " Wannan wacce irin yarinya ce? Tajangwalo mana". ****** Tun da Sumayya ta fara zuba a gaban shi bai ɗago ya kalleta ba kuma bai daina amfani da laptop ɗin dake gaban sa ba...mamakin yarinyar yake a binnin zuciyar shi da ko shakka babu take masa magana ba tsoro kaman saura ,shi kanshi yasan kan shi idan ya shiga wuri ƙwarjinin sa bai sa wani ko wata ƙwaƙwƙwarar motsi bare magana. Shigowa manager yasa Sumayya yin shiru shidai manager ya tsinci Muryar ta da ya shigo tana cewa" Bata saba da zama ba ,a chnja mata mazauni". Isowa yayi ya tsaya gaban kujerar Sir Khamal yana kallon inda Sumayya ta zauna itama tana zuba jawabi. I'm here sir". Shiru baice masa komai kusan daƙiƙu uku kana ya ɗago da lumsassun idanun sa yana ware su akan na Manager da har a lokacin yana tsaye , Sumayya ne ta tsaya ƙurr tana kallon shi kamin a zuciyar ta tace" Wai dama aƙwai wanda yafini kyau ? Wannan wani irin shegen mahaukacin ƙyau Allah ya bashi wow Masha Allah ,abun da take faɗi kenan a zuciya ,kamin wata zuciyar tace da ita" Shi yasa yake wannan wulakanta al'umma saboda yasan shi kyakkyawa ne mtswww Ni Allah kyakkyawa n namiji baya burge Ni gama izzar taka tassssss ka nema mun abunyi ɗan rainin hankali tana tsaka da masifan zuci ne taga ya nuna ta da hannun sa ,sai kuma ya cigaba da abun da yakeyi.... Oh wato shi zai mun magana ba shi ba? Sunana Mubarak Al-mustapha me kike buƙata kika zo nan kanki tsaye ?". Wani kallo Sumayya ta watsa mashi don ta fahimta shima ɗan rainin wayo ne? Sunana Sumayya kaman yanda nayi bayani since before , ogan ka zai maka bayanin komai don idan nayi magana sau da yawa bakina zafi yake mun...zan koma inda kuka ajeni yanxu na zauna na yau ,amma gobe bazan zauna ba saboda aiki nazo yi bazaman taba laptop ba...tayi maganan tana kallon Khamal dake using laptop ɗin , fiddo da ido waje Mubarak yayi yana aduo'i kamin yayi magana tuni Sumayya ta fice don bata da salɓi sam yanda take komai bil haƙƙi haka take tafiyar ta. Lumshe ido Khamal yayi a ranshi yana jin zafin rainin hankalin da tayi masa ,amma a fuska bai nuna ba...wato shine mara aikin yi kenan? Takarda ya miƙa mawa manager Al-mustapha Kamin cikin arrogant voice ɗin shi da sam batayi kama ga mai fuskar ba ,don babu wasa daji kasan namiji ne tsayayye yace" Pass it to my sectary , Idan wannan ta dawo ta zauna mazaunin ta". Jiki na rawa Manager ya amsa takardar a zuciyar shi yana cewa " da next day itama zata yi waje". ******* Yamma lis Sumayya ta iso layin su ,don sai da ta tsaya a kasuwa tayo siyayya kana ta nufo layin su...A zauren gidan ne da gari ya rufa taji nishi ƙasa ƙasa na galabaita da wahala". Waye ne anan kuma? Abun da tace kenan cike da zazzaƙar Muryar ta kamin ta rufe baki taji Muryar wanda take tsammani cikin masifa da tijara yana cewa " Ina ruwanki Malama ƙara gaba". Amaimakon ta tafi sai jah tayi ta tsaya tana kai hannun ta cikin jakarta fiddo da wayar ta tayi keypad rakani bayi tana dallara tocilan zuwa inda tajiyo Muryar sa Ɗan Asabe". Inalallahi wai'ina ilaihir rajiun shine kalmar da take faɗi cike da ɗaga murya ganin sa tayi ya matse Lauratu ta haɗa gumi kashirɓan na wuya zanin ta na ƙasa yana aikin ƙwaƙular gaban ta da hannun sa ,gaba ɗaya yatsuntsa biyar ya turbitsa ciki yana wani irin ƙwaƙura don wannan ya wuce akira shi susa jikake ƙwaƙurrr ƙwarrr ƙurrrr... Ɗan Asabe yanxu har jahilci n naka yakai nan? Ace duk izayar da kake mawa matar naka a ɗaki bai yi maka ba har sai kunfito soro?? . Ji yanda kake farka masu ƴar mutane? Da daddare baka barta sukuni ba rana yanxu har yamma kuma gashi ba abincin kirki??. Ina ruwanki matana kika ce bataki ba". Allah yasa rabata gida biyu nake yi bai shafe ki,ashe har laɓe kike mana ?". Yana maganan yana wani irin numfashi ba kuma tare da ya daina cin durin Lauratu da hannun sa ba...itako azaba ya hanata motsa wa daga inda take". Ya wani taleta yana tsakatsikin ta yana gwaleta tamkar robali. Cike da masifa Sumayya ta amashe shi da cewa " Eh ai abun naka ne asarari kake yin shi ,saboda kaga yarinya ƙarama ka rabota da garin iyayen ta ka taho da ita Lagos kana aikin moto kana bariki da yarinya don wannan ba aurar ta kake yi , iskancin ka kake yi da ita mugu azzalumi....ɗagowa yayi yana miƙewa tsaye yana sauke jajayen idanun sa ga Sumayya da take masifa zufa kuwa har ɗiga masa yake mazagiyar sa ya kai hannun sa yana sassauta wa kamin yace " Bari kiga bariki ai wannan bakiga komai ba , idan kashe ta nayi saboda cin ta da nake babu wanda zai ce mun ƙala saboda matata ce bariki ga...wandon sa ya sauke yana fiddo da kaciyar sa sangalgal wanda tsoro yasa Sumayya rintse ido tana faɗin inalallahi wai'ina ilaihir rajiun , ware cibiyoyin Lauratu yayi a tsaye yana zungura mata zabgageyir tsumagiyar harkar sa yana wani irin baya yana bugun ta da gotso numfashin Lauratu ne ya fara sama ,idan yayi baya sai ta jah da ƙarfi ,idan ya buga mata ciki sai tayi kaman numfashin ta zai ɗauke ganin haka abun da Sumayya bata taɓa gani ba yasata nufar cikin gida da gudu babu ko sallama bata tsaya kallon matan gidan ba tayi ɗakin Umman ta...wanda su Rita da Mmn Fati ne suka bita da ido suna mmkin yau itace da shigowa babu sallama ? Ita da idan ta shigo da mulki take sallama Arne da musulmin gidan hayan nan sai sun ansa saboda fitina da masifa , a gidan hayan malam ilu ne kaɗai kaf garin Lagos ake jin arna na amsa sallama saboda tijarar Sumayya😂 . *Keep fellowing my billions pns😘🤣 bamu fara lbrn ba har yanxu ,sauran labr sai LADY BOSS sun cika...don ko wani harafi da mai sunan kuma suna nan lbrn su a gaba...💃* #L-LAURAT #A-ADIYYA #D-DIYANA #Y-YUSRA #B-BILKIS #O-ORUMA #S-SAFNA #S-SUMAYYA TAƁ KOWA TANTIRI NE ,RANAN DA SUKA CIKA SUKA HAƊE DAGA LOKACIN ZAMU FAHIMTA MEYE LADY BOSS.... _SHARE FISABILILLAH🙏_ _Littafin na kuɗi ne normal group ₦300 vip group ₦500 spc ₦1000 zaki iya turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 ko ki tura ta wannan account details...6037312299 Mohammed A'isha keystone bank Idan Vtu trnsfer ne kiyi ta wannan number 09061466409 zaku na iya fara payment ɗin cox free page ba da yawa xanyi ba.._ *_M²T COLLECTION Sayen na gari??? Mata azo ayi gyara,gyara shine mace! Ato_* _Muna da kalolin sabulai na ɓatar da duk wani tabo , knuckles son bone , pimples tare da gyarar fata_ _dilka soap_ _Dilka cream_ _Dilka cleanser_ _Dark knuckles cream_ _Dark knuckles cleanser_ _Face cream_ _Body cream_ *_Aƙwai magungunan mu wanda babu kamar su wurin gyara da ni'ima..._* _Maganin sanyi infection_ _Maganin ni'ima_ _Maganin ƙarin ƙiba_ _maganin gyarar nono_ _Maganin hips_ _Zuma Yar asali_ _Gumban nonon raƙumi_ _Maganin rage ƙiba_ _Aƙwai supliment marasa illah aƙwai kuma na gargajiya zaku na iya tuntubar wannan number in kin shirya siya ɗaya ko sari 08081202932...._ _*akwai maganin Matsanacin ciwon Mara kafin al'ada da kuma cikin al'ada,*_ . _*akwai maganin rashin saurin kawowa (release)*_ _*Maganin rashin sha'awa ko daukewar sha'awwa da gamsuwa, Akwai matan da basa sha'awar saduwa, ko kuma daukewar sha'awa insha Allah zan rabu da matsalar*_ *_Maganin ni'ima, ina mata sa suke fama da bushewar gaba har taikai mazan na tsangomarsu to akwai ingattacen maganin ni'ima Wanda zaki zaki dinga zuba kamar kankana kuma kin sallama da bushewa indai kinga baki samu ni'ima ba to sanyi ke damunki ko matsalar jinnu......._* *_Maganin girman breast nono wasu mata sunyi magunguna har sun gaji amma basu dace ba ALLAH sarki_* _Masu buƙata suna iya tuntubar wannan number 08081202932_ *Aunty Aisha (Mmn teddy)* [9/9, 9:13 AM] Aunty Aisha Mmn Teddy🧸: *🕊️MY LADY BOSS🕊️* _(Romantic and comedian)_ Free page .....3 _Idan kin San kan ki baxai iya jurar abunda ke a ciki ba ,don Allah kar ki karanta ki dawo mun da zancen kutumelesi...ban san wani kitimurmura labarin Romantic ne👌haka kema idan kin san zaki saya ne don ki fitar mun na yafe ki adana kuɗin ki, kar ki fitar mun adawo mun da zancen gntlw.....masoya na billions naji saƙon nin ku gareni ina gdy Allah yabar🫶_ _SADAUKARWA GA MUTANN ZAZZAU_ ***** Wannan shigowa nata da gudu ba a hayyaci ba don ko gaban ta bata kallo yasa su Mmn fati mamaki matuƙa a zuciyar su suna faɗin tabbas ba lafiya don Abin da Zai firgita Sumayya ta fado masu firjanjan babba ne mai girman gaske". Itako Sumayya a ɗaki zama tayi shiru ba magana babu ƙwaƙwƙwarar motsi ,aka sin da da idan ta shiga take nufar Umman ta kai tsaye ta fara mata tambayoyi , a yau kam shiru tayi kusan na minti biyar kana ta fara motsa laɓɓan ta a hankali tana cewa" Wannan ko a harijan shi na ƙarshe a jaraba , tirr wallahi gaskiya iyayen Lauratu sun cuceta ,sun haɗata da ajalinta ba tare da sun sani ba, Na roƙeka Allah kar ka bani miji irin Ɗan Asabe wannan iskanci ina Ni ina shi? Ai wallahi sam bazan ɗauka ba iskancin banza iskancin wofi ,wani abun ma ai wargi wuri ya samu...duk zancen ita kaɗai take yin shi yau takoma kaman Umman ta da kullum haka take a surutai marasa amfani , intane mai cewa" Umma kiyi shiru haka , to itama gashi yau tazo da nata , tsakanin su babu mai hana wani.... Jin ƙarar sautin surutun Umman nata na sama , wanda ko ka saurara babu abu ɗaya da zaka fahimta sai hauma-hauma yasa Sumayya yin shiru danata zancen zucin da ya fito sarari ,tana matsawa zuwa inda Umman ta ke zaune a katifan ta... Hannun Sumayya takai tana kewaya shi tana rungume Mahaifiyar nata kamin tayi shiru tana sauraren ta tana surutan nata ,a dole da Sumayya take itako ko fahimta batayi . Kusan mintuna uku suna a haka kana Sumayya ta kai hannun ta tana ɗorawa a bakin Umman tana murmushin da ita kaɗai take mawa tace" Umma na kiyi shiru haka, bana fahimtar komai da kike faɗi ,tun tasowata a haka na ganki ban san kowa nawa ba ,ban san Baba , bansani ba Ina da yayyu ko babu...Wannan maganan da Sumayya keyi lokaci ɗaya yasata jin wani irin abu da ta kasa tantacewa a iya fahimtar ta kewace ta ƴan uwan ta da bata san a wacce duniyar suke ba hawaye ne yafara sauka mata a hankali , wanda ganin yanda Umma ta kafe ta da ido yasa saurin ɗauke su da hannayen ta , a sarari tana furta Alhmdllh alah kulli khal. Ina godiya da Allah ya yi kasancewa ta a haka ,ya kuma bani Umma ban taso babu ita ba ,kaman yanda ban san kowa nawa dana Umma na ba. Malam Ilu ka taimake mu a rayuwa ,ka ba Umma na mahallin zama,a lokacin da ka tsince ta tana bin titi, tana shayar dani a kwalta....tana tsaka da wannan maganan abun kaman Almara taji saukar hannun Umma a fuskar ta tana goge mata hawayen dake sauko mata wanda bata san dasu ba... girgiza mata kai Umma keyi ,wanda yasa Sumayya murmushi tana faɗin Umma na daina kukan...tana sa hannayen ta itama tana ɗauke hawayen nata... Juyawa tayi taga abincin a rufe a wani kwanon samira , murmushi tayi don tasan wannan abincin gidan Malam Ilu ne matar shi ta aiko masu dashi , mace mai karamci duk rashin halina da tijarar da nake mawa ƴaƴan ta bata taɓa sauya mun ba , ko Ta daina nuna kulawan ta da Umma na...Amma kashhhh kuyi haƙuri dole ne zata sani yanke hukuncin dake binnin zuciya ta ,bazan barku watarana don banason ku bane , sai don masifan dana ɗauko ma kaina bana son ya shafeku...zan ɗebi kuɗin Companyn nan don na biya bashin lafo da suke damuna sannan na ɗauke Umma daga nan na Kaita wani gari don tasamu lafiya....ina son wataran nima naga Umma na tamkar sauran iyaye mata , nisawa Sumayya tayi a hankali tana ɗaukar abincin haɗi da ajewa a gaban Umma. Hannun ta takai tana saukar da ƙafatar ƙasa haɗi da cewa " Umma kin ci Abinci?. Kaman kullum ba magana haka dai Umma ta ɗaga mata kai alamar eh. Murmushi Sumayya tayi mata tana cewa " A'a bari dai ki ƙara ko kaɗan ne muci tare ko?". Anan ma ɗaga mata kai tayi , wannan yasa Sumayya miƙewa tana nufar roban ruwan su ta ɗebo a kofi da baho ƙarami hannun Umma ta kama ta wanke mata sannan ta fita da ruwan itama tana ɗaurayo nata hannun....a tare suke cin abincin tana ji Umma na surutun da bata isa ta hanata ba,bata damu ba tun da dai alhmdllh taga tana cin abincin..... A haka suka ci suka gode ma Allah Sumayya ta rufe sauran tana cewa " Umma wannan ko cikin dare idan kin tashi kyaci . Tayi maganan tana ɗauke abincin don sun ƙoshi tana ajeshi gyafe. ****** Baya tayi da sauri tana rushewa da wani irin kuka mai ban tausayi da taɓa zuciya...wayyo Ni Allah na Safuna nashiga uku , wayyo Mama ki dawo ki ceceni , zai kashe Ni ,mama kizo nima ki tafi dani mu mutu tare....ware idanuna nayi sosai cikin duhun ɗakin saboda dare da ya tsala,magidancin mutum ne ya tumurmushe masu ƴar mutane babban rigar shi na gyefe , don ashekaru kobai kai hamsin ba saura kaɗan ne....Kayan jikin Safna yake sa hannu da bakin sa yana wani irin cixgar su ,jikake keeeeeeeettttt yana dirar dasu ƙasa. Ihu Safna keyi tana tureshi gyefe da faɗin Baba ka tuna da Allah ,idan bakai ka haifeni ba...kamin ta ƙarika maganan ne taji ya wanketa da wawan mari Wanda Nan take bakin ta ya fashe sai jinin dake ambaliya a bakin ta...hankaɗa ta yayi a tabarman da take kwana yana ƙariƙe danne ta , bakin shi taji yasa a ƙasan ta yana wani irin mata bunsurun tsotsa tare da yi kaman zai cinye fatar wurin....kasa magana tayi saboda azaba da kuma wani iri da takeji numfashin ta na sama na ƙasa.....hannayen sa kuwa cafkar nonuwan ta yakeyi kaman ya samu robali , wanda yasa Safna rintse ido tana neman agaji amma babu....Wani irin azaba ne ya ziyarce ta lokaci na da batayi zato ko tsammani ba jin yana wani irin nishi yana faɗin yowaaa idan ban ɗebo kwarkwaɗon daɗin ki ba duniya sa ɗebi rabon su don sai kinyi karuwan ci gomma ki fara a gida.....ahhh ashhh yana wani irin ɗaukewar wuta yana fachalchala katuwar buran sa da tayi ƙasa saboda jara cikin durin ta yana gwaleta ta yana wani irin zura buran sa ciki a dole sai duk zabgageyar ta da kaurin ta sai ya shige durin yarinya ƙarama wacce bata haɗa shekara ashirin ba....ihu yafara yi yana kirar daɗi don Baba an daɗe ba'a ji irin test irin na budurwa ba .....sai uban ihu da samvatu yakeyi , wanda Safna kuka kawai takeyi babu bakin magana , ɗaga cinyar ta yy kaman zai rana biyu yana ɗorawa a kafaɗan sa ,yana ƙara warwasa buran sa da yy wani kauri yana ɗigar ruwar jaraba turbitsa ta yayi ciki yana aaahhhhh washhh shige Safuna ki taimekeni daɗi ahhhh ki shigarmun da tsuliyata cikin kwarkwaron daɗin ki ahhh yana sambatu hadi da zungura hjy babban sa ciki ,wani uban ƙara Safna ta saki , wanda tun daga nan bata ƙara motsawa ba ,batasan duniyar dama take ciki ba. ****** Asuban fari Sumayya ta tashi daga baccin ta ,tana ɗaukar buta alwala tayo tafara nafila , tana ɗaki ne amma tana jiyo Nishin Ɗan Asabe ,da yake can filin aiki....A sallahn ta har Lauratu sai da ta sa a addu'a kana a shiga Masallaci ta miƙe ta fara sallahn subahi. Risho ta jawo tana kunnawa haɗi da ɗaura masu ruwan kamu , koko ta dama masu tana fichewa da duku duku tana nufar gidan mai ƙosai bayan ta ɗaura ruwan wankan ta na tafiya Company n Sir Khamal. Gidan Mari me ƙosai taje ,wanda layi sai da akayi mata wuce don ta fara tada masifa yasa mari sallamar ta tana cewa " To gashi ɗiyar Albarka... murmushi Sumayya tayi tana ba mari naira Hamsin tana gdy kana ta fito..... A kwararon lungu ne ta hangota tana bin bango da ƙunshin kayan ta a hannu , wanda ko ba'a faɗa mata ba ta shaida wacece. Safna ce ta gidan mlm barau avokiyar faɗan ta a makaranta.... Har ranan da sukayi candy sai dai sukayi faɗa , wannan yasa Sumayya kauda kai tana shirin wucewa....Amma kuma har ta juya sai zuciyar ta bai bata ba...nufar ta tayi kai tsaye tana kirar ta Safna??. A hankali Safna ta ɗago da idon ta da suka ƙanƙance na kuka da tasha yanda take ta fito hijab kawai tasa kayan ta a yage da gani kasan ba lafiya......wannan yasa Sumayya kamata cikin sauri suna nufar gidan su....ba wanda ya gansu duba ga safiya kowa na takanshi...har ta iso gida, matan gidan ba wacce ta fito , ɗaki tayi da ita , har a lokacin umma bata farka ba......... wannan yasa Sumayya tambayar ta me ya sameta ,cike da kuka na tausayawa Safna ke faɗa mata abun da Barau yayi mata wanda take ƙanin mahaifin ta uban su ɗaya ,saboda iyayen ta duka sun mace....salati Sumayya keyi itama sai kuka cikin su babu mai rarrashin ɗan uwan sa ...kana Sumayya ta miƙe tana nufar rishow , ruwa ta juya mata a babban tana sirka mata yayi dumi tace ki shiga..... A haka suka dinga yi har Umma ta farka Ita dai ba magana....sai da Safna taji dai dai ne Sumayya ta bata kayanta tace kisa ,ga koko ki sha ,xan tafi Company n dana samu aiki yanxu ,idan na dawo zamu san abinyi..... Amsa tayi tana cewa ' na gode Sumayya ,amma nabar shi da Allah babu abun da xan iya masa , gidan sa ne na bar shi har abada xan shiga duniya tayi uwa uba ... Shiii ya isa haka , Sumayya tace tana kallon ta , kamin tace " Ai babu maijin kina gidan nan ,nima ina jirar wani lokaci ne kaɗan garin Lagos zamu bari da umma na ,kin ga sai mu tafi tare , kiyi zamanki nan kina jin motsi koba nanan kiyi bayan kofa.... Idan mun tafi tabbas zamu dawo Lagos wata rana don hukunta wannan mutumin...kisha abun kari bari nayi wanka Ni. Tana maganan haɗi da ficewa da bokiti don nufar banɗaki....wa zata gani Mmn Bahijjane da mijin ta a bakin banɗakin zigidir suna wanka adole suna raya sunna... Wani irin tsaki Sumayya tajah tana baya da sauri tana bambami da zage zage , wannan amaimakon lada zunubi zaku kwasa,wannan ai jahilci ne ,haka tayi ta faɗan ta ƙarshen ta wanke jiki tayi don tasan ta makara goma ta kusa su da 7:AM yake masu acan.... Cikin sauri ta shirya tsaf ta feshe jikin ta da turaruka masu sanyin ƙamshi tana ƙara rarrashin Safna sannan ta fice gidan tana mawa umma sai ta dawo. ****** Bayan mai adaidaita ya sauketa tana bashi kuɗin shi tayi cikin Company n ,amma mene itakan ta batasan dalilin da yasa duk fargaban ta ta nema ta rasa ba , cike da tafiyar taƙama ta fara shiga farfajiyar masana'anta...wanda Tun shigowan ta Sir Khamal ke kallon ta ta computer CCTV dake maƙale a office ɗin shi.... A hanya ne ta hadu da manager Wanda gaishe Shi tayi ya amsa mata cikin tausayawa don yasan yau itama zata yi waje"....takarda ya bata yana mata bayanin inda zata koma yau da zama ,wato Sectariyan Sir Khamal................... _SHARE FISABILILLAH🙏_ _Littafin na kuɗi ne normal group ₦300 vip group ₦500 spc ₦1000 zaki iya turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 ko ki tura ta wannan account details...6037312299 Mohammed A'isha keystone bank Idan Vtu trnsfer ne kiyi ta wannan number 09061466409 zaku na iya fara payment ɗin cox free page ba da yawa xanyi ba..._ *_M²T COLLECTION Sayen na gari??? Mata azo ayi gyara,gyara shine mace! Ato_* _Muna da kalolin sabulai na ɓatar da duk wani tabo , knuckles son bone , pimples tare da gyarar fata_ _dilka soap_ _Dilka cream_ _Dilka cleanser_ _Dark knuckles cream_ _Dark knuckles cleanser_ _Face cream_ _Body cream_ *_Aƙwai magungunan mu wanda babu kamar su wurin gyara da ni'ima..._* _Maganin sanyi infection_ _Maganin ni'ima_ _Maganin ƙarin ƙiba_ _maganin gyarar nono_ _Maganin hips_ _Zuma Yar asali_ _Gumban nonon raƙumi_ _Maganin rage ƙiba_ _Aƙwai supliment marasa illah aƙwai kuma na gargajiya zaku na iya tuntubar wannan number in kin shirya siya ɗaya ko sari 08081202932...._ _*akwai maganin Matsanacin ciwon Mara kafin al'ada da kuma cikin al'ada,*_ . _*akwai maganin rashin saurin kawowa (release)*_ _*Maganin rashin sha'awa ko daukewar sha'awwa da gamsuwa, Akwai matan da basa sha'awar saduwa, ko kuma daukewar sha'awa insha Allah zan rabu da matsalar*_ *_Maganin ni'ima, ina mata sa suke fama da bushewar gaba har taikai mazan na tsangomarsu to akwai ingattacen maganin ni'ima Wanda zaki zaki dinga zuba kamar kankana kuma kin sallama da bushewa indai kinga baki samu ni'ima ba to sanyi ke damunki ko matsalar jinnu......._* *_Maganin girman breast nono wasu mata sunyi magunguna har sun gaji amma basu dace ba ALLAH sarki_* _Masu buƙata suna iya tuntubar wannan number 08081202932_ _Aunty Aisha mmn teddy_ [9/11, 8:56 AM] Aunty Aisha Mmn Teddy🧸: *🕊️MY LADY BOSS🕊️* _(Romantic and comedian)_ Free page .....4 _Idan kin San kan ki baxai iya jurar abunda ke a ciki ba ,don Allah kar ki karanta ki dawo mun da zancen kutumelesi...ban san wani kitimurmura labarin Romantic ne👌haka kema idan kin san zaki saya ne don ki fitar mun na yafe ki adana kuɗin ki, kar ki fitar mun adawo mun da zancen gntlw.....masoya na billions naji saƙon nin ku gareni ina gdy Allah yabar🫶_ _SADAUKARWA GA MUTAN ZAZZAU_ ***** Jin maganan Manager yasa Sumayya jin faɗuwar gaba , tana mai tambayar kanta da cewa " To ina ita ɗayar sakatariyar? Amsa ta bai ma kanta da faɗin " ina ruwanki...kedai baki ganki a wurin kuɗi ba,to Amma ai nan wurin magatakadda kenan". Shikenan zaki iya tafiya aiki na jirar ki...ta tsinkayi Muryar Manager Mubarak Al-mustapha..Ɗan murmushin saman laɓɓa tayi ba tare da ta nuna wani damuwa ba tace " Thank you". Tana raɓashi haɗi da wucewa baki sake yabita da kallo har ta shige ,yana mamakin ganin rashin damuwa a tare da ita ,ance mata sakatariya bata damu ba , Bama tayi tambaya ita ina Mrs Hauwa ɓaidu ba...tabbas da jarfa zaman ta a wajen nan! ***** Kaman yanda manager yayi mata bayani position ɗin sectary ta zauna ,inda ta cidda komai tsaf cleaners ɗin Company n sun gyara komai na wurin ,sai dai takardun da ta gani ne cike saman table yasa ta zama tana kai hannun ta a hankali tana fara duban su...Kallon wurin tayi tana hango wani fridge ɗan ƙarami , murmushi tayi tana cewa " banza ya samu". Mrs Sumayya right? A hankali ta ɗago da kanta tana bin baƙuwar fuskar da batasani ba da kallo ,kamin ta jinjina mata kai tana cewa " Yeah". Kece sabuwar sakatariyar sir Khamal?. Ta kuma tambayar Sumayya a wulaƙance ". Eh nice ya akayi?'. Wani irin dariya Najwa tayi ma Sumayya na ƙasƙantarwa kamin tace" ashe kuma ana kan hanya kenan?". Ɗauke kai Sumayya tayi a hankali kamin tace " Wani abu ki buƙata?. Ina son ganin shi ne. Wait for him there". Sumayya ta bata amsa ba tare da ta kalleta ba idon ta na akan takardun gaban ta da take so ta fahimta inda aikin wurin ya nufa. Shiru Najwa tayi tana gyara tsayuwar ta takaici ya ishe ta ,don ta lura itama Sumayya ba kanwan lasa bace ,ƴar rainin hankali ce...wannan yasa najwa ja baya tana zama can gyefe kusa da inda Sumayya ta nuna mata tana zama.... Sai da Sumayya ta ɗauki kusan minti goma a haka , kana ta miƙe tana nufa office din Sir Khamal don ta sanar masa da Najwa... nocking tayi wanda bata ji maganan sa ba wannan yasa ta kai tsaye murɗan handle ɗin tana shigewa abun ta...Good morning ther..... wait for me out side". Yayi maganan yana katseta tare da ɗaga mata hannu ...wani abu ne ya bugi ƙirjin ta da ƙarfi, tsoro ne kome? Yanda taji Muryar sa ba wasa yasa Sumayya natsuwa duk da wani abu dayazo wuyan ta ya tsaya , don abun da yayi mata wannan wulaƙanci sunan shi ba wani abu ba...yarfa ta yayi sosai...a hankali ta juya tana shirin ficewa daga office ɗin , kaman ance ta juyo ta kalleshi taga yayi mata ƙurrrrr yana kallon ta ta cikin tabarau ɗin dake idon shi... Kallon ƙasa ƙasa tayi masa taana hararar sa haɗi da saurin ficewa daga office ɗin...Sauke eye glss ɗin yayi yana kai hannun shi haɗi da shafa sajen fuskar shi , kaman ya ɓaci da Daddy ,sai dai yarinyar bata da kunya sam , dagani bata samu tarbiyya ba Ni take harara ,wannan shine karon farko da wata mace ta kalleni ta hararen WHO is she? Wacece ita ɗin? Shiru yayi kamin a zuciyar shi yace " meye shafeka da rayuwar ta?. **** Zama Sumayya tayi haushi ya isheta ita abu ɗaya ta tsana a rayuwar ta shine wulaƙanci...gashi ta fahimci Sir Khamal yayi sabo dashi. Wannan yasata zaunar da Najwa tana cewa ta jira shi...ana haka wani babban mutum yazo shima zaunar dashi tayi tana cewa su jira shi ... Ba tare da ta sanar mawa Khamal ba awa da awanni tayi ta tara masa manyan mutane masu muhimmanci anan wurin ,a cewan ta baxata koma ya wulaƙanta ta ba , wuraren 12pm ne ta miƙe tana nufar ƙasa inda sauran ma'aikata suke , don yau ko gaisawa basu yi ba... Da kuma yunwan da ta fara ji yasata nufar inda suke . Tun da take sakkowa taga fuskokin ma'aikatan ya sauya sai washe mata baki akeyi wanda jiya basuyi mata. Ɗan tsam Sumayya tayi kamin a zuciya tace " Kai wannan fara'a badon Allah bane da dai dalili..wldone taji kowa nace mata ,wanda jin haka yasa Sumayya kanta ƙara girma cikin izzar ta da mulki a gadarance take faɗin " Thanks". Sannu Hjy". Taji Muryar Wata mata da ashekaru zata yi talatin da biyar tana katseta , kallon ta summy tayi don ta ganta da shigar ma'aikata na wurin...ɗan murmusawa Sumayya tayi tana nufan inda take....gaisawa sukayi a mutunce duk da Sumayya na mmkin wannan mutunci , a zuciyar ta sai cewa take " Da gadar zare A wannan tafiyar...Tambayar madam Bukhari Asma'u Sumayya tayi ina zata samu abun sha?". Eyya kiyi zamanki inda kike, har inda kike za'a zo a taibayeki abin da ki buƙata sai a kawo maki...to bdmw ngd". Sumayya tayi maganan tana shirin juyawa...Amma don Allah na tambaye ki mana? Madam Bukhari tayi maganan tana kallon Sumayya da ta juyo tana cewa " Ina jinki. Cikin ɗan kame kame Madam Bukhari tace " Wai da gaske ne ke sister ɗin Sir Khamal ne?". Tsayawa Sumayya tayi a ranta tana cewa " Allah ya tsareni, cikin ɗan mmki tace ' Me kk gani? . Sauran ma'aikatan wurin ne suka bata amsa don idon su duk yayo kanta suma tbyn dake zukatansu kenan...Saboda kunyi kama Sosai , shi yasa mu kayi tunanin ko ke biosister nashi ne". Madam Bukhari ta ƙare maganan su duka suna kallon Sumayya , da ta ɗan yi muurmushin mmki kana tace "a'a Ni ba ƴar uwar shi bace , anan dai nasan shi... Allah sarki Wallh mun ga kaman naku ya ɓaci...Ɗan ya mutsa baki Sumayya tayi tana magana a hankali babu mai iya sauraren ta tace" bai dai ɓaci ba zai ɓaci banda iskanci ku rasa wanda zaku ce muna kama sai Sir Khamal? Saboda ya bani sakatariyar shi a kwana ɗaya...Ni nasan da mugun tan da yake shirya mun. Juyawa Sumayya tayi tana hayewa zuwa nata office ɗin....mutane sunfi biyar ta ajiye a wurin ,fridge tanufa tana ɗaukan lemu tana sha hankali ƙwance sam ta manta da wasu bayin Allah data aje zaman jira....tana zaune ne taji bacci yafara ɗaukar ta......... Heee heeee LADY BOSS??? Taji ya kirata cikin wani irin murya da yasa Sumayya firgit buɗe idanun ta da suka lumshe na masu bacci...mutane ta gani tsaitsaye a kanta shi kuma Gogan na can bakin office ɗin shi daga can yake ƙwala kirar Heee LADY BOSS ...aiki kikazo ko mene ? Ki shanya mutane for more than 2hrs? Kina kuma bacci hankali ƙwance kamar kina gida , saboda you're BOSS....... Sorry Sir! Tayi maganan tana miƙewa tsaye...Najwa dake gyefe sai wani ƙauɗi ya ƙaru dama aiki take buƙata... Juyawa Sir Khamal yayi yana cewa " PA ? Yes Sir PA yayi maganan jikin sa na rawa yana sauraron mai zai fito daga bakin SIR KHAMAL... Change another sectary!! Wani irin tsorata Sumayya tayi wandaaaaaaaaaaa........ _Littafin na kuɗi ne normal group ₦300 vip group ₦500 spc ₦1000 zaki iya turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 ko ki tura ta wannan account details...6037312299 Mohammed A'isha keystone bank Idan Vtu trnsfer ne kiyi ta wannan number 09061466409 zaku na iya fara payment ɗin cox free page ba da yawa xanyi ba..._ [9/11, 2:15 PM] Aunty Aisha Mmn Teddy🧸: *🕊️MY LADY BOSS🕊️* _(Romantic and comedian)_ Free page .......5 Marubuciyar: (1)Bafullatnn ruga (2)Ƴar aikina (3)Walijaam (4)Ƴar waye (5)Gidan kwarara (6)Gidan zaurawa (7)Ƙwaryar sama (8)Bintoto (9)Ƴar maula (10)Habibi da'iman (11)Dijama ƴar fulani (12)kawaliya (13)Ƙwartn manya (14)Zuma da maɗaci (15)Taɓarah (16) Siyasata (17)My Lady Boss ***** _Idan kin San kan ki baxai ɗau abun dake ciki ba,bazaki iya jura ba ,don Allah kar ki karanta ki dawo mun da zancen kutumelesi...ban san wani kitimurmura labarin Romantic ne👌haka kema idan kin san zaki saya ne don ki fitar mun na yafe ki adana kuɗin ki, kar ki fitar mun adawo mun da zancen gntlw.....masoya na billions naji saƙon nin ku gareni ina gdy Allah yabar🫶_ _*Free page na dab da ƙarewa,yana iya ƙarewa a ko wani page na gaba...ku hanxarta wajen biyan kuɗin littafin LADY BOSS domun jin daɗin ku na cigaba da karanta wannan labari , kin shirya biya?? Na shirya! To yanda tsarin biyan ya kasance... Regular payment ₦300 vip payment₦500 special payment ₦1000...zaku iya turo da kuɗin ku ta wannan asusun bankin 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank...ko kuma ki tura katin MTN naki ta wannan number 08081202932...Idan Vtu trnsfer ne ki tura ta wannan MTN number 09061466409 sai ki tura da shaidar biyan ku duka ta wannan WhatsApp number 08081202932 asha karatu lafiya...*_ _SADAUKARWA GA MUTANN ZAZZAU_ (Sumayya in trouble😱Change another sectary🥹😂 topah...) *** Yana faɗin haka ya juya yana barin Sumayya tsaye ta faɗa duniyar tunanin wai da gaske ne ita aka kora ko yaya? Taɓ ai wallahi babu wanda ya isa , babu inda zani sai an biyani kuɗin aiki na na kwana biyu.....kamin ta rufe baki ne PA taga ya miƙo mata envelope yana cewa " Thank you Mrs Summy sai mun ƙara haɗuwa...Kuɗi tagani a ciki wanda wani irin kallo ta watsa mashi tana cewa " Kai a wane ? Hancin gauta a miya, ai babu inda zan tafi ne , ina nan a position ɗina sai naga abun da ya ture ma buxu naɗi...tayi maganan tana nufa office ɗin Sir Khamal da ya barta tana bambamin basu isa ba...ta underground ya fice wanda duk cikan su basu sani ba,ganin ta nufa office ɗin yasa PA saurin cewa ' yace a sallameki ,kuma baya buƙatan ganin kowa ,don haka....shut up plz PA bana son zancen iska...kasan wacece Ni??? Sumayya tayi maganan cikin ɗaga murya kaman ƴar wata da waninin kana ta cigaba da cewa " Har kai ka isa kayi mun iyaka da BOSS? Tsayawa kowa yayi yana kallon ta duk da furucin ta da ta kira Sir Khamal da BOSS ya Basu dariya ,amma sai basu nuna alama ba... cigaba tayi da faɗin Ni nan da kuka gannni ƴar uwar sa ta jini ,ko baku ga kama ba? A wannan karon duka idon su waje yayo wasu na cewa a zuciya tabbas suna kama,kuma wannan iskancin da takeyi ai sai dai ƴar uwar shi dama ,da rainin da tayi masa ,ban da rainin ita baxata kira shi da Sir Khamal ba sai dai BOSS? Muryar Sumayya ne ya katse su tana cewa " Don haka kai PA ka taka sannu ,idan ka ƙara mun hawar ƙawara,ka sani kai zaka bar wurin nan bani ba...kowa ya ɓace ya bani wuri...tayi maganan tana shigewa office ɗin Sir Khamal da zummar ta bashi haƙuri ,don batayi abun da ya kawota ba tukunnna". Wayam ɗin da ta gani ne babu kowa a office ɗin yasata dawara,ina kuma yaje? Tambayar da tayi wa kanta kenan ,kamin cikin zazzaƙar Muryar ta tafara kirar " BOSS ³ shiru! Huuu nisawa tayi tana dafe kanta kana ta juya tana kallon wurin zaman sa...kit ƙarami ta gani ,wanda ba shakka tasan bugun Abuja ne ciki....wani irin hamdala tayi tana cewa a sarari duk inda yaje baiyi nisa ba , kwashi rabonki Sumayya kar ki tsaya sanya............ Buɗe aƙwatin tayi wani irin kama baki tayi ganin kuɗin dabata taɓa gani a rayuwar ta ba....niko juyawa nayi ina ware ware don ba Sumayya ba nikaina Uwar teddy na tsorata da yawan kuɗin...can ina juyowa naga Sumayya ta saɓa jaka,amma bata tafi ba rubutu naga tayi a farar rakadda tana lankafewa da ƙarshe tana cewa " nabarka lfy daga Summy Lady boss... *** Miƙewa tayi daga zaune tana kallon Hajiya Juwairiyya da tayi nisa a binciken Company n ɗan nata Da yake nan KD (Zr)..ohh niko inata magana kinyi shiru Hajiya Juwairiyya kodai maganan tawa kina ganin bata da muhimmanci ne? . Nisawa Hjy Juwairiyya tayi tana gyara zaman eye glss ɗin dake idon ta ,kana ta ɗago da idanunta tana saukesu ana yayan ta watoHjy Naja'atu wanda ta kasance ƴar siyasa . Ɗan girgiza kai Hjy Juwairiyya tayi kamin cike da magana ta girma da dattako tace" Ina sauraren ki Hjy naja'atu kinsan dole na kula mawa Khamal da shige da ficen Company n sa tanan , tun da shi har yanxu yana can yana jidali da Company n da bana shi ba, yana juya biliyoyi a shekara tsawon shekaru nashi kuma yabari sakaka ,don yanda ya damu da wannan Company n tsawon shekara goma sha biyar ko dukiyar sa albarka. Akan Company n nan yana iya komai... Aaa'aaa'aaaa Hjy naja'atu tayi maganan tana kama baki na tsegumammun matan nan masu gulman da rura ma abu gishiri da Maggi. Har yanxu yana jigila da wannan Company n Hajiya Ramlatu?? Taɓ babban magana , kar kiji komai ai Company ya zama naku ....kallon ta Mahaifiyar Khamal tayi kamin tace " Kaman yau kina sane banamu ba...eh to bana ku ba yanxu tsawon shekaru ashirin ba mata ba labarin ta ,kina tsammani n dawowan ta , su familyn mijin naki ba yawa ne dasu ba ,bare kice za'a tada balli...shikenan masu jika ɗaya tilo Khamal sai , itama Uwar mijin taki yanxu mijin ki ne kaɗai sai ƙanin sa da ya kwashi tsawon shekaru baya ƙasan nan Hjy Ramlatu t...ya isa Ni nama fahimceki cewan Hjy Juwairiyya tana murmushi n farin ciki kamin tace " To dangi da ƴan uwa kuma na Yola fa? Ai wannan sunyi nisa a ahalin mijinki basu da gado da mijinki da ɗan ki. Dariya Hjy Juwairiyya tasa kana tace " Wallahi har ga Allah ke kaɗai zan faɗa mawa wannan magana nafa ji daɗin ɓatar Ramlatu ,tafiyar ta ne yasa na samu sukuni a rayuwata...da dangi kowa Ramlatu har yaron dana haifa Khamal bai da gidan kwana yini sai gidan Ammie Ramlah haba... Ai dole to yanxu ya kuka ga shawara na , Khamal yazo ayi masa Aure n gida ya Auri ƴar uwar shi ƴa ta Binafa ya kika gani.... Nisawa hjy Juwairiyya tayi kana tace " Hakan yayi amma sai dai wani hanzarin ba gudu ba, kinsan da wuya Khamal ya amince da Binafa a matsayin matar Auren sa, saboda shi wani mutum ne na daban...amma zan sashi koda baya So...yauwa yanxu naji zance , daganan ne xamuyi mulkin mallaka komai ya dawo hannun ki Hjy Juwairiyya .... That's nice idea yayi hakan Allah yabar zumunci yanxu ki turo mun Binafa xata fara zama a nan tare dani har zuwa lokacin da komai zai daidaita..... Cewan mahaifiyar Khamal tana kallon Hjy naja'atu da farin cikin ta yaƙi ɓoyuwa jin ta take kaman ta zuba ruwa a ƙasa tasha don tsaban farin ciki ..... **** (Mm htl dake G'R'A zria) Fitowa tayi daga wani ɗaki hannun ta riƙe da wayoyin ta kusan uku ,ko wanne da kuɗi a saye...Tafiya take ta sa doguwar rigar material , babu abunda ke tashi jikin ta sai ƙamshi, ƙatuwar mace budurwa matashiya da ashekaru zata kai 29 zuwa talatin , karkaɗa take yi yyn da mazaunan ta ke rawa jigida na ƙara na kirar maza...ji mana ? Taji Muryar wani Alhaji da duk girgizar nan dashi take don taga kuɗi sai kuma gashi ya kusa shiga hannu...matsowa yayi daf da ita na ƴan bariki tamkar zai shige ta ,yana cewa " Kinyi kyau wane sunan? Farrr tayi da dara daran idanun ta kamin tace " Beenafa. Wow nice name". Yayi maganan yana fiddo da harshen sa haɗi da lasan laɓɓan sa na ƙasa ...cike da tachewa tace" Yanda sunan ke da daɗi haka mesunan take". Wow amazing hahahhh... Yayi maganan yana sa dariya kamin yace mu shiga daga ciki kenan?". Yanda ka gani ta bashi amsa a dakile... Wani ɗaki suka nufa tayi gaba kaman ita ta kama saboda sabo kawai , sai juya masa manyan ɗuwawukan ta takeyi tana ƙara rikita shi..... Shigar su ba wuya taji ya cafko ta yana haɗata da jikin shi yana ƙoƙarin kama na shanun ta...saurin jah baya tayi tana rabuwa da jikin shi kamin tace " Ni bana fara aiki sai naji alart ko cash. Tayi Magann tana juya masa baya haɗi da kallon windown ɗakin... Ji tayi ya matso inda take yana kai hannun shi haɗi da shafan mazaunan ta kana yace " Kinsan Ni ba ƙaramin mutum bane , I will pay yy....shiii tasa hannun ta a laɓban shi kana tayi baya tana cewa " nima kasan ba ƙaramar mace bane". Huuuu ganin yafara kaɗuwa tana son masa kwalele yasa shi zama a bed din yana cewa " Ur account details?". Tana jin gine da bango Binafa ta bashi ,wanda ko minti ɗaya ba'a yi ba taji alart dubawa tayi wanda kuɗin ya firgita ganin yawan su.... Wannan yasata saurin nufan inda yake zaune tana ware ƙafafun ta haɗi da zama a cibiyoyin sa tana fara motsa hjy babban sa...hannun sa yakai yana wasa da nonuwan ta da suke kaman galan , wanda wani irin tafiyar tsutsa da take bin bayan shi dashi da yanda take lililo a kan kaciyar sa yasa tuni batulmani ɗin nashi tafara zillo sama..... Nidai ganin wacece Binafa yasani saurin ficewa daga ɗakin ina nufa Lagos gidan malam Ilu don ganin wainar da ake toyawa acan......😂😂 **** Zama sukayi suna kallon kallo kamin Safna tace " Nawa kenan duka kuɗin suka kama? Kuma ya xamuyi kin san ba abu mafi haɗari da yakai cin kuɗin banki dana Company masifa ne wannan ,sai a ƙarar da komai daka mallaka akan kuɗaɗen wa'annan wurare biyu dana faɗa maki...ke waya faɗa maki zama zan cigaba da yi a garin nan? Dubu ɗari huɗu na ɗeba... yanxu da yammacin nan zan kai bashin lafo duba ɗari da hamsin , zuwa gobe da asussubahi mu sai ta mawa kan mu hanya sai an gan mu kuma!! Me kikaji unguwa nace wa game dani? ...hum kijimun mutinin Nan ɗan iska wai har da kuka a masallaci bai ganki ba ,yanxu dai an bada cibiya a nemoki, ai kin barsu bari na har abada Safna,mubar garin nan muje wata gari munemi arxiƙi ko me kika ce? Tabbas hakan yayi, amma wannan matan na gidan laurat ko? Tana bani tausayi ,babu hanyar da zamu taimake ta kamin mu gudu?? Shiru Sumayya tayi tana tunanin mafita kusan minti biyu kamin tace" Tabbas akwai!!!! Amma kina ji bari nayi bacci na koda minti talatin ne ,sai na faɗa Maki yanda xamuyi da Lauratu ,mu rabata da wannan ɗan iskan mijin nata....to me za'a dafa ma Umma kamin ta nemi abinci? Safna tayi maganan tana jawo risho...keda baki da lafiya wani girki , ki bari na tashi ...bkmai ai na warware..to ki dafa mata farar talia ai muna da miyar yaji sai muci dashi....tana maganan haɗi da hamma bacci yana ɗaukar ta...... ***** Kallon ta Sumayya keyi na tsoro da fargaba ,tun da take bata taɓa ganin mace ƴar daba da makami kaman wanna n ba....Safna ce tace baiwar Allah me muka yi miki? Sai Lauratu ta amashe da faɗin ' kiwa girman Allah ki rabu damu? Me yasa kika zaɓi rayuwa irin haka? Ki nemi sana'a ba fashi ba , ki bar mu muƙarisaaa.....Tabbas sai kun bani kuɗin hannun ku ,idan kun ga kun tafi da wannan kuɗin to Na tashi daga sunana Billy Bilkisu mai gado.....kuma fashi mutane suka sani na koya don dole, a lokacin da nake kuka su bani abinci naci basu bani, da ƙarfi na na ƙwataaaaaaa!! Wani irin bindiga ta fiddo dashi wanda yasa Sumayya rungume Umma da ƙarfi tana kirar sunan Bilkisuuuu.....Gigif ta tashi daga barci da ya ɗauke ta ,tana kallon Inda Safna itama ta saki murfin tukunya da ta buɗe talia , kana tace " Lafiya Summy ,wacece Bilikisuuuuu??? Amaimakon Sumayya ta bata amsa sai goge gumin dake karyo mata tayi ,tana furta wa a hankali ban santa ba ,amma tabbas tana nan ? A'a cike da mmki Safna baki san ta ba? kuma tana nan? To a ina? ...ke kuɗin nan na shirin zama mana barazana , kira mana wancan lauratun yanxu muyi maganaaa da ita zata cigaba da zama da ɗan Asabe ne yana cin ta kaman kwarto ko ƙaƙa....................... _Littafin na kuɗi ne normal group ₦300 vip group ₦500 spc ₦1000 zaki iya turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 ko ki tura ta wannan account details...6037312299 Mohammed A'isha keystone bank Idan Vtu trnsfer ne kiyi ta wannan number 09061466409 zaku na iya fara payment ɗin cox free page ba da yawa xanyi ba..._ *The journey is beginning💃💃💃 Kar ki sake ayi baki MY LADY BOSS sabon kafce daga alƙalamin Aunty Aisha Mmn teddy* [9/12, 10:35 AM] Aunty Aisha Mmn Teddy🧸: *🕊️MY LADY BOSS🕊️* _(Romantic and comedian)_ Free page .......6 Marubuciyar: (1)Bafullatnn ruga (2)Ƴar aikina (3)Walijaam (4)Ƴar waye (5)Gidan kwarata (6)Gidan zaurawa (7)Ƙwaryar sama (8)Bintoto (9)Ƴar maula (10)Habibi da'iman (11)Dijama ƴar fulani (12)kawaliya (13)Ƙwartn manya (14)Zuma da maɗaci (15)Taɓarah (16) Siyasata (17)My Lady Boss ***** _Idan kin San kan ki baxai ɗau abun dake ciki ba,bazaki iya jura ba ,don Allah kar ki karanta ki dawo mun da zancen kutumelesi...ban san wani kitimurmura labarin Romantic ne👌haka kema idan kin san zaki saya ne don ki fitar mun na yafe ki adana kuɗin ki, kar ki fitar mun adawo mun da zancen gntlw.....masoya na billions naji saƙon nin ku gareni ina gdy Allah yabar🫶_ _*Free page na dab da ƙarewa,yana iya ƙarewa a ko wani page na gaba...ku hanxarta wajen biyan kuɗin littafin LADY BOSS domun jin daɗin ku na cigaba da karanta wannan labari , kin shirya biya?? Na shirya! To yanda tsarin biyan ya kasance... Regular payment ₦300 vip payment₦500 special payment ₦1000...zaku iya turo da kuɗin ku ta wannan asusun bankin 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank...ko kuma ki tura katin MTN naki ta wannan number 08081202932...Idan Vtu trnsfer ne ki tura ta wannan MTN number 09061466409 sai ki tura da shaidar biyan ku duka ta wannan WhatsApp number 08081202932 asha karatu lafiya...*_ _SADAUKARWA GA MUTAN ZAZZAU gami da godiya ga masoyana billions ko trillions ne gdy duk😍😂_ **** Me zamu faɗi mata ? Mu tsaya dai muyi tunani fah? Safna ke maganan tana fiddo da idanuwan ta ga Sumayya na tsoro ,don tasan Sumayya ba tsoro ko me ya shato mata yin sa take kai tsaye sai dai daga baya komai ya faru". Kallon ta Sumayya tayi kamin ta miƙe tsaye tana cewa " To Ni Bara ki gani ,kar ki fita ma mutanen gidan nan munafukai su ganki...tsaye talia ɗin Ni Bara naje da kaina". Fichewa Sumayya tayi daga ɗakin,wanda da fitowar ta tsakar gida Nan Rita tabar niƙar markaɗen da takeyi ta tsaya tana kallon ta na gulma a samu abun faɗe a bayan ta. Wani irin kallo Sumayya ta watsa mata tana mata hararar sama da ƙasa ,nan Rita tayi saurin jan inji tana tada shi , kamin taji Muryar Sumayya na faɗin Gulman Banza Gulman Wofi , ayi dai ku aka Bama aiki , Ni Sumayya kainuwa dashen Allah , mai ganin baya na babu sai Allah . Tayi maganan tana nufar ɗakin Lauratu , duk da hakan bata daina bambamin ba cigaba take da cewa " Kuma ana ƙuremawa Umma na Kunne da wannan shegen injin markaɗen taki , wallahi aka isheni wata rana zaki fito kiga babu nayi waje dashi sai dai ki tsince shi a ƙwararo... Rita ne ta juyo cikin sauri tana kallon Sumayya wanda kamin tayi mata magana tace " Eh abin da kikaji shina faɗi, banda kin maida mutane marasa ƴan ci kawai kiyi ta ƙure mana kunni kina ɗaukar hanƙin gida da waje? Zaki ga yanda akeyi , idan kina san kanki da arziki ki dinga biyan haraji saboda cutar damu da kikeyi kina sana'a.... Baki isa ba Sumayya , ko me Rent House ɗin nan bai mun doka da ƙa'ida ba....saurin katseta Sumayya tayi da cewa " Sai ga Sumayya ta yi miki ,kuma dole abi don a zauna lafiya..nice nan Summy...Cox u're boss right?. Amsan da Sumayya zata bata ne ya maƙale mata sakamakon ganin Ɗan Asabe da ya fito daga Ɗakin Lauratu Wando a hannu , yana gyara mazagiyar sa , wani irin baya Sumayya tayi tana murguɗa masa baki cike da tsiwa dajin tsana da haushi ,yayin da shima kebin ta da kallon sama da ƙasa , yana watsa mata Harara ,tsaki taja tana cewa " A haka mutum xa'a ƙare , hisabi na nan tun a duniya ba ma sai an je ga lahira... Kallon ta ɗan Asabe yayi yana cewa " tsakanin Ni dake wa za'ayi wa hisabi? Kina shiga tsakani na da Matana na ,kin hana mu sukuni da raya Sunna , saboda fitinan ki , da kowa yi kikeyi tun daga farkon layin har maƙotan mu babba da yaro babu wanda bai san ki da halinki masifanki ba....Eh naji ai masifan ma iyawa ce , kuma idan ka zauna a zamanin nan ba baki an dinga cutar ka kenan ....Ka gode mawa Allah Bani ce Lauratu ba ,don Wallh danice Sai wata rana na zuba maka barkono". Hahahaha kaji tsakargidan ya ɗauka dariyar matan gidan su Mmn fati da Rita da sauran mata ,don suma kansu Haushin Ɗan Asabe suke ji ,sam bashi da imani kullum yana aikin ragargaxar ƴar mutane, maganan Sumayya ba ƙaramin daɗi yayi masu , nan suka saka shewa harda buga ƙafa". Ganin haka cike da jin kunya Sum-sum ɗan Asabe ya fice daga gidan duk kunya ya ishesa , don duk barikin shi bayaso a tixga shi irin yanda Sumayya tayi masa ba...tabbas sai nayi maganin yarinyar nan , Allah yakaimu dare , Sai na sa su Dari sun shigar mata ɗaki suyi Raga-raga da ƴar banza . **** Tsayawa Khamal yayi yana ƙara duba takardan tsawon lokaci ya rasa meke kai masa , a hankali ya furta abin da yafi masa ciwo a takardan da Sumayya ta aje masa yana cewa " Kai Sakarai ne Khamal ,izzar ka bata da amfani , ina ilimin ka yake , yau gani Sumayya wacce bani da takardan Masters Kaman kai a ilimi ,a matsayina na secondarie na shigo Company n ka , nayi aiki tun anan ina izzar taka da ilimin yaje babu? Sai kuma gashi Na ɗebi maka kuɗi kimanin 4hundred thousand , nasan xakace wannan ba kudi na ɗin a ba a arxiƙn dakake dashi....amma sai dai kash kar ka manta nayi ma rainin hankali tun da har gidan ka nazo na shiga ƙuryan ɗaki na ɗeba , kaga ashe murtike fuskar ka ta banza na baka son raini , sai gashi Sumayya tayi ma wasa da hankali ta ɗebi abin da dama oready shi ya kawota Company n ka....So at the end Ina godiya da sunan da kake kirana a koda yaushe Wato LADY BOSS tnhks ones again Mr Khamal Ahmad Kumbo. A daga kasa ya kalla nan yaga ta rubuta your lady boss....Wani irin nisawa yayi yana rintse ido na tsaban takaici a sarari ne yayi kirar PA da sauri yana cewa Lukman? Yes Sir Where is she ? Yayi maganan yana wani irin damƙar takardar da a lokaci ɗaya ta ƙudundune... Cikin sauri PA Lukman yace" Ban gane wakake nufi ba Sir Khamal? Cikin wani irin murya ya bashi amsa da" MY LADY BOSS!! Kamin PA yace wani Abu ne Sir Khamal ya miƙe yana masa umarni ya biyosa da sauran kayan amfanin sa zuwa Compound ɗin Company n , yana ɗaukar brief case nashi , a zuciyar sa yana faɗin " Sakaci na ne, i make a great mistake , dole na nemo ta ,sai na azabtar da ita da kalon izayar da bata taɓa sanin shi ba .... Na tsani na buɗe ido naga fuskar ta na mun gizo , ko a ina take in takai binnin sin nisa , sai na nemota.......... Moton shi PA ya bude masa yana shigewa Driver yajah sa suna barin farfajiyar Company n..... **** Inalallahi wannan wani irin mutum ne ? Cewan Sumayya tana ɗaga Lauratu da ta ganta kwance kaman matacciya , yayi mata Raga-raga sam bata iya motsa ƙafanta , wannan ai fyaɗe yake maki Lauratu , kuma kike zaune dashi? . Kuka Lauratu keyi ta kasa magana , cike da masifa Sumayya tace " Ke kike zaune dashi ...cikin kuka Lauratu tace "Sumayya yaya zanyi dole ce tasaka hakan, inda ina da inda xanje xan gudu , Wallh banason shi , Auren haɗi aka mana babu yanda na iya , amma bana son Dan Asabe .....ta ƙare maganan tana rushewa da kuka mai ban tausayi. A'a da yanda zakiyi , matso kiji wannan shawarar in Kim amince to ayi tafiyar dake". Kunnen Lauratu Sumayya ta nufa tana mata magana ƙasa-ƙasa ....tana gama faɗa mata maganan , kawai taga Lauratu tayi tsalle ta miƙe tana nufar Sif ɗin ta ,tana fiddo da kayan ta! Lauratu meye haka? Ke barni yanxu mu tafi kawai. Saurin kamata Sumayya tayi tana cewa " ba yanxu ba , sai gobe da subahin fari... Bari na fita da sauri kar muna fukai su ganmu a fara tunanin wani abun..... **** A ƙofa Sumayya ta tsaya tana kai hannun ta haɗi da ɗaukar hijabin ta tana cewa " Bari na kai mawa Mai lapo kuɗin ta , na huta ai an maka ...sakin baki Mmn fati sukayi Suna mmkin waya ba Sumayya kudi har zata biya lapun dubu Ɗari da ɗori???. A zauren gidan ne da fitowar Sumayya sukayi kiciɓus da Ibrahim wanda ya kasance maƙocin su....a'a Sumayya kece? Eh bagini nan gani ba...ta bashi amsa tana kallon sa fuska babu harka...ganin ya tsaya kame ² ya sa Sumayya yin gaba ,sai kuma taji yana cewa " Sumy don Allah minti ɗaya! Dawowa Sumayya tayi tana cewa " Ina jin ka? . Amm am am...don Allah Ibrahim kayi maganan ka sauri na keyi... Yi hƙr dama Sumayya Wallh tsawon lokaci na ɗauka in a jin son ki a zuciyata"..... Kallon shi tayi kamin tasa dariyar shakiyanci tana cewa" Ibrahim duka duka yaushe ka girma? Yaushe aka gama maka tsarki???? Da har zaka zo ka kalli mace kaman Sumayya kana cewa " Wai kana So?? U Are nonsense". Tana faɗin haka ta bar shi nan tsaye da baki sake..... ***** _Malesia_ Wani irin gudu motocin biyu keyi a famfalen titin hanyar ,kamin naga sun haura railway station suna wani irin gudu da moton tsere ,ihu naji samari da ƴammatan wurin matasa nayi suna kirar suna kaman Haka " FAHAD! FAHAD!! FAHAD!!! _Littafin na kuɗi ne normal group ₦300 vip group ₦500 spc ₦1000 zaki iya turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 ko ki tura ta wannan account details...6037312299 Mohammed A'isha keystone bank Idan Vtu trnsfer ne kiyi ta wannan number 09061466409 zaku na iya fara payment ɗin cox free page ba da yawa xanyi ba..._ _YAU INA WURIN AIKI POST BABU YAWA AYI MANAGE_ _#SHARE FISABILILLAH_ _Aunty Aisha Mmn teddy_ [9/13, 10:20 AM] Aunty Aisha Mmn Teddy🧸: *🕊️MY LADY BOSS🕊️* _(Romantic and comedian)_ Free page .......7 Marubuciyar: (1)Bafullatnn ruga (2)Ƴar aikina (3)Walijaam (4)Ƴar waye (5)Gidan kwarata (6)Gidan zaurawa (7)Ƙwaryar sama (8)Bintoto (9)Ƴar maula (10)Habibi da'iman (11)Dijama ƴar fulani (12)kawaliya (13)Ƙwartn manya (14)Zuma da maɗaci (15)Taɓarah (16) Siyasata (17)My Lady Boss ***** _Idan kin San kan ki baxai ɗau abun dake ciki ba,bazaki iya jura ba ,don Allah kar ki karanta ki dawo mun da zancen kutumelesi...ban san wani kitimurmura labarin Romantic ne👌haka kema idan kin san zaki saya ne don ki fitar mun na yafe ki adana kuɗin ki, kar ki fitar mun adawo mun da zancen gntlw.....masoya na billions naji saƙon nin ku gareni ina gdy Allah yabar🫶_ _*Free page na dab da ƙarewa,yana iya ƙarewa a ko wani page na gaba...ku hanxarta wajen biyan kuɗin littafin LADY BOSS domun jin daɗin ku na cigaba da karanta wannan labari , kin shirya biya?? Na shirya! To yanda tsarin biyan ya kasance... Regular payment ₦300 vip payment₦500 special payment ₦1000...zaku iya turo da kuɗin ku ta wannan asusun bankin 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank...ko kuma ki tura katin MTN naki ta wannan number 08081202932...Idan Vtu trnsfer ne ki tura ta wannan MTN number 09061466409 sai ki tura da shaidar biyan ku duka ta wannan WhatsApp number 08081202932 asha karatu lafiya...*_ _SADAUKARWA GA MUTAN ZAZZAU gami da godiya ga masoyana billions ko trillions ne gdy duk😍😂_ *** Fahad shine sunan dana ji ana kira , wanda duk tseren da nake yi don na naɗo maku rahota sai da nayi baya saboda irin ganin yanda suke sheƙa gudun kasada tayar moto na tartsatsi mai kama da fitar wuta....Gashi idanuna sun haxa hasko Mani mai wannan Suna , sakamakon idon sa da ya rufe da Black shade , bana iya hango komai sai dogon kyakkyawar fuskar shi tare da Choco skin ɗin shi dake haskaka tamkar tarwaɗa FAHAD! Naji wurin ya ƙara urincewa da ihu ana tafi , saurin juyawa nayi ga yanda tseren zai kaya? Da kuma zakaran gwajin dafin da zai lashe wannan gasa mai matukar haɗari.... Ƙuuuuuuu wurin ya ɗauki ƙarar dosawar jirgin ƙasa ( 🚆 train ) Wanda nan take ƴammata da samari n sukayi baya kowa ya dare ,sai dai masu tseren ne da har a wannan lokacin suna akan titin jirgin babu alamar tsoro ko ɗayan su zai jah ɗaya yayi nasara". Ganin jirgin na tunkaro su ne yana shirin kaisu lahira yasa James Alexander saurin ba jirgin hanya don tabbas yashaida ya kuma sallama ma kasada da tantiranci na Fahad". Jirgin sai da yazo dab yana gabda bi ta kan shi Fahad yayi tsalle yana gyefe da kambun shi , bai fi saura tako biyu yabi takan shi ba ya kauce....wani irin ihuuuu ya ƙara tashi ana Kirar Fahad ,kowa na nufo inda yake yana mawa Mutanen nasa muurmushin , wanda a fahimta na na gano mana Fahad mutum ne shi ma'abocin fara'a...Wata baturiya ce ta miƙa masa coca cola na gwangwani Yana amsa yana buɗe maƙoshi yana ƙyanƙyama kamar ruwa.... Abokann shi ne suka hau bashi hannu suna gaisawa tare da jinjina masa , kana suka babban Abokin shi Areef ya amsa brief case ɗin da daloli ne ciki , don kowa a wurin ɗan babba ne kuma masu fama da hayaƙin kai , su yasu yasu suka sa gasar tare da haɗa daloli ga duk wanda ya iya wannan kasadan...miƙa mawa Fahad brief case ɗin Areef yayi ,wanda a hankali Wayar Fahad tafara ruri a natse yakai hannun shi yana ɗaga kirar tare da ce mawa abokanan nashi " Ina zuwa , kira mai mahimmanci... Ina jin ka yane??". Cewan Fahad yana murmushin shakiyanci. A ɗaya ɓangaren ne cikin miskilalliyar Muryar sa Khamal yace " Dallah malami ka dawo , kana nan kana aikin shirme... Murmushi Fahad yayi kana yace " Yane mutumin ,idan na dawo me xan maka? Nifa kasan bana jin daɗin zaman Nigeria , kuma a matsayina na architect nafi aiki sosai a ƙasan tare da samun kuɗaɗen holewa". Dariya Khamal yayi kana yace " A haka zaka ƙare ...kana nan kana Drawing ɗin Unknown ɗin taka ce? Plz mutumin ka dawo na haɗu da wata LADY BOSS...Kamin ya ƙarike maganan ne Fahad yayi saurin katse shi da cewa " Haba , kace ƙasa ma mun haɗaɗɗiya , nifa gani nake a Nigeria babu mata wayayyu kaman malesia, kayi koman ka son ranka babu mai takura maka ,akasin Nigeria sai dai ka kama hotel ko a gidan ka to..... Kai malam ya isa don Allah kai kullum ina kaje ka dawo iskanci??? Cewan Khamal yana maganan kaman mutumin kirki shima.... Wani wawan dariya Fahad yasa yana cewa " Kaji wannan mutumin kai ma in kazo nan ai hutawan ka kake yi ...yanxu dai ka fola kenan?. Cikin wani irin murya Khamal yace " Da wa kenan? .kai tsaye Fahad yace " Ur Lady boss ". Wani takaici ne ya kama Khamal wanda baƙin ciki ya hana shi bai mawa Fahad amsa akan lokaci , sai jin shi yayi yana cigaba da cewa " Ai Ni Baby na dabance da ga xarar ranan dana haɗu da ita , ko wacce mace xan koma mata kallon namiji ne ...saboda tsaban kyaunta komai ta had.... Enough plz , ya isa Fahad , Khamal yayi maganan a zafafe ,kaman shi yasa Sumayya tasace masa kudi tare da masa rainin hankali. Can da labrn wata wai ta duniyar mafarkin ka , baby take kowa? To Ni dai ko imfant ne bai dame Ni ba, yanxu yaya kenan? Wacce nake maka maganan ta , ba son ta nake ba, niman ta nake yi , my Lady boss , xan hukunta ta , hukuncin da bata taɓa sanin izayar shi a rayuwar ta ba....faɗa mawa Fahad yayi labrn Sumayya kana yana ƙarshewa da faɗin " I know who u are? Nasan irin brain ɗin ka , kazo mu zauna mufara planing ta yaya zamu fara? Cox na fahimci yarinyar hawaiya ce , zata iya barin Lagos a kwana biyu . Idan ta bar Lagos to arewa zata nufa! Ya tsinkayi Muryar Fahad ya katse sa lokaci ɗaya , tabbas idan tabar nan arewa zata nufa , xan biyo jirgin safe gobe , zan sauka a Lagos , ka kasance a shirye , amma da Drawing board ɗin na zan taho na my dream bby girl . Ɗan tsaki Khamal yayi kana yace " Ok na ur business ,don yanda ka gani. Dariya Fahad yasa masa yana cewa " Na LADY BOSS kodai kodai! Wane sunan ta ne??... Katse wayar Khamal yayi don yasan shakiyanci n Fahad Sarai , abota ne tun childhood har yanxu suna tare baya da aminin da ya wuce shi... *** Lauratu nine nake maki magani kikayi mun kunnen shegu?. Ɗan Asabe ke maganan da ya ƙwanta sheƙeƙe ya wani saki kayan a Arha ,dama shi indai ya shigo ɗakin shi to ya gama sa Wando sai riga , indan ko lokacin barcin sa yayi tuff yakeyi tsirara saboda baƙin iskanci ,haihuwar uwa da uban sa". Yau gashi a wurin aikin moton shi can bari ya sha maganin ƙarin ƙarfi , kaciyar tasa sai kumburi take tana neman jin daɗin a ƙwarkwaron ni'iman daɗin Lauratu ,sai dai kuma yau yaga wani masifa da bai san ta dashi ba. Kai wai dawa kake ne ɗan Asabe? Ahir fita idanuna , Wallh taɓana ka gama yi a cikin gidanan bare har ka zuba min wannan kayan ƙazantar naka a jiki...Lauratu kina da hankali Zan zannnnnnn maganan nasa ne ya ɗauke sakamakon wani irin murɗawa da marar sa tayi , wayyo tambaya zan mutu....yayi maganan yana jan kalmar mutuwa....wani dariya Lauratu ta sheƙe dashi kamin tace " yau ka tuno da mahaifiyar ka , Wallh sai dai ka mutu yau ,kana taɓani sai nasa hannu na na yanke kaciyar jarabar naka kowa ya huta ,kaga na taimakawa mawa matan da zaka aura gaba , don Ni a yanxu ba matar ka bace eheee. Wani irin mazurai Ɗan Asabe yake yana son magana ya kasa ,gashi baxai iya nufar Lauratu ba ,don gyefen ta mucciya ta ajiye , da wuƙa kuma yanda take faɗi yasan tabbas da gaske tana iya aikata komai....wani irin kuka ya rushe dashi yana faɗin wayyo a wannan daren , ita kuma tana sa dariya har da kama ciki yau town ɗin nata ne. Miƙewa yayi tsaye yana kama buran sa da hannun sa yana cewa " Lauratu yau xakiji daɗi ki taimaka mini". Da gaske tayi maganan tana kallon shi kaman xataji tausayi sa , cikin sauri ya ɗaga mata kai. Dariya tasa tana cewa " To naji Amma sai ka fara mun tsalle tukunna na mintuna sha Biyar sannan. Wayyo Lauratu bazan iya ba mutuwa zanyi kamin lokacin...To shikenan ka bar shi baka matsu bane. Ganin ta juya n masa baya yasa Shi saurin cewa zanyi zanyi ...baki na rawa haka jikin shi duka , hjyn buran sa kuwa yanda take wani irin zillo fat-fat-fat ba'a magana. Tsalle yafarayi sama , tana kallon sa tana dariya , nan taga Ɗan Asabe na sama dogo a sama ga kaciyar sa sai lilo takeyi tana zillo gama....dariya takeyi shiko sai gumi yake haɗawa...Matsawa tayi dab dashi da wuƙar ta da mucciya a hannu ,zama tayi a gadon tana miƙa hannun ta kaman zatayi masa wani abun daɗin , nan yaƙara saito da kaciyar tasa gaba , kamawa tayi da wani irin ƙarfin ta ,tana matseta iya ƙarfin ta ,wanda yasa ɗan Asabe sa ihu ,kinsan ƙarfin mace dana miji ba ɗaya ba , ganin yana shirin durmishe ta yasa ta ɗaukar muchiyan nan ba imani tana ƙwaɗawa a gaban sa jikake rammmm......Ya faɗi ƙasa warwassss a sume. Da gudu Lauratu tasa hijabi tana ɗaukar akwatin ta , tana buɗe ƙofa ƙarfe ukun dare..ɗakin Su Sumayya ta nufo ,wanda cikin barci sukaji bugun ƙofa...miƙewa Safna tayi tana tashi Sumayya kamin suyi hurujin cewa waye ne???. Cikin murya ƙasa kar mutane suji Lauratu tace " nice. Da sauri a tare suka nufi ƙofan suka buɗe...ke lafiya Laurat? Safna ke mgnn tana kallon Lauratu dake gumi...na kashe Ɗan Asabe". Wani irin zaro ido Sukayi a tare suka haɗa baki wurin cewa " Kin kashe Ɗan Asabe!!! Ke kwaso mana kayan mu a yau mu nufi tasha mubar garin nan , Umma !!? Sumayya ke maganan tana nufar Umman ta haɗi da tada ita , Safna tana kwasar kayan ta da suke a kimtse tun jiya..... A zauren gidan ne Safna tace to yanxu ina muka nufa? Arewa". Kai tsaye Sumayya ta basu amsa suna ficewa gidan a duhun nan................ *** Tafe take cikin shigar riga da wando ta ɗaura doguwar jallabiya akai , ta yafa mayafi ƙarami , Diyaana lafiya me yakawo police station da wannan yammacin? . Rintse ido Diyaana tayi kamin cikin Muryar ta wanda ya fashe a bariki tace " Mai kuka gani a fuska ta? . Ƙare mata kallo ƴan sandan da Dpo sukayi nan suka ga shatin mari.... Kamin su bata amsa ne tace " Miji na ne yayi mun wannan dukan , don haka na zo ne a kama mun shi , akawo shi a saka shi a magarƙama , ayi masa ligi-ligi na kwana uku yana dukuwa a hannun ku , da kaina zan zo belin shi. Ta ƙare maganan tana buɗe jakarta haɗi da ɗauko kuɗaɗe kimanin dubu biyar tana ba DPO , ganin haka kunsan ƴan sanda da kuɗi da kuma tsaya ma mace , cikin hanxari DPO yace " Aje aka mo mijin nata a sashi a sell a yi ta dukan sa na tsawon kwana uku kaman yanda matan shi ta umarta".............. _#SHARE FISABILILLAH_ _Littafin na kuɗi ne normal group ₦300 vip group ₦500 spc ₦1000 zaki iya turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 ko ki tura ta wannan account details...6037312299 Mohammed A'isha keystone bank Idan Vtu trnsfer ne kiyi ta wannan number 09061466409 zaku na iya fara payment ɗin cox free page ba da yawa xanyi ba..._ _Aunty Aisha Mmn teddy_ [9/14, 7:00 AM] Aunty Aisha Mmn Teddy🧸: *🕊️MY LADY BOSS🕊️* _(Romantic and comedian)_ Free page .......8 Marubuciyar: (1)Bafullatnn ruga (2)Ƴar aikina (3)Walijaam (4)Ƴar waye (5)Gidan kwarata (6)Gidan zaurawa (7)Ƙwaryar sama (8)Bintoto (9)Ƴar maula (10)Habibi da'iman (11)Dijama ƴar fulani (12)kawaliya (13)Ƙwartn manya (14)Zuma da maɗaci (15)Taɓarah (16) Siyasata (17)My Lady Boss ***** _Idan kin San kan ki baxai ɗau abun dake ciki ba,bazaki iya jura ba ,don Allah kar ki karanta ki dawo mun da zancen kutumelesi...ban san wani kitimurmura labarin Romantic ne👌haka kema idan kin san zaki saya ne don ki fitar mun na yafe ki adana kuɗin ki, kar ki fitar mun adawo mun da zancen gntlw.....masoya na billions naji saƙon nin ku gareni ina gdy Allah yabar🫶_ _*Free page na dab da ƙarewa,Zai ƙare a page 10 inshallah...ku hanxarta wajen biyan kuɗin littafin LADY BOSS domun jin daɗin ku na cigaba da karanta wannan labari , kin shirya biya?? Na shirya! To yanda tsarin biyan ya kasance... Regular payment ₦300 vip payment₦500 special payment ₦1000...zaku iya turo da kuɗin ku ta wannan asusun bankin 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank...ko kuma ki tura katin MTN naki ta wannan number 08081202932...Idan Vtu trnsfer ne ki tura ta wannan MTN number 09061466409 sai ki tura da shaidar biyan ku duka ta wannan WhatsApp number 08081202932 asha karatu lafiya...*_ _SADAUKARWA GA MUTAN ZAZZAU gami da godiya ga masoyana billions ko trillions ne gdy duk😍😂_ *** Miƙewa Diyana tayi tana fichewa daga Station tana mawa ƴan sandan godiya suma suna mata , tare da jajanta wannan hali nata ,macen zata kawo mijin ta Station a wannan marraba ai abun mamaki ne da kallo.. Diyaana kenan ita take koman ta a cikin gidan mijin ta yarinya ƴar shekara ashirin da huɗu ,ko wani nauyi ita ta ɗauke a wuyan ta.... Hattara mazan wannan zamani masu hali irin na Ɗan Asabe da kuma mijin Diyaana , ba ko wacce mace bane take haƙurarra , wata in tayi haƙuri wata bafa zatayi ba...mu dingi kyautatawa matan mu sai gidajen Auren mu ya dauwama cikin farin ciki da annashuwa . *** Kwanan su biyu suna tafiya daga Lagos zuwa Zaria , wanda a hanyan su na isowa gab da garin Zaria ne suka ga abin da basu taɓa gani ba, shine Fashi da Rana tsaka .... Salati Sumayya tasa tana faɗin dama na faɗa maku wallahi mu gudu , kuɗin hannun mu zasu ƙwace dama sauran na mutane...Harbin tayan Driver n nasu akayi , wanda don dole suka tsaya moton na wani irin kugggi a kwalta.....Alamu sukayi da su fito , wanda cikin salati tare da kalmar shahada kowa na moton nan yayo waje.....Ciki harda Su Sumayya da suka gama tsarawa kansu abinyi a ƴan sekanni. Fitowan su ke da wuya , wata mace da ta rufe fuskar ta da Shadow spce ta kalli mazan ƴan uwan ta biyu tana cewa " Ku leƙa ko da saura...jin haka yasa su nufan moton don su leƙa , Safna ne dake bayan ta aƙwance ta miƙe cikin sanɗa tana maƙurar wuyan ta , wanda motsawa takasa yi alama take mawa sauran amma ina sam basu luraba. Sumayya ce ta saɓa Umma suna yankan daji da basu san inda zasu dosa ba.....Laurat tayo bayan su, ganin haka yasa mutane miƙewa kowa yana cin hanya ,wannan ya an ƙarar da sauran ƴan fashi , bugata Safna tayi da moton tana bin hanyar dasu Sumayya suka bi....wani irin harbi suke yi na kisa , don da dama sun sami mutane wasu kuma sun shaaa! **** Wani irin dariya ne Addiya taji ya ɗauki ɗakin da take zaune ,wanda faɗin ƙawatuwan shi ba'a magana ". Cikin gusassar Muryar sa ta marasa imani da tsoron Allah taji ɗakin ya amsa da amon Muryar sa kaman haka" Hjy Adiyya har kin manta mune gomnati , don kina ɗan wannan matsayin taki ta ƴar majalisa shine zaki turo aga baya na? . Mu da mulki n mu muka baki! Cikin wani irin jan rai da rashin tsoro tare da dakewa tace " Kaci nasara a wannan karon , kasha da rayuwar ka , amma bance maka gaba zaka kuɓɓuce daga hannu na ba.... Wallahi indai ina raye Ni Addiya sai naga bayan malamai matsubbata irin ka ,Ni Addiya ba'a cuta na! Ke Addiya ya kamata ki shiga hankalin ki , kar ki manta da Gundumirƙi kike magana , wanda na kashe ki naka kashe banza , baza A tuhumi kowa ba , kuma baki da kowa da zai zauna maki koda zaman makoki ne ya ƙare yana wani sa Dariya na irin azzaluman matsafan nan..... Sai taji ɗiff ɗakunan nata sun bar juya mata . Lumshe ido Addiya tayi tana buɗe su ,kana tace " Kayi gaskiya gundumi Ni bani da kowa Ni marainiya ce, a cikin gidan marayu na taso ban san kowa nawa ba , wannan Matsayin da nake kai , da ƙarfi na na ƙwato shi har naxama , don haka Ni mutuwa bata bani tsoro a shirye nake da zuwan ta , indai akan son ganin bayan mugaye irin ku ne. *** Basai na faɗa maku bana ji ba , ku sani a sahun masu ji! Suka ji Muryar wacce masu yi tsammani ba ya dirarar wa dodon kunnen su ...A matuƙar razane , suka jiyo suna kallon Bilkisuuuu da take zaune a wata itaciya hannun ta babu makami sam ,kan ta kuma a ƙasa. Inalallahi wai'ina ilaihir rajiun , baiwar Allah me muka yi maki? Ki taimaka ki bar mu mu tafi mun haɗaki da Allah. Cewan Sumayya tana ƙara riƙo Umman ta da take bin kowa da kallo. Ku bamu kuɗin hannun ku ku tafi cikin salama. Wallh baki isa ba , kin san yanda muka sane shi ne? . Cewan Laurat tana fiddo da idanun ta waje. Me yasa kk zaɓi wannan sana'ar zalunci n a matsayin ki ta mace? Mata da tausayi aka sansu bada irin....ke yi mun shiru Nice nan Bilkisu mai gado , ba zaku tafi da kuɗin nan ba indai kun tafi dashi to na tashi daga sunana ne. Kina faɗin Ni macace , a lokacin da yunwa yake damuna da ƙanƙantan shekaru na ,ina kuka ina cewa " Su bani abinci ko ruwan sha basu bani ba , da ƙarfi na na ƙwata daga hannun su , na zama sarauniya a fadata , na zama tantitiyar mara ji na fara fashi , yanxu sai ku kawo mun Allah ɗaya ne...ku bani kuɗin kona gwada maku damtse. Shiru sukayi Idon su kaf ya kyakyashe babu mai iya kuka , Sumayya ne tace " Da hakan kika yi da yafi mana ,idan kin cika Bilkisu ki amashe kuɗin nan daga gare mu , ba tare da makami ba , kawai ƙarfin naki , yanda ki ke taƙama kin wahala ,muma duk a wahalcen muke......wani irin zafi maganan Sumayya yayi mata wanda yasa ta miƙewa tana tun karo ta kai tsaye....zagaye ta sukayi suka rufa mata dambe suke na ƙwatan rai ,tabbas sun ji jiki a hannun Bilkisu , wanda Sumayya ce ta buga ta da bishiya nan take ganin ta da jin ta ya ɗauke , ɗaukar Umma tayi suna neman hanyan barin jejin.... **** Saukar jirgin yayi dai dai da fara saukowan Fahad cikin shigar ƙananan kaya da suka amshi fatan shi ƙwarai , ɗaga kai yayi yana hango Sir Khamal da yake sanye cikin shigar Trac suit arsh colour abin ka ga farar fata baƙaramin kyau sukayi mashi ba...Nufo inda yake Fahad yayi yana bashi hannu , suna gaisawa ba tare da kowa yace komai ba suka shige moton haɗi da barin airport ɗin take..... **** Me napep ne ya kalli su Sumayya yana cewa " Hjy ina za'a kai ku? .shiru su duka sukayi don Basu san ko ina anan ba! Sumayya ne tace " Kai mu layin masu kuɗi a Zaria. Me napep ɗin ne yace" Aƙwai G.R.A , aƙwai Tukur Tukur , aƙwai kuma ƙaura...wanne ciki za'a kai ku? . Laurat ne tace " Yi mana bayanin ko wacce a ciki ya tsarin wurin yake?. Me napep ɗin ne ya basu amsa da" G.R.A. Nan ne unguwan masu kuɗi alhazan Zaria mny ƴan siyasa da sarakuna. Ƙaura a cikin City yake unguwan masu mulki da sarauta kenan da ƙafarta , kuɗin akwai amma ƙaryar su tasha ƙarya.... Tukur Tukur unguwan matasan masu kuɗi yara samari da masu shekaru dai dai....kuɗi boko ƙaryar komai ya haɗaa A wannan layi . Aaa'aaa'aaaa kai mu Tukur Tukur cewan Safna da Sumayya suna haɗa baki a tare. Nan take me kafu babur ya kwana yana nufar tk road. **** A tangaɗi ta Nufo Asibitin A.B.U tudun Wada...cikin tangaɗi take tafiya wanda kowa darewa yakeyi yana bata wuri , kai tsaye inda likitocin ke zaune Bilkisu ta nufa ,kanta na xubda jini kaman jinin jikin ta zai ƙare....da sauri wata nurse tayo kanta don taimakawa ,amma sai ta ɗaga mata hannu alaman a'a . Zama tayi a kujera wanda likitocin da ganin ta gaban su ya faɗi ,don ko ba'a faɗa ba sun san wannan tantiriya ce lamba ɗaya. Kowa kasa tunkarar ta yayi sai Nurse Yusrah dake shigowa , cikin wani irin sauri ta nufo ta tana kama fuskar ta tana cewa " Nurse a bani bandeji da auduga ...cikin zumma suka miƙo mata , hannun ta takai tana fara masa treating raunin da taji , kana tace " Ina ƴan Uwanki ina Mama da ƙanni? Yusrah tayi maganan tana kallon Bilkisu , wanda cikin murya ta barasa alamu bayan abin ya same ta sai da tasha tayi nak sannan ta nufo asibitin...Nuna Yusrah ta hauyi da hannun ta kamin tace " nine Uwana nine uban kaina kuma nine ƙani Yayan kaina". Wannan wani irin shashanci ne? Cewan Nurse Yusrah tana jan tsaki , tana cigaba da aikin ta don ganin ta tsaida jinin. Hannu Bilkisu takai tana amsan Almaka shin tana caka shi a raunin goshin ta da shima yake jini....wani irin rintse ido duka sukayi ,kamin tace" rana ta farko dana nema abu ya kuɓce mun , ina xan same wa'annan yaran? Dole na gansu naji su waye su? Taya suka samu kuɗin nan..... Cewan Bilkisu tana caccakar kanta da almakashin , jini ke da zuba cewan Yusrah cikin tsoro da tausayawa don ta fahimci a maye Bilkisu ke maganan. Wai me kkce waye iyaye na? To babu ! Amma ke zaki iya zama iyaye na inkin damu da gani na a haka , shegun likita baku iya komai ba sai saka fararen kaya na banza da wulaƙamci , duk wacce bata zo inda nake ba sai......keeee waye sunan ki? Yusrah tayi maganan cikin fusata . Cikin Muryar ta da ya fashe tace " Bilkisuuuuuu . Yusrah ne ta amshe da cewa" jubiki fah Kaman ba mace ba ,waye zai taho inda kike a haka? Waye mahaukaci? Dole suyi baya , kince baki da iyaye , Ni na zama iyayenki , to naji duk da kasancewar kin girmemun indai zaki daina abun da kikeyi na wannan shan barasar a matsayin ki na mace , to ki zo gidan mu ki zauna dani , idan kuma kina da iyaye ina roƙon ki ki koma gare su......Sauran numfashin Bilkisu yasa Yusrah fahimtar bacci ne ya ɗauke ta saka makon allurar da sukayi mata. Sauran likitocin ne aka hau kallon kallo ,na shin da gaske Yusrah zata ɗauki wannan bugaggiyar takai gidan su ,ita da ke cida kanta ?". Ku ɗauko gado a sata , ku Kaita room 24 . Suka tsinkayi Muryar Yusrah ya katse su ,wanda cikin sauri suka fara cika umarnin ta.... **** Kallon mai hayan Safna tayi kamin tace " Ka taimaka mana dai ashekara dubu ɗari....mlm sabo ne yace " A'a indai yayi maku ɗari da hamsin to , saboda gidan nan fa duka ku zaku zauna ciki ku kaɗai ai hakan yayi ashekara. Himm to bdmwa Laurat ku shiga mana da kayan ku mu fara gyarar gidan , ga kuɗin mlm sabo mun gode cewan Sumayya tana bashi kuɗin a dunƙule...washe baki sabo yayi yana godiya ". Safna ki zauna keda Umma mu bari da Laurat mu shiga kasuwan gari n nan mu haɗo mana kayan abinci ,kana na dawo mu nemi gidan aiki , don Ni dai aikatau zanyi ban san kan garin ba tukunna .mlm sabo zanyi ma magana ya nema mun gidan aiki sai mun dawo. A dawo lafiya Safna tayi masu tana shigewa ɗaki da Umma". **** Gidan malam Ilu babu masaka tsinke saboda jama'a cike harda masu lapo dasuka zo zasu sai da gidan tare da tafiya da Sumayya....Ganin ɗaki babu kowa har kayan su wannan yasa su fahimtar Sumayya ta gudu....Ɗakin Lauratu a ka duba ganin ƙofa a buɗe ko ta ɓoye cike ne , nan da shiga aka ga ɗan Asabe tsirara ƙwance a sume haihuwar uwa n shi...Salati su Rita da Mmn mujahida suka sa suna fitowa da gudu maza na shiga ɗakin don ganin halin da Ɗan Asabe ke ciki rai a hannun Allah warwassss..... Mama Atine ce ta shigo zaf zaf itace uwar lapo tana cewa " gafa kuɗi tun jiya Sumayya ta aikomun da dubu ɗari da hamsin sharrrr....ɗari da Hamsin???? Matan gidan suka haɗa baki cike da mmki ,kamin suce to ina Sumayya na ?. To ai wannan ban sani ba ,ku za'a tambaya Sumayya nidai nawa kuɗi kuma ta kawo mun tayi maganan tana masu lapo kuɗin su....suna amsa suka juya. Ɗan Asabe aka ɗauko tarai-tarai kaman gawa ana fita dashi , mlm Ilu na watsa do muchiyan da aka buga masa tsakar gidan , dariya wasu suka gimtse ,wasu kuma na jajanta masa. ***** Kwana huɗu a Zaria kuɗin Sumayya ya ƙare a cefane kuɗin moto dana kama haya...wannan yasa safiyar talata ta miƙe tana sa hijabi don fitowa neman aikin gida shara girki ko wanke wanke . Mlm sabo ne yayi mata rakiya zuwa wani gida kana yace kunga gidan idan zaki shiga a akwai wani inji da sai ya lacceki tassssss sAbosa tsaban dukiyar da Allah ya basu. Mai gidan yayi gomna yanxu haka ministar ne ,ki shiga da addu'a Allah yasa ki samu , to suna da yara? Ta tambaye shi kai tsaye... Eh kaman ɗan su ɗaya a duniya shima baya ƙasan nake tunani. To Mlm sabo na gode. Sumayya tayi maganan tana nufar tamfatsetsen gidan kaman hotel saboda girma da tsaruwa ....Sai da masu tsaron gidan suka gama mata tambaya da lacce sannan suka nuna mata hanyar sasan matan gidan... A farfajiyar gidan ne tana can tana tafiya tana mmkin wannan wani irin daula ce da dukiya aka zuba a gidan nan kawai taji tayi kiciɓus da mutum , waya na faɗi ƙasa nan take ya tarwatse..... Oh God! Matsalar ƴaƴan talakawa kenan duk idan suka zo wuri a Sara ce , taji wata murya cike da masifa ta ɗirar mata. Saurin kai hannun ta ƙasa Sumayya tayi tana cewa " Kiyi hƙr ta ɗago ta na miƙa mawa BINAFA wayar ta, wanda hankaɗe Sumayya tayi tana nufan moton ta tana shigewa , don kun san ta dawo Gidan Hjy Juwairiyya da zama..... topa! ƙaƙaƙaƙaƙa.......koya abun zata kasance ,shin mahaifiyar Sir Khamal zata ɗauki Sumayya ko ko? Ya kuma zata kasance tsakanin Sumayya da Khamal? _Free page na dab da ƙarewa ki hanxarta wajen biyan kuɗin littafin LADY BOSS...._ _Littafin na kuɗi ne normal group ₦300 vip group ₦500 spc ₦1000 zaki iya turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 ko ki tura ta wannan account details...6037312299 Mohammed A'isha keystone bank Idan Vtu trnsfer ne kiyi ta wannan number 09061466409 zaku na iya fara payment ɗin cox free page ba da yawa xanyi ba..._ 'm selling data to all Nigerian network Thank you for contacting Sdeendtm! BUY DATA FROM THE AFFORDABLE PRICE I'm selling MTN data with this cheap price MTN DATA PACKAGE* 500MB@===200 1GB@=====300 2GB@=====600 3GB@====900 5GB@====1,500 Dial *131*4# or *460*260# to check Data balance Validity 1 month Airtel,9mobile and Glo also available. *Subscription for DStv gotv star time electric pay bills* Whatsapp OR Call *08066268951* _Aunty Aisha Mmn teddy🧸_ [9/16, 7:45 AM] Aunty Aisha Mmn Teddy🧸: *🕊️MY LADY BOSS🕊️* _(Romantic and comedian)_ Free page .......9 Marubuciyar: (1)Bafullatnn ruga (2)Ƴar aikina (3)Walijaam (4)Ƴar waye (5)Gidan kwarata (6)Gidan zaurawa (7)Ƙwaryar sama (8)Bintoto (9)Ƴar maula (10)Habibi da'iman (11)Dijama ƴar fulani (12)kawaliya (13)Ƙwartn manya (14)Zuma da maɗaci (15)Taɓarah (16) Siyasata (17)My Lady Boss ***** _Idan kin San kan ki baxai ɗau abun dake ciki ba,bazaki iya jura ba ,don Allah kar ki karanta ki dawo mun da zancen kutumelesi...ban san wani kitimurmura labarin Romantic ne👌haka kema idan kin san zaki saya ne don ki fitar mun na yafe ki adana kuɗin ki, kar ki fitar mun adawo mun da zancen gntlw.....masoya na billions naji saƙon nin ku gareni ina gdy Allah yabar🫶_ _*Free page zai ƙare a page 10...ku hanxarta wajen biyan kuɗin littafin LADY BOSS domun jin daɗin ku na cigaba da karanta wannan labari , kin shirya biya?? Na shirya! To yanda tsarin biyan ya kasance... Regular payment ₦300 vip payment₦500 special payment ₦1000...zaku iya turo da kuɗin ku ta wannan asusun bankin 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank...ko kuma ki tura katin MTN naki ta wannan number 08081202932...Idan Vtu trnsfer ne ki tura ta wannan MTN number 09061466409 sai ki tura da shaidar biyan ku duka ta wannan WhatsApp number 08081202932 asha karatu lafiya...*_ _SADAUKARWA GA MUTAN ZAZZAU gami da godiya ga masoyana billions ko trillions ne gdy duk😍😂_ *** "Girgiza kai kurum Sumayya tayi a zuciyar ta tana cewa " To Sumayya ya kika iya? Dole kiyi haƙuri ki jure mawa duk wani tijara da cin mutunci , idan bakiyi haƙuri ba ya zakiyi ? Zaki bar Umman ki da yunwa ne ,kece kaɗai gare ta kece mai nemo mata dole . Yarinya wa kike nema ? Nan inda kike nufa ba hanyar Part ɗin Hajiya bane , Part ɗin Boss ne". Juyowa Sumayya tayi tana kallon wacce take mata maganan Muryar na ba cikakkiyar bahaushiya ba. Ohk to Don Allah zaki iya kaini Sasan Hajiyan gidan?". Eh ba damuwa taho muje! A sanyaya Sumayya ke bin Oruma tana tafe tana kallon ikon Allah komai na gidan abun burgewa ne , ga kyau da tsari , wata ƙofa ne ta buɗe tana ɗaga labulen mai laushin gaske , dark Blue Oruma tana kutsa kanta ciki tare da Sallama ,nan Sumayya itama ta shigo tana bin ta a baya... Kaman yanda Ta zube Gaban Hajiya Juwairiyya tana yin ƙasa da kanta kaman baiwa a gaban gjiyar ta yasa Sumayya cewa " Barka da Rana Hajiya?'. Ɗagowa tayi tana kallon Sumayya , wanda taji gaban ta ya faɗi daranmmm , sai ta kauda kanta tana kallon Oruma kana ta motsa bakin ta da kyar cike da izza tana cewa " Oruma ina aikin dana saki? Kin ɗebo jiki kin dawo, kin san Gobe ne dawowar Su Fahad da Nurƙalby na ko?". Cikin rawar murya Jidda Oruma tace " Eh Hajiya na sani, na rakota ne na nuna mata nan Part ɗin ki. Shiru Hajiya Juwairiyya tayi kana tace " Ok you are free to Go". Miƙewa Oruma tayi tana fichewa cikin sauri tare da nufar inda hjy Juwairiyya ta umarci taje. Kusan mintuna biyu da fitar Jidda Oruma Hajiya Juwairiyya ta ɗari da idanun ta ,tana kallon Sumayya wanda anan ma Ita take kallo haɗa ido sukayi nan take taji wani Abu yayi circulating blood ɗin ta game da Sumayya ,fara magana tayi cikin Muryar mai ɗauke kamala tana cewa " Ammm kaman na san ki?". Kallon ta Sumayya tayi kana ta ɗan girgiza kanta alamun a'a ...ɗan caɓa baki Hjy Juwairiyya tayi kana ta miƙa hannun zuwa glasscup ɗin dake gaban ta tana kaiwa bakin ta ...bayan tasha ruwan ne ta aje tana cewa " Lyk i know this face in somewhere else". So mah lady any thing you want from me?". Aƙwai abun da kike buƙata?". A hankali Sumayya ta fara cewa " Eh Hajiya nazo ne ki taimaka ki ɗauke Ni aiki gidan ki". Aiki?? Kaman yaya kenan? No no it's too late ,yanxu na daina ɗaukar ma'aikata Cox basu da amana , saboda ba ko wacce ma'akaciya ce Son ke buƙata ba , may b yace baki masa ba, Kuma ina da ma'aikata da yawa wanda bana buƙatar ko wacce ƴar aiki yanxu. Wani irin ƙwalla ne ya ciko idon Sumayya cikin sauri tace " ki taimekeni Hajiya , kona sati biyu ne ko ɗaya nayi maki aiki ki biyani ,Ni baƙuwa ce ban san kowa anan ba , kima Allah ki taimaka idan ya dawo yace baya buƙata na sai na tafi.....ta ƙare maganan hawaye na sauko mata sharrrr..... Ganin haka yasa Hajiya Juwairiyya cewa " Ina ne gidan mahaifin ki?". Wani irin bugawa ƙirjin Sumayya yayi ,a hankali tace ' Abba na y rasu, daga Lagos muke ,bamu da kowa anan , dagani sai Umma na , kwatanta mata gidan da suke haya Sumayya tayi ,wanda nan Take Hajiya Juwairiyya ta gane gidan Hayan mlm sabo ne. Shiru Hajiya Juwairiyya tayi tsawon lokaci kana ta buɗe murya da ɗan ƙarfi tana kirar Hajara ! Hajara!! Cikin sauri wacce aka kira Hajara ta fito tana zubewa gaban ta da cewa " Na'am Hajiya Gani . Ga sabuwar ma'aikaciya nan na ɗauka , ki nuna mata bedroom ɗin Son ta gyara . Tare da gabatar mata da duk aikin gidan da tsare tsare". Anan zaki rinƙa kwana ko can gida zaki na rinƙa komawa?". A'a gida zan rinƙa komawa da safe na rinƙa zuwa". To naji amma yau ki koma gobe idan kin zo bazaki koma ba sai jibi, saboda dawowar babban mutum Alh DR Abdullah yana hanya Khamal kuma zai taho yau!. Wani irin dammm ƙirjin Sumayya ya buga a zuciyar ta tana cewa " Wani Khamal ɗin , ohk na gode Hajiya Allah ya saka da alheri. Yowa kuje ,shine Amsan da Hjy Juwairiyya ta basu Hajara na gaba Sumayya na bin ta a baya'. *** Tsayawa tayi tana kallon Hoton shi ,wanda take jin zazzafan So da ƙaunar shi a zuciyar ta , a hankali takai hannun ta tana sauke farin galashin idon ta , kana ta shafa hoton ɗan nata tana cewa " I love You my lyf. Allah yaƙara karemun kai yayiwa Rayuwar ka Albarka. Hajiya Sarah ke maganan tana murmusawa kaman wanda Ɗan nata Fahad ke gaban ta. Shigowa Ma'aikaciya na ta tayi na hannun daman ta ,tana ƙarasowa gaban ta , wanda a zuciyar ta cewa take " Wuuuu Ranan da aka wayi gari Fahad ya mutu ko wani Abu ya faru dashi ƙila Hjy Sarah zaucewa zatayi ko itama ta mutu ta bishi...kullum yana aikin kallon hoton shi , sai kace mara abinyi ? Don Allah yabaka ɗa ɗaya tilo ai bai kamata ki ɗauki son duniya ki ɗaura masa ba ,gashi yaron ma ba ji yakeyi ba , aikin sa kenan lalata ƴaƴan jama'a kuma kin sani amma kike take sani. Barka da hutawa hjy Sarah, ga ƴan matan can an kawo maki a ƙasa". Juyowa tayi a hankali hannun ta ɗauke da wani cup da Fahad ne yayi zanen kansa , kissing ɗin cup ɗin tayi tana cewa " I love You mah Son , Ina sonka so Mai yawa yaro na .... Tana maganan tana murmushi , kana tace ur Dad is own his way to come back ,zai dawo abroad ya kamata ka dawo gida Nigeria ohk? . Tana maganan kaman wanda aka ce mata ga Fahad a gaban ta. Ɗan tsaki Dije taja a zuciyar ta ,wanda kamin ta farga taji masifan Hajiya Sarah tana cewa " Ke sau nawa zan faɗa maki Idan kin ganni tare da Yaro na ko Hoton shi kar ki rinƙa mun ko wanni magana sai na gama abin da nake yi? Wannan ai shashanci ne ! . Kiyi hƙr Hajiya". Mtswww tsaki taja a hankali tana juyawa tare da nufan Down stairs don ganin kyawawan ƴammatan da ta kawo mawa ɗan nata , a cewan ta Fahad baxai taɓa zama a Nigeria ba mata ba , wannan dalilin yasata sawa a nemo mata kyawawan ƴammata ta xaɓa nashi , bata damu da lalatan da yakeyi da su ba. Ita bata damu daga nan ya ga wata yace zai Aura ba ,burin ta kenan a rayuwa , taga ta ɗauki jikoki yaran Fahad da hannun ta. Wani irin rantsatstsen material ta saka a jikin ta , mai launin jah da baƙi yana walwali fatar jikin ta a goge yake , abun ka ga farar mace , fuskar ta kuwa yasha makeup na zamani bakace ita ta haifo yaro saurayi ɗan shekara 30+ kaman Fahad ba. Zama tayi akan royals ɗin falon masu masifan tsada tana bin ƴammatan dake ta aikin karkaɗa kaman wanda aka ce masu itace Fahad ɗin . Sunyi wani irin sexy shiga mai fidda tsaraici wai adole wannan shine wayewa.... *** Tun subahin fari Sumayya tana kimtsa wa kamin gari yayi haske ta nufo gidan su Sir Khamal wato gidan hjy Juwairiyya...yana yin yanda taji gidan shiru ya tabbatar mata da dawowan gogan ,don taji labarin halinshi da yanda kowa ke shiga taitayin shi idan ya dawo ...sai dai ta matsu ita kanta ta ganshi taga waye shi da yake sa kowa na gidan tsorata?". Sasan Hajiya Juwairiyya ta nufa kaman yanda ya kasance itace mai gabatar masu da abinci don karin kumallo....ba ta tadda kowa a falon ba , sai Tsirarun ƴan aiki biyu mata...gaishe su tayi tana nufar kitchen don da'alama hjy Juwairiyya bata fito ba.... *** Dirning area ta nufa tana shirya mawa Fahad breakfast Kaman yanda Hajiya Sarah ta ɗauke ta akai kuma ta umarce ta , don dama haka takeyi duk kyaun budurwa idan ta shiga gidan a matsayin ƴar aikin Fahad take ɗaukar ta , idan tayi masa ya ƙwaƙule ta ,idan batayi masa ba aranan da suka fara haɗuwa yayi mata cin mutunci daga nan Hjy Sarah ta korata. Wannan karon Nuwaira ce ta zaɓa a matsayin mai dafa masa abinci tare da kulawa da ɓangaren sa...riga da wando tasa wandon matsatstse iya gwiwa ,sai rigar mai kaman roba yana kama jikin ta , sai ƙamshi take a dole ga karuwa... Bayan ta kammala komai ne ta nufi bedroom ɗin Fahad da yaraba dare tana aikin zane zanen sa , tun da yayi sallar subahi ya koma barci bai tashi ba har shigowan Nuwaira.... A hankali take tafiya tana wani irin girgiza kana ta nufo ƙayataccen gadon shi... Sir Fahad ur breakfast is ready". Tayi maganan tana wani matse murya a dole taga kyakkyawa. A hankali ya buɗe lumsassun idon shi yana ware su bisa fuskar ta , ko ba'a faɗa masa ba yasan new cook ɗin shi ce . Ƙasa kauda idon sa yayi daga kallon ta ,don Fahad mutum ne mai shegen Son mata. Hannun shi ya miƙa mata ,aiko cikin sauri ta amshe tana shirin hayowa gadon nasa ,don kallon sa kawai tayi taji pant ɗin ta yafara kwarara... U stand there Kar ki hau mun bed? Me xaki mun? Yayi maganan cikin dixgi da yarfi wanda wannan ya kasance a jinin sa yake. Shiru Nuwaira tayi kana taji cikin Muryar sa da ya tafi da hankalin ta yana cewa " Massage". Hannun ta takai a hankali tana fara masa tausa kaman yanda yace , tana yin masa wani irin tausa mai tada feelings a sakanni. Idon ta gaba ɗaya na akan budaɗɗiyar ƙirjin sa da Suma yayi masa rumfa ruffff kwance suke lamɓas luf-luf. Jin hannun ta yayi akan ƙirjin sa tana shafawa tare da sauke wani irin numfashi ,tana shafa suman tare da cewa " Ohhh plsss Plz.....fahimtar mai take nufi yasa shi fixgota yana cikin bargon shi da ita yana hayewa kanta....jin abubuwan daɗin nasa tayi a cibiyoyin ta ,wannan yasata saurin kai hannun ta wurin tana shafa su tare da murxa masa , lumshe idon sa yayi yana kai harshen sa saitin kunnen ta yana wani irin lashen ta har zuwa ƙirjin ta kana ya yaye rigar yana cafkar nonuwan ta da suke kaman bulala .... Itako jan hjy babban sa take tana murxata a hankali tana cewa " I will do masage for you". Tana bin Duk wani jijiyar tana matsa mashi ita a hankali . Hannun ta ɗaya na bayan sa tana shafawa , a zuciyar ta cewa take" That's the guy I lyk much , Wanda baya bacci da kayan bacci only boxer , wataran na babu ya kwanta wayam ba kaya , idan na tashi a ko wani lokaci ina ganin Abubuwan daɗin da bonanxa na sarrafa su yanda raina ke so? Ji tayi yana tsotsan nonon ta a haka ya sauko ,uwa durin ta ƙafanta ya ware yana sa harshen sa ba. Ƙyamar don irin ƙamshin da take fidda wa yafi rikitashi fiye da alatun jikin nata...Ƴar tsakar ta yakama yana wani irin tsotsa don sex ɗin turawa yake mata na tsiya , abunka ga Sabo ya riga ya saba...jin yanda yake shan durin ta yana wani irin tsotsan ƴar tsakar ta yasa Nuwaira sakin ihun. Aaaaahhh Ohhh Bosss daɗiiiii sweat ahhh innnnn in in ciki ciki Fahad pls plzzzz... I love you ahhh cak yajah ya tsaya ya dakata da yin komai yana sauraren sambatun daɗin da take masa...she love Who? I ? Ya bakan sa amsa.............. _Free page zai ƙare a next page inshallah ki hanxarta wajen mallakar taki Regular payment₦300 vip payment₦500 Special₦1000 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta wannan number 08081202932_ 'm selling data to all Nigerian network Thank you for contacting Sdeendtm! BUY DATA FROM THE AFFORDABLE PRICE I'm selling MTN data with this cheap price MTN DATA PACKAGE* 500MB@===200 1GB@=====300 2GB@=====600 3GB@====900 5GB@====1,500 Dial *131*4# or *460*260# to check Data balance Validity 1 month Airtel,9mobile and Glo also available. *Subscription for DStv gotv star time electric pay bills* Whatsapp OR Call *08066268951* *_M²T COLLECTION Sayen na gari??? Mata azo ayi gyara,gyara shine mace! Ato_* _Muna da kalolin sabulai na ɓatar da duk wani tabo , knuckles son bone , pimples tare da gyarar fata_ _dilka soap_ _Dilka cream_ _Dilka cleanser_ _Dark knuckles cream_ _Dark knuckles cleanser_ _Face cream_ _Body cream_ *_Aƙwai magungunan mu wanda babu kamar su wurin gyara da ni'ima..._* _Maganin sanyi infection_ _Maganin ni'ima_ _Maganin ƙarin ƙiba_ _maganin gyarar nono_ _Maganin hips_ _Zuma Yar asali_ _Gumban nonon raƙumi_ _Maganin rage ƙiba_ _Aƙwai supliment marasa illah aƙwai kuma na gargajiya zaku na iya tuntubar wannan number in kin shirya siya ɗaya ko sari 08081202932...._ _*akwai maganin Matsanacin ciwon Mara kafin al'ada da kuma cikin al'ada,*_ . _*akwai maganin rashin saurin kawowa (release)*_ _*Maganin rashin sha'awa ko daukewar sha'awwa da gamsuwa, Akwai matan da basa sha'awar saduwa, ko kuma daukewar sha'awa insha Allah zan rabu da matsalar*_ *_Maganin ni'ima, ina mata sa suke fama da bushewar gaba har taikai mazan na tsangomarsu to akwai ingattacen maganin ni'ima Wanda zaki zaki dinga zuba kamar kankana kuma kin sallama da bushewa indai kinga baki samu ni'ima ba to sanyi ke damunki ko matsalar jinnu......._* *_Maganin girman breast nono wasu mata sunyi magunguna har sun gaji amma basu dace ba ALLAH sarki_* _Masu buƙata suna iya tuntubar wannan number 08081202932_ _Aunty Aisha Mmn teddy_ [9/17, 9:04 AM] Aunty Aisha Mmn Teddy🧸: *🕊️MY LADY BOSS🕊️* _(Romantic and comedian)_ Last free page .......10 Marubuciyar: (1)Bafullatnn ruga (2)Ƴar aikina (3)Walijaam (4)Ƴar waye (5)Gidan kwarata (6)Gidan zaurawa (7)Ƙwaryar sama (8)Bintoto (9)Ƴar maula (10)Habibi da'iman (11)Dijama ƴar fulani (12)kawaliya (13)Ƙwartn manya (14)Zuma da maɗaci (15)Taɓarah (16) Siyasata (17)My Lady Boss ***** _Idan kin San kan ki baxai ɗau abun dake ciki ba,bazaki iya jura ba ,don Allah kar ki karanta ki dawo mun da zancen kutumelesi...ban san wani kitimurmura labarin Romantic ne👌haka kema idan kin san zaki saya ne don ki fitar mun na yafe ki adana kuɗin ki, kar ki fitar mun adawo mun da zancen gntlw.....masoya na billions naji saƙon nin ku gareni ina gdy Allah yabar🫶_ _*Free page ya ƙare daga wannan page ɗin...ku hanxarta wajen biyan kuɗin littafin LADY BOSS domun jin daɗin ku a antayaku a paid grp...kin shirya biya?? Na shirya! To yanda tsarin biyan ya kasance... Regular payment ₦300 vip payment₦500 special payment ₦1000...zaku iya turo da kuɗin ku ta wannan asusun bankin 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank...ko kuma ki tura katin MTN naki ta wannan number 08081202932...Idan Vtu trnsfer ne ki tura ta wannan MTN number 09061466409 sai ki tura da shaidar biyan ku duka ta wannan WhatsApp number 08081202932 asha karatu lafiya...*_ _SADAUKARWA GA MUTAN ZAZZAU gami da godiya ga masoyana billions ko trillions ne gdy duk😍😂_ *** Jin yanda take wasu irin zuban sambatu marasa kan gado yasa Fahad miƙewa yana raba jikin shi da nashi ,hannun shi yasa yana ɓanɓareta daga jikin sa , miƙewa yayi tsaye daga shi sai Boxer kaman ɗan dambe , damtsan shi ka gani a duhu sai ka ruga saboda tsayuwar su ba wasa fuskar sa ɗaure tamau ya fara faɗin " Ke tashi fiche mun daga bedroom apartment. Tsayawa Nuwaira tayi tana don Allah kayi haƙuri ko sau ...wani irin uban tsawa ya daka mata mai maida mutum shiga taitayin sa ,kana yace" You are nonsense , tashi ki fichemun daga apartment. Jikin Nuwaira ne ya hau rawa da sauri ta miƙe tana gyara rigar jikin ta da yayi ƙasa tana wani irin guntun kuka ...Go!! Yayi maganan a zafafe tamkar mai shirin duka ,wannan yasata saurin nufan ƙofa , kasa murɗa Handle ɗin tayi ta tsaya , wanda juyowa yayi yana ware lumsassun idanun sa akan ta na shirin tijara , cikin sauri ta murɗa Handle ɗin tana fichewa ...dafe kansa yayi yana jan ƙaramin tsaki mai sauti kana yace "with her untasteful I luv u! Loved Who? mtswww dole yau ta bar gidan nan baxan zauna da jarababbiya a matsayin cook ba. Yana maganan haɗi da shigewa bathroom don watsa ruwan ɗumi. **** Zaune Nurse Yusrah a bakin gadon Bilkisu tana nuna mata takardan Sallama don sosai ƙwarai taji sauƙi jiki sarai tamkar ba ita ba...yanda tazo masu a bige yau sarai ta farka . Amsan takardan Bilkisu tayi kana tace " Na gode da kulawan ki Nurse , yanxu zan tafi. Kallon ta Nurse Yusrah tayi kamin tace " A'a ina Mama? Da sauran ƴan uwa? . Miƙewa tayi tamkar Boss don a tsaye Billy take ga tsawo ga ƙiba ,sai da tasa takalmin ta ,kana ta juyo tana kallon Yusrah tana bata amsa da " Babu su a yanxu Billy ita kaɗai take gudanar da koman ta. Tana ƙare maganan tare da yafa ƙaramin mayafin ta , tana faɗin tnx ones again nurse ,till we meet again. Hannun ta Yusrah ta rike tana cewa" Me zaisa ki zauna tare dani?". Muje kiga gida na mahaifina , nima marainiya ce bani da kowa , mahaifin a ya rasu ,haka mahaifiyata , ina da wa namiji amma shima kash bayaji sam yaƙi natsuwa , dangin uban mu basu mana komai , da wannan aikin nawa kaɗai na dogara , mai zai hana ki zauna damu har zuwa lokacin da zaki samu miji kiyi Aure. Wani irin dariyar basawa Billy tayi kana tace " Billy bata saba zaman gida ba , kuma Billy ba cima zaune bane ,na barki lafiya sai wata jiƙon...tana faɗin haka ta fiche ɗaga asibitin. Ƙasa motsawa Yusrah tayi kawai hawaye ne taji yana saukowa kuncin ta , dama akwai macen da take irin wannan rayuwar na Bilkisu? Ada Ina tunanin nafi kowa shiga cikin tsananin rayuwa ,amma a yau naga wacce take buƙatar taimako da tallafin iyaye sai dai babu su...kuka sosai Yusrah tayi bata damu da patient ɗin da kowa ke kwance a gadon shi yana kallon ta ba... addu'a kawai take Allah ka shirya masu hali da ɗabi'a irin na Bilkisu. **** Ɓangaren Madam Sumayya kuwa tana kammala aikin karin kumallon gidan Hjy Juwairiyya ta zauna tana kallon yanda dirning table ya cika da abucucuwa kala-kala . Wai yanxu wannan duka za'a cinye a ciki? Taɓ aiko dole na ɗiba mawa Su Safna da Umma na suma ba'a ci basu ba. Zama tayi ta cika babban flsk tana barin gidan haɗi da nufar Gidan su. A tsakar gida ne ta cidda Haulatu na shara , wanda ganin ta yasata tsayawa cak tana cewa " A'a ya kika dawo da wuri haka? Kuma kinyi mawa Hajiya maganan zamu zo aikatau ɗin?. Humm Sumayya ta nisa tana kallon Haulatu kana tace " Ke ana faɗa maki har yanxu bata sauko ba , tana can sama tana bacci ita da ɗan ta...yanxu abinci na kawo maku ku ci sannan ,Ni Bara na koma... Safna ce ta fito tana amsa kana tace " Wallh ko kamannkn san yanxu Umma ta tashi daga bacci Bara a sa mata ruwa tayi wanka sai taci abincin. To nidai na koma". A dawo lafiya sukayi máta tana fichewa cikin sauri. **** Bayan koma wanta gidan Hjy Juwairiyya ne ta haɗu da Oruma wanda cikin sauri take cewa " Kije kiyi serving nasu , suna dirning yanxu . Buɗe baki Sumayya tayi cike da mmki tana cewa "Au yanxu abincin ma Ni xan zuba masu suci?. Ke Summy ki shiga da sauri , wannan ƴar bala'in Binafa tana nan tana cika wuya. Ganin yanda Oruma ta rude yasa Sumayya nufan falon ,wanda kai tsaye Dirning area ta nufa...wani irin ƙamshi ne ta shaƙa mai daɗin gaske , wanda yayi mata gauraya kaman da wanda tasan ƙamshin sa irin haka............ Cikin sauri ta nufi Dirning ɗin tana zubewa har ƙasa tana gaishe da Alh Y Kumbo Wanda ya kasance mahaifin Khamal , fuskar sa sake cikin fara'a ba izza da mulki ta masu kuɗi babban mutum wanda ashekaru yakai 70 . Kallon Hjy Juwairiyya tayi da take cikin tsadaddan lace black Wanda itace take serving din su tana zuba masu abincin kowa a gaban shi , sun san Shi Daddy Kunu ake masa ta gyaɗa da safiya wannan yasa Hjy Juwairiyya tsiyaya masa a wani cup tana risinawa tare da ajewa a gaban shi....Binafa ce da take ta kallon Khamal wanda bai san tana yi ba , yana can yana latsa wayar hannu shi... ɗago da idon ta Binafa tayi tana dalla mawa Sumayya Harara kana tace " Ke meye aikin ki a gidan nan da har sai Momy ta yi srvng ɗin mu ? Ke ba ƴar aiki bace?". Tayi maganan a gadarance cikin faɗa? Jikin Sumayya ne ya hau Rawa ,cikin sauri ta amshi ladle ɗin hannun Mom Juwairiyya tana cewa " Yi haƙuri hjy bari na yi. Humm zama mom Juwairiyya tayi , Daddy ne yace"Aa Binafa kiyi haƙri ƙila wani uzurin ne ya zo mata but yanxu ba gashi tazo ba?". Talia ce ta zuba masa a platin Gaban shi tana ɗaura masa miyar hanta akai tare da cewa " Yallaɓai Bismillah". Tsam Khamal yayi jin Muryar da baxai manta dashi ba , don duk maganan da suke yi bai tankasu ba ,bai ma sauraren su sai a yanxu . Wuce shi tayi tana nufar Binafa tana ɗaukar ruwan lipton tana shirin aje mata , ɗago da dara daran idanun shi yayi yana watsa su ga sabuwar ma'aikaciya r Momyn tasa....Wani irin shock yayi yana kallon ta gaba ɗaya ƙwaƙwalwa e sa ta tsaya cak....LADY BOSS? Tartstsatsannnnnn kaji Sumayya ta saki cup din tea din tana watsa ma Binafa da tayi zumbur ta miƙe don ruwan zafin ya taɓa ta sosai.....wani irin mari ta ɗauke Sumayya dashi ji kake tassssss ke makauniyace wacce jaka ce?". Binafa kina da hankali kuwa? Cewan Daddy cikin ɓacin rai....Daddy zuba mun ruwan zafi tayi fah, Binafa tayi maganan cike da shagwaɓa tana shirin sa kuka. Sumayya ko da nata hawayen ya riga sauka , cikin sauri da gudu ta bar wurin....tana nufan store. Duk da hakan baki ga yarinya ce ƙarama ba? Cewan Daddy cike da damuwa don bai ji daɗin marin da Binafa tayi mawa Sumayya ba . Miƙewa Khamal yayi yana barin wurin tare da nufan falon Daddy. Zama yayi shiru yana tunanin abubuwa tabbas dubu ɗari hudun da ta ɗeba masa a wurin sa bai ganin sa a koman komai . Zai iya bata kyautar million bai dame shi ba ,bai kuma ji komai ba , amma maganan da ta yaɓa masa shine baxai iya yafe mata ba...wanin zagaye na ne , xan axabtar dake , zaki san koni waye? Zan saki kuka na dana sani....miƙewa yayi yana nufar store inda yaga ta nufa ..cikin takon sa na taƙama ya kutsa kai dai dai Mom Juwairiyya na miƙa mawa Sumayya takardar sallama daga aiki..... Na dakatar dake daga aiki anan ɓangare na. No mom" Ni na ɗauketa aiki a nawa ɓangaren!. *Free page ya ƙare daga wannan page ɗin , ku hanxarta wajen biyan kudin littafin REGULAR ₦300 VIP PAYMENT₦500 SPECIAL₦1000 VIA 6037312299 MOHAMMED AISHA KEYSTONE BANK IDAN KATI NE MTN XAKU TURA TA WANNAN NUMBER 08081202932* *_M²T COLLECTION Sayen na gari??? Mata azo ayi gyara,gyara shine mace! Ato_* _Muna da kalolin sabulai na ɓatar da duk wani tabo , knuckles son bone , pimples tare da gyarar fata_ _dilka soap_ _Dilka cream_ _Dilka cleanser_ _Dark knuckles cream_ _Dark knuckles cleanser_ _Face cream_ _Body cream_ *_Aƙwai magungunan mu wanda babu kamar su wurin gyara da ni'ima..._* _Maganin sanyi infection_ _Maganin ni'ima_ _Maganin ƙarin ƙiba_ _maganin gyarar nono_ _Maganin hips_ _Zuma Yar asali_ _Gumban nonon raƙumi_ _Maganin rage ƙiba_ _Aƙwai supliment marasa illah aƙwai kuma na gargajiya zaku na iya tuntubar wannan number in kin shirya siya ɗaya ko sari 08081202932...._ _*akwai maganin Matsanacin ciwon Mara kafin al'ada da kuma cikin al'ada,*_ . _*akwai maganin rashin saurin kawowa (release)*_ _*Maganin rashin sha'awa ko daukewar sha'awwa da gamsuwa, Akwai matan da basa sha'awar saduwa, ko kuma daukewar sha'awa insha Allah zan rabu da matsalar*_ *_Maganin ni'ima, ina mata sa suke fama da bushewar gaba har taikai mazan na tsangomarsu to akwai ingattacen maganin ni'ima Wanda zaki zaki dinga zuba kamar kankana kuma kin sallama da bushewa indai kinga baki samu ni'ima ba to sanyi ke damunki ko matsalar jinnu......._* *_Maganin girman breast nono wasu mata sunyi magunguna har sun gaji amma basu dace ba ALLAH sarki_* _Masu buƙata suna iya tuntubar wannan number 08081202932_ 'm selling data to all Nigerian network Thank you for contacting Sdeendtm! BUY DATA FROM THE AFFORDABLE PRICE I'm selling MTN data with this cheap price MTN DATA PACKAGE* 500MB@===200 1GB@=====300 2GB@=====600 3GB@====900 5GB@====1,500 Dial *131*4# or *460*260# to check Data balance Validity 1 month Airtel,9mobile and Glo also available. *Subscription for DStv gotv star time electric pay bills* Whatsapp OR Call *08066268951* _Aunty Aisha mmn teddy_